1 lần đê mê triệu lần phê

Lượt xem: 2,097

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Hú le tất cả ae trong CDMS. Chúc ae có 1 buổi tối vv và hạnh phúc .
Mình vào chủ đề chính luôn là như vậy sao bao lần xin điệp vụ bác 6 hoài không đc nên quyết ko xin bác nữa giận bác rồi . Vào ngày t7 đẹp trời đành vác súng đập heo vào ML tham bé 08, cầm cái vertu len goi hotline zin đặt bé 08 thì nghe tin bé nghỉ ốm thì đc giới thiệu bé 06 mới vào suy nghĩ 1 hồi ok pem luon nghe Quảng cáo mà phát thèm súng thì đã lên đạn.
Đúng 11h mình đến MinhLong trình code quốc cái vip Thái chuột bạch xem thế nào.....
Lên phòng ngồi tầm 10p bé xuất hiện. Mình không xong hơi nha ae 120p với bé có là bao nên tranh thủ nè
Gặp bé Chào hỏi mình cũng đáp lại ôi lời nói ngọt ngào diệu dàng làm sao phải chi con gấu ở nhà nó vậy thì đỡ
FACE dễ nhìn noi chuyện có duyên nè
Cái này là ae quan tam nhất nè
V1 gần như bưởi có thể ko bằng bé 08 nhưng phải nói là tuyệt vời ông mặt trời.
V2 hoi lipit chút nhưng gọn.
V3 thì ui me oi căng còn hơn 2 cái chảo Sunhouse nữa doggy thì....
V4 lênh láng mình có thăm dò như thác đổ trên suối, cắt tỉa gọn gàng ko biết tắm bằng gì thơm quá trời
Vào thì mình ko xông hơi mình noi chuyen với bé chút là bế bé lên giường mần thitđc Tầm 15p bé bảo mình đi tắm, cái phần tắm mình cho qua nhé ai cũng như ai, tắm xong bị bé hâm mấy ông ạ lâu lâu anh mới ghé để em mần thịt 1 lần luon hixxx
Đến phần massage khỏe phải nói 1 điều tuyệt với. Vú tấn công mông phòng thủ là 9 xác . Làm bài bản đầy đủ nhé. Mình cực kỳ thích bé giống như MinhLong đào tạo các em sao mà âu yếm hơn cả người yeu ko muốn rời 120p ko đủ luôn ae ạ. MÌNH xã đạn xong bé nằm lại ôm nói chuyen rất dễ thương, mình thì thích nhẹ nhàng phải nói MinhLong la số 1 từ 08 đến 06 mong ae có dịp gần trải nghiệm bé xài từ từ thôi nha mấy ông hư hàng em hết .
Chốt lại Tic 400 loker 50 giữ xe 15k
Tip bé theo sự hài lòng .
Mình thích MinhLong chỗ rất chiều chuộng khách hàng con gấu ở nhà con ko bằng phải nói la t7 mình khám phá ko đủ cn mình cũng quay lai lần nữa vào lúc 12h đi 2 ngày liên tiếp về nhà chân rung luon các ong ạ. Giờ ngồi viết lại thèm dc vào đó gặp em lần nữa hixxxz

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Điểm trừ vòng 2 thôi chứ mấy vòng còn lại đều ngon,kkk B05

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Tự nhiên có duyên với MinhLong bác à mấy bé làm rất nhiệt tình chiều khách diệu dàng lắm bác à hi vọng cơ sở trang bị it dầu thơm gì bước vào phòng cho nó thơm tho tý với lại sao mình đi toan len Vip9 đi bộ lên thở ko ra hơi ko biết là ở dưới mấy phòng đó co xài ko hixx 3 lần đi len phe vãi nồi. Rồi giường hơi nhỏ nếu up len giong như giường PA relax thì có vẻ phê hơn bác nhỉ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đi bộ nhiều cho khỏe giò,kkk. Giường nhỏ thì mới "gần gũi" với em hơn. Mùi thơm gì cũng không thơm bằng bướm B05

• Like
Điểm cảm xúc: Maxát and Thanhhhhhhh

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Muội và các bé rất vui khi nhận được tình cảm đặc biệt của huynh dành cho muội và các bé ạ . Chúc huynh có một ngày thật vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
ML được vài pé hot, nhiệt tình như 08, 06, 25 v.v mấy pé hot thì xếp hàng đông như quân mông. hôm bữa random thử ra pé 09, quơ quào chán vãi.

• Like
Điểm cảm xúc: Dân Chơi Mưa Rơi

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Ok bác nè ben MinhLong hình như đang hot 08 25 10 v...v... Đó bác còn số 06 của tui nha mình luc truoc cung sụp hầm 1 lần ben Tân Phú làm kiểu cong nghiệp thiệt chẳng co hứng thú gì. Từ ngày biết đến Pa voi MinhLong phải nói trên cả tuyệt vời bác nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Maxát and Nguyen0991