Q.10 1 ngày 3 bài hơi nhiều kệ lại về minh long đây ae

Lượt xem: 1,390

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
mới đi công tác về lại thấy minh long đang có chương trình 299k đồng giá ghé liền ngại gì. vô chọn ngay 07 nhưng hới ôi cuộc đời ẻm lại đang làm. Đm chờ luôn 45p (k vấn đề gì gặp người đẹp có tí khó khăn sao phải xoắn). 1 lúc sau mình cũng đc lên phòng bắt đầu khó khăn đây ae. bạn dẫn mình vào phòng và kêu mình vô xông hơi và điểm bớt thoải mái của mình bắt đầu. mình biết là bạn 07 mới làm xong thì có thể lên chậm nhưng đầu tiên mình đi vé onsen thì bạn đưa mình lên thì tốt nhất lên mở nước bồn tắm luôn và k bạn ấy vô bạt phòng xông hơi và thôi đi ra như những lần trước. thứ 2 là k bận diều hòa ae à xông hơi xong ae ra ngoài mà k có đề hòa thì sao mồ hôi đổ như mưa ấy. mình xông hơi đầy đủ xong xuôi tính từ lúc mình bước vô phòng thì phải gần 30p sau ẻm mới vào. Xông hơi xong ra phòng ngồi không điều hòa bồn tắm k nước ... Ae tự hiểu tụt mood như thế nào. Mình có thể chờ lâu để gặp bạn KTV mình muốn nhưng mình k muốn chưa gặp được ẻm mà lại tụt mood rồi ae ak. Sau đó ẻm bước vào mình thấy có nét mệt mỏi lộ rõ trên mặt ẻm. Nhưng sau đó tất cả vẫn là trên thiên đường ae à..... tua tới lúc hết giờ nè ae. Hết giờ thì có bạn nên thông báo :" hết giờ rồi chị ơi". Ok tập 1 mình thì muốn nán lại 1 chút nữa thì tầm 5p sau lại lên thông báo :" hết giờ rồi chị ơi có khách đặt" giá như bạn ấy chỉ nói là " quá giờ rồi hoặc hết giờ rồi " thì mình ok k vấn đề gì vì mình cũng là khách mà nếu bạn ấy tinh ý hơn chút thì mình vui vẻ hắn luôn nhưng k nhờ thế mà khi về mình vẫn thấy hơi khó chịu

thiệt hại 1320k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin cảm ơn huynh đã góp ý về cách phục vụ muộin xin xác nhận là có và muội vừa mới nói chuyện với bạn locker đó vì em locker đó cũng mới vừa vô làm tầm hơn nữa tháng nên bạn ấy còn yếu nên huynh thông cảm giúp muội nha hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn