Tân Bình 1 đêm tuyệt vòi ở savi

Lượt xem: 2,562

deleted

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xin chào all a em trên diễn đàn mình mặc dù đi massage cũng đã lâu nhưng ít khi review vì khá luoi nhưng lỡ hứa voi bé ốc sẽ viết 1 chút nên mình xin phép có doi loi chia sẽ như sau .
Mình đến Savi trong 1 đêm muon gần tết âm lịch mặc dù đến phòng đã full nhưng mình vẫn vui vẻ waiting vì trứoc đã ghe 2 lần trong tháng nên rất ung ý voi dịch vụ ở đây , sau 45p thì mình đc lên phòng voi sự phục vụ tận tình của bé ốc mình cảm thấy đây là 1 noi xã stress tuyệt vòi cho a e sau những áp lực cuộc sống hiện tại.
Đánh giá chúng về csvc mình thấy ok vì mình khá dễ tinh, về dịch vụ thì mọi bạn KTV có những skill nhất định như 05 , 29 là dùng ngực 12 thì cái cách bạn ấy dùng lưỡi thì bác lạnh đã review rất nhiều rồi, e cũng xin cảm on vì những bài review của bác lạnh mà e biết đến Savi.
Văn mình hoi kém nên mình cũng xin kết thúc là e sẽ là khách quen của Savi vì e sinh ra và lon lên ở cái đất sàigòn này e chưa cảm giác đc chỗ nào phục vụ tốt như ở đây Hy vọng ạ e sẽ có 1 sân chơi vui vẻ
ve :700
Típ 1mil + locker giữ xe 70k
Total : suýt nữa 1tr8
Sắp toi sẽ còn sang thăm bé ốc dài dài

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Đi Tàn Tàn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
à, để anh vào gặp 12 xem có phải chân ái của anh không nào .

• Wow
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
561
151
0 ₿
Dạo này a lạnh dỗi e r có thèm ghé e đâu
hẹn 1 ngày k xa trước tết dc phục vụ anh nữa ạ❤️
dạ bé ốc cảm ơn a nhiều ạ...hi vọng mình sẽ gặp nhau thường xuyên ạ hihi

deleted

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Moi gặp tối qua nữa mà e cách nhau moi có 2 ngày sau khi viết rp mà,sang tuần bay ra Hà Nội nên tranh thủ mà tiếc ko gặp đc số 12 thôi hẹn ra tết vậy chúc quan làm ăn phát tài phát lộc nhà

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
561
151
0 ₿
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ...thay mặt bé ốc em chúc bác một năm mới an khang thịnh vượng ạ