1 đêm tạm hài lòng

Lượt xem: 1,349

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tình hình là tiếp tục series thăm nơi đây để khám phá các số mới như thế nào yociexpress01 nên là tiếp tục xin bác @Lục A Ka 1 vé thử xem sao, và bác ấy đã cho mình con số 17 để được trải nghiệm

Tới nơi đưa code cho bạn tiếp tân check thì có lẽ bạn cũng mới hay sao ấy nên bạn cũng chưa có kinh nghiệm check cho lắm nên cũng phải mất 15’ mới ok được, xong r mình cũng được dẫn lên phòng, trong lúc lên phòng thì bạn có nói với mình là nay số 17 off nên đã được quản lý đổi cho số khác, cũng mong chờ xem duyên sẽ cho mình gặp bé nào yociexp30

Mình vào xông hơi dc tầm 5-7’ thì bé cũng vào, nay bé có vẻ hơi mệt hay sao mà mặt .... nên thôi mình cũng k dám bắt chuyện nhiều yociexp18 mà sau đó bé cũng có cười, mà cười lên nhìn cũng xinh mà sao k chịu cười ta :)))))

Mass khỏe: bé làm lực cũng tạm ổn, bài cũng k nhiều lắm nhưng được cái là bé làm lâu và cũng quan tâm là lâu lâu hỏi có ổn k, có đau k để bé biết

Mass mệt: bé chà Thái cũng k có gì đặc biệt lắm, bé chỉ tận dụng đầu ti săn chắc của bé để kích thích, xong r bé lật ngửa lại cũng k khác là mấy, tới khi bé bắt đầu lick ti thì mới có cảm giác như người tình vậy, vì bé làm chậm rãi, và cho thêm âm thanh như đang làm tình vậy, cứu vớt lại 1 tí yociexp30 xong r cũng tìm tới thằng e, cũng cho mình cảm giác như đang quan hệ với người yêu vậy, BJ-HJ 80-20, mình gần out bé mới HJ kết hợp lick ti. Nói chung là cũng tạm hài lòng với bé yociexp38

SBD: 09
Face: 7₫ k hẳn là xinh nhưng cũng k xấu, bé có nét lạ đối với mình
V1: 7.5₫ ti săn
V2: 7₫ có lipid tí
V3: 7₫ k săn lắm
V4: mình k chạm vào nên k chấm điểm nha

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ, trước tiên em xin cảm ơn anh đã dành thời gian ghé đến thăm các muội muội nơi đây. Về phần lễ tân check code, em đã gửi trước đến các bạn các code free trong ngày và khi nhận được lễ tân sẽ biết ngay. Tuy nhiên, phục vụ cần có thời gian chuẩn bị phòng, mở máy lạnh và xông hơi trên phòng chạy ok hết sẽ xuống dẫn khách lên, vì vậy đã để anh chờ hơi lâu. Em xin nhận thiếu sót này và sẽ nhắc nhở các bạn tranh thủ hơn. Chúc anh trai cuối tuần vui vẻ nè.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, Binbeotot123 and FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: Binbeotot123

Binbeotot123

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
80
14
34
0 ₿
Kkkkk lâu lâu chắc bên em nó lỗi tí mà nhiệt tình là vui rồi nha bác kkkk chắc e cũng phải thử số chín nghe chắc thấy đã qué kkkk cám ơn bác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Vậy cũng phê càng bak chủ thớt nhỉ