1 Lần khờ dại tại 151 Linh Đàm đáng nhớ

Lượt xem: 17,917

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
Từ đầu tháng nay rảnh làm cái ra cho anh em.
Chả là tháng trước em mới nhảy việc, thế là đầu tháng lấy lương, mời anh em nhậu từ trưa đến chiều (thứ bảy em chỉ làm sáng). Làm vài con hàu. Chiều tối lại tưng bừng với mấy thằng bạn. Rượu bia vào thèm gái không đỡ dc. Vào trung tâm lấy số gọi mà không được em nào nên đành vác chim về.
Đi qua quán này thấy mấy em trẻ ngồi phơi hàng, cưng lại cú lên, thế là vào chọn một em. Em này nhìn ngon nhất ở đó, cao cao mở nhọn, xinh xinh, trẻ . Lấy vé 150k xong theo em ấy vào phòng.
Chắc khoảng 6 phòng, phòng chỉ vừa cái giường đơn, các phòng cách nhau bằng rèm kéo. Vào phòng em ấy bảo nằm sấp tẩm quất, dc khoảng 1p với 40 cứ đấm thì em lật ngửa mình lên
, tụt quần mình ra, lấy khăn ướt lau qua và bắt đầu hj, bj
. Cứ bj mấy cái thì lại khạc, nhổ...
Mình có đưa tay sờ ngực, gỡ áo ngực để sờ, em k phản ứng gì, sờ bím thì em còn tụt cả quần lót xuống đến gối cho sờ. Hỏi dc fuck không thì em nói không, mình có gạ típ mà em bảo cho tiền cũng không đc.
Hàng họ cũng ổn, xong việc típ em ấy 100k rồi về, tưởng ngon chim. Ai ngờ vài hôm có hiện tượng bị lậu (lúc đầu chưa biết lậu, thấy có hiện tượng mới Google). Đi khám thì y như rằng, huhu. Hơn một tuần ăn không ngon ngủ không yên, ngày nghĩ đêm mơ đến con bệnh quái ác. Đi nhiều rồi mà lần đầu bị. Chả trách nhiều người khuyên không nên dùng ở khu ấy vì nhiều dân lái xe

Nguồn : 18cm4cm

Sửa lần cuối: