#1 LC: em của thì tương lai

Lượt xem: 5,126

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Đã lâu không RP đóng gop cho diễn đàn nên cũng ái ngại, Mình cũng hay đi HL và Boss nhưng 1 cái thì cấm RP, 1 cái thì mấy em xin đừng RP trên diễn đàn các em xấu hổ ( ok, anh tôn trọng điều đó ), mãi đến hôm nay mới có dịp đóng góp chút ít thông tin cho diễn đàn.

Giới thiệu sơ về Linh Chi:

Lúc trước tên là Thượng Hải, giá vé 100k - từ thời đó đến giờ

CSVC: nhỏ, trung bình yếu,

Locker bình thường ko vòi vĩnh nhưng cũng ko mấy nhiệt tình

Đội ngũ KTV: khoảng 20 người, già trẻ đều có làm từ 9h sáng đến 0h00. Ở đây ko phục vụ qua đêm

Ưu điểm: Thoải mái, yên tĩnh, KTV tay nghề đều, phần lớn đều chiều chuộng khách

Nhược điểm: trừ những ưu điểm kể trên

Vào vấn đề chính:

Em #1 : Th.....

Em này có face, zalo đều huề. Người nhỏ nhắn nhưng trông khá sang, mắt muỗi miệng đều xinh xắn. Thuộc hàng baby kute.Tính cách dễ chịu biết lắng nghe, sờ soạn thoải mái. 3 vòng cân đối với cơ thể, nếu em cao tầm 1m65 thì cũng chẳng thua mấy em ca sĩ HQ

Đấm đá thì không phải hàng cao thù. Bác nào thích đấm có thể gọi số 02 - kĩ thuật thuộc hàng lão làng. Phần thư giãn thì chỉ ở mức trung bình.

Em cũng giống như số 35 của Khang Huy: rất đáng yêu, cho khách cảm giác thoải mái khi trò chuyện. Nếu bác nào thuộc dạng dâm đãng, thích bú bình, đú đỡn thì đừng gọi em nó nhé :D

Vì chỉ mới đi 1 lần nên chưa đánh giá hết tay nghề của em. Có thể sẽ check lại trong tương lai để có cái nhìn chính xác hơn, đầy đủ hơn.

Tip em 200k cho những gì em đã đem lại.

RP kết thúc.

Sửa lần cuối:

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
bác Zlat thích thể loại tình cảm hả :D. Trong này em nào dâm đãng nhất vậy. Còn em nào giống vậy ko bác

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Hồi trước có đi số 04 có thể đáp ứng nhu cầu của bác: quậy, móc lốp, cà tưng, hơi râm râm

CŨng có nghe trong này còn vài số raam nữa nhưng Zlat ko hứng thú với mấy em đó lắm nên cũng ko tìm hiểu. Bác có thể hỏi thằng ku to con giữ xe nó tư vấn cho bác - cho nó vài ngàn uống cafe là được

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
mình cũng vừa đi chuột bạch 1 chỗ ms về , khá hài lòng , chút nữa sẽ viết rp cho ae đọc , kaka :D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác ZLat up bài này vào mục Hội Thi Đua để có cơ hội nhận phần thưởng nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
tks bác, nếu muốn lấy giải thì sẽ đầu tư bài viết nhiều hơn nữa rồi.

Nếu kịp thì cuối tuần Zlat sẽ làm 1 bài chất hơn bài này =)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tui chuyển thì 3 nốt nhạc thôi,nhưng tui ko phải chủ bài viết nên ko tự quyết định đc,chỉ nhắc nhở thôi :) còn muốn làm gì là quyền của bác thớt :)

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Báo cáo muốn xinh teen đẹp thì có số 5 ( mới vào nhé) . Cũng thuộc dạng hiền như số 1 ; đẹp như JAV đó :)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

có râm như Jav ko bác để biết mà test =))))

Kentt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/8/15
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
bác nào test số 05 rồi cho e tí info nhé, lúc trước cũng đi bên này vài lần cũng khá ổn.

Bvanminh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
2
41
1
30
0 ₿
Bác nào biết face em thắm số 1 ko cho e xin với . e hay đi ẻm mà mất liên lạc lâu qá. Tại đi công việc mới về lại sg .

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
về lại sg rồi thì vào thăm e nó mà lấy số luôn đi bác :D