Q.7 1 pha thử sức với quái vật 3 đầu ở Phát Tiến

Lượt xem: 1,206

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
trưa trưa đang nhậu với thằng bạn ở Trần Xuân Soạn xong nó lôi qua đây bảo vé có 300 cành thôi , nghe cũng ham thế là chạy qua Phát Tiến , hóa ra 300 cành là đang có chương trình đồng giá , vô mạnh mồm chốt luôn vé 1200 , thủ tục xong xuôi thì được mời lên phòng , mình hỏi là có được yêu cầu ktv không thì bảo là thằng bạn mình setup hết rồi nên cũng ok lên phòng .
Lên phòng chui vô xông hơi ngồi cho tỉnh , phòng ốc hơi cũ nhưng sạch sẽ , tạm chấp nhận , ngồi được cỡ 10p thì bóng dáng ai đó bước vào , mình vừa mở cửa ra là hết hồn liền , quái vật 3 đầu trong truyền thuyết , bé mang số 20 , cặp ngực phải gọi là to như bưởi năm roi , bé lấy khăn xáp vô tay thì lau lau , tay thì mò cây hàng của mình , thấy bé bạo quá mình cũng lấy tay mò ngực bé , cặp ngực to hơn cả tay , mò mò bóp bóp một hồi bé bảo nước chuẩn bị xong rồi dắt mình đi tắm , vô bồn thì quái vật ba đầu lộ diện hoàn toàn , bé đè mình ra bú liếm từ tai tới chân, chơi úp lun cặp ngực vào mặt mình xém tắt thở , ăn buổi ngập mồm là có thật nhe, bé quần cho mình tê tái rồi mới dứt điểm bằng tuyệt kỹ cia của bé , mình buông súng đầu hàng bé mới cho lên giường nằm thở oxy
Lên giường đấm khỏe bé làm cũng nhiệt tình , đá nóng các kiểu , nhưng cảm giác là bé không có nhiều bài cho lắm .
đấm xong xuôi bé bắt đầu thả kiến lên mông mình , má ơi nó nhột mà sướng gì đâu , bé hành hạ 1 hồi mới bắt đầu lăn cặp bưởi to tròn lên người mình, v1 to nên khi đi thái cảm nhận được hết cả v1 chà khắp cơ thể rất phê, vừa chà bé vửa hỏi mình sướng không nghe ddcn quá , lật lại mình được bé cho ăn trái cây no nê , ăn cháo lưỡi xong ăn bưởi , ăn chán chê thì bé xoay lại cho ăn hàu sống , cuối cùng no quá mình chịu không nổi cũng đành xả nốt phát cuối tê tái với em , ra xong bé chưa chịu ngưng nữa mà BJ thêm 1 hồi nữa mới chịu tha thiệt là rung tay rung chân lun chứ không đùa với bé được.
gặp bé 20 xong về tỉnh cả cơn say , 1 bé ddcn hệ bưởi cho anh em nào có nhu cầu nhé !
tic tip 1t5

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Quái vật 3 đầu này có tha thu k bác =)))