Gò Vấp 1 lần ghé galaxy

Lượt xem: 1,116

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
có dịp ghé galaxy do lời gạ gẫm của 1 số thanh niên báo nhà báo cửa , mình tiện thể review cho anh em luôn
Được mấy thằng bạn rủ rê ăn nhậu xong thì cả bọn chạy qua galaxy . Đến nơi được nhân viên tiếp đón nồng hậu, cả bọn nhao nhao ngay quầy lễ tân về việc chọn vé nhìn nhân viên mà thấy tội , mỗi thằng 1 ý hồi cự nhau ỏm tỏi cả lên , 15p vật vã trôi qua cả đám mới chốt đc cái vé nuru ... đúng là bia rượu vào đầu óc rối loạn cả. Vì đi đông quá nên chả ai chọn số quyết định random cho khỏi tranh giành.
Được anh lock dẫn lên phòng, không quên cảm ơn và thủ tục ly cafe cho vui vẻ . Mình xông hơi xong thì ra ngồi đợi, e ấy vẫn chưa vô chắc tại khách đông. Đợi khoản 5p sau thì em ấy vào, đập vào mặt là một cô bé nhỏ nhắn, mặt bánh bao dễ thương, nổi bậc là em trắng như bông bưởi , trắng sáng cả phòng .
Sau đó bé đưa e vào bồn tắm, bé cũng thoát y và vào theo , tắm gội sạch sẽ rồi làm tình nhẹ nhau hôn hít lấy cảm tình rồi mới lên giường.
Lên giường ms khoẻ thì nói chung mình hơi tê tê rồi nên cũng không cảm nhận nhiều lắm . Đến màn ms mệt, trườn thái cũng bình thường do v1 hơi khiêm tốn bù lại bé đi đường lưỡi khá tốt, đi từng ngóc ngách trên cơ thể , lật lại ngắm bé kỹ hơn mới thấy dễ thương, da trắng như bạch tuyết thế là cái tay cũng phải mò mẫn vuốt ve bé . Tiếng bé rên như đánh thức bản năng , mình mò cua bắt ốc làm bé rên càng lớn hơn. Sau đó chốt đơn trong tư thế huyền thoại 69 và chìm đắm trong khe suối của em trước khi bị em vắt cạn sinh lực mà gục ngã
Đánh giá csvc: 7/10 sạch sẽ
Số 22
Vòng 1: 6/10 hơi khiêm tốn
Vòng 2: 8/10 mi nhon như dáng em
Vòng 3: 7/10 mình dây nên mông cũng dây
Vòng 4: 8/10 ngon miệng
Tổng thiệt hại:
vé nuru 700k km còn 350k
Tip: 800k
pv : 50k
trải nghiệm theo mình là hài lòng so với mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!