Noel Q.1 1 ngày lễ đáng nhớ cùng em gái siêu phẩm 09

Lượt xem: 1,777

Henry14

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/17
Chủ đề
3
34
16
36
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ngày cuối nghỉ lễ phố phường SG vẫn vắng vẻ. Sau cái hẹn cafe thì thằng nhỏ muốn "khai nòng"để bắt đầu 1 năm mới rực rỡ. Gọi điện thoại cho bé lễ tân thì có chút hụt hẫn khi các hot list đã tìm hiểu trước như Bối, Mây đều còn off :( Nhưng với quyết tâm mình đã phi thẳng đến 41 LTHG.
Sau khi quẹt ipad thì mình đã chọn em 09 và lên phòng. Xông hơi tầm 5p thì tiếng gõ cửa vang lên, 1 em gái mặc đầm ren trắng sexy bước vào. Em có dáng ngưởi nhỏ nhắn, khuôn mặt rất xinh và nhiệt tình
Onsen: Bé tắm kỹ, tinh nghịch đùa giỡn vs thằng nhỏ. Ôm ấp tình cảm và quan tâm như người tình.
Ms khỏe: Em làm đủ bài và đấm có lực. Vừa đấm vừa bắt chuyện nhiệt tình.
Ms mệt: Em bắt đầu làm tôi đắm say bởi màn lấy cặp cam sành đi hết người mình. Em trường lên xuống người vs bờ mông vô cùng khiêu khích. Sau đó em như biến hình thành 1 DDCN thật thụ khi cầm thằng nhỏ và làm những tư thế như đang chịch mình. Xong em chuyển tư thế 69 để BJ và để mình tha hồ khám phá V4. ( Em còn chủ động lấy ngón tay mình vào ... ). Mình đã phải buông xuôi trong tư thế 69 và CIA :(
1 buổi khai súng đầu năm quá mãn nguyện. Mình chưa có cơ hội trải nghiệm các số hot tại đây nhưng nếu quay lại vẫn sẽ chọn em vì em là gu của mình <3
Tic = code noel của Mod Dory
Tip: 1xxx
Locker: Cafe

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
09 Cưng lắm luôn lần đầu JL gặp Em ấy là lúc ẻm mới vào Dubai Luxury làm tầm cuối Tháng 5 , gần đây có dịp gặp lại mà Em ấy vẫn nhớ và nhận ra mình , thật là bất ngờ lắm luôn. Cưng lắm luôn á

Bear666

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/10/18
Chủ đề
16
98
70
44
0 ₿
Bé 09 thì khỏi phải bàn rồi tuyệt của tuyệt nhé huynh , nhưng cũng chúc huynh đầu năm khai nòng trong sung sướng !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng huynh đầu năm khai nòng trong sung sướng cùng bé !

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, gặp DâmDâmCuNương nhỏ mà có võ thế là toang cậu nhỏ rồi :cuteonion9:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Rồi chừng nào tới huynh nè :3onion15: