1 lần đi không bao giờ quay lại

Lượt xem: 5,207

langtuvotinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
1
21
6
28
0 ₿
Em vừa rồi có nhậu với mấy chiến hữu khi nhậu say rồi thì có nổi hứng đi massage thế rồi ghé vào massage sumen(kiều tây) trên đường 3/2 để em út phục vụ.
Cảm giác ban đầu khi vào là phục vụ rất oke,em út hàng họ thì cũng khá chuẩn(khoảng 60% thôi,gu của em là phải trẻ đẹp
Em xin phép các bác tới màn massage mệt nhé:em nó toàn thủ thế phòng thủ không, không làm dx gì cả.em nó không phục vụ mình tới thỏa mãn nữa(chưa hết thời gian đã vòi tiền)tới lúc em nó vòi tiền thì ra tới tận chỗ giữ xe luôn các bác ạ ra tới nơi thì còn bị quản lý hâm dọa là không trả đủ tiền thì đừng hòng rời khỏi(quản lý nhìn kênh kiệu lắm)em nói phân bua giải bày thì quản lý bày đặt lên giọng ta đây nữa.quản lý còn bồi thêm 1 câu là tip ở đây mặc định là 500 cho dù ra hay không ra gì(nghe tới đây thì các bác cũng mường tượng dc 80% sự việc rồi)
bye bye sumen rồi không phù hợp với bản thân rồi.
Các bác mà đi không có thanh thế hay tiền bạc trog người t thì đừng hỏi rời khỏi nơi đây(em từng là nạn nhân rồi) quản lý chặn xe lại không cho các bác về luôn ấy
Thái độ phục vụ khách hàng còn hơn là hăm dọa
Các bác nếu có nhu cầu thì đừng nên ghé vào kẻo lành ít dưỡng nhìu đấy!

Sửa lần cuối:

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Mốt ghi âm lại iphone , thâu lại lời nói , cho nó đập mình 1 cái . Sau đó báo CA , thưa kiện , là chú sắp có một mớ tiền bồi thường đấy . Xem như phi vụ đầu tư , bỏ ra 500k lấy vào mấy triệu 3)

kato

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Bác bảo ghi âm báo CA chẳng khác nào hại cả mình luôn.Bác rp cho anh tránh là nhất rùi

langtuvotinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
1
21
6
28
0 ₿
Em có kịp ghi âm vào đâu hic coi như đi lần đầu làm chuột bạch cho anh em cẩn thận

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Haha... chia bùn với chú... ib cho a cái tên của e nó nha, với chú đi vé gì lun nhá... lần sau mún đi chổ nào alo cho a, a tư vấn cho nhá kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: kupin

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Ko biết mn sao. Chứ mỗi lần tới phần ms mệt là em hỏi giá trước. Rồi tuỳ vào thái độ của em mà tip đúng giá hoặc hơn 1 xíu

khampha1985

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/4/16
Chủ đề
0
68
16
39
0 ₿
O đó 300k là hợp lý quá rồi,thôi hết ham vào đó, ức chế vậy o nhà ôm vo cho khỏe.

Thich_dam_bop

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
9
110
40
38
0 ₿
Đã có rp về sumen ( Kiều Tây ) cho các bác né rồi mà vẫn không xem ! Mod đã treo cơ sở luôn rồi ! Chia buồn cùng bác !

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Mình cũg bị y chag. Quản lý ra tới nhà xe. Mình tip 400k luôn mà cũg còn kèo nèo. K bao giờ quay lại và cảnh báo anh e k nên vô đó. Đào xấu. Làm tiền. Ms mệt cũg bèo nhèo