Gò Vấp 1 shot tê tái cùng bé 94

Lượt xem: 457

sa ngộ tịnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
50
20
0 ₿
Còn gì tuyệt vời bằng sau những ngày làm về trời râm râm mưa mát , thêm 1 chút tình ái quên đi chuyện tan vỡ chữa rách vết thương lành sau những ngày giang nắng dầm mưa , chả là ông anh biết mình đang buồn liền giới thiệu cho vài địa điểm ăn chơi lấy lại tinh thần tăng 1 tăng 2 không có gì vẫn ăn uống nhậu nhẹt tâm sự tuổi hồng thì qua tăng 3 đứng trước cửa an khang ngơ ngác thì ông anh đùn đẩy vào said rằng “ chén trước anh bới , chén này chú tự múc “ rồi đút túi mình tờ 2 tờ xanh thúc mình vào trong , cũng không phải lần đầu đi nên cũng mạnh dạng tâm tình với lễ tân pha tuyển ktv thì khỏi bàn gt mình bé 94 goo khá xinh nha nhìn qua hình có cảm tình liền chốt bé luôn hớp miếng trà thì anh locker xuống dẫn lên phòng ,

Phòng ốc thì như bao chốn ăn chơi khác đầy đủ tiện nghi sạch sẽ gọn gàng , ưng con mắt là thay đồ ra vào xông tranh thủ chờ bé vào ngồi thơ thẩn một chút tiếng gõ cửa vang lên rồi em bước vào nhìn em mà cả người mình rạo rực nhìn bé mà mình không rời mắt nổi , em xinh dạng phổ thông thôi nhưng body em nhìn hợp mắt mình nhìn em cởi từng món đồ xuống là thằng em rục rịch dậy liền , mình ra khỏi phòng xông là em lau người rồi nhẹ nhàng ngồi lên đùi mình , thằng em không chịu yên cứ đâm vào đùi em thôi , mà em cũng nghịch cứ day day thằng bé không à rồi mình chuyển thẳng vào bồn để sờ mó em thoải mái hơn

vô bồn là vừa được ăn cháo lưỡi vừa được em tắm cho rồi gì tới cũng tới em vừa hj rồi bj nhẹ nhàng trong bồn mình sắp bắn nên kêu em để dành lên giường , rồi em tắm lại cho mình 1 lần nữa rồi lên giường , vừa lên là em làm bài khỏe liền , em làm đủ bài đủ lực làm mình tỉnh táo hẳn sau 1 ngày mệt mỏi , tiếp đến là màn khởi động lại với màn trườn ngực toàn thân , kế đến là màn trườn bướm nhịp nhàng cùng với tiếng rên nhè nhẹ rồi kết thúc bằng màn 69 , v4 em gọn gàng nên bú cứ dí hẳn vô nước nôi cũng gọi là nhiều nên húp nước rất đã , em bj nhẹ nhàng rồi bắt đầu tăng tốc xoắn thằng em lại còn đá bi thì mình cũng đành bắn hết vào miệng bé

bé 94 mặt mũi thì cũng xinh
v1 trái cam vừa tay
v2 thon gọn
v3 khủng to tròn
vé bên này cũng thuộc phân khúc giá rẻ cia luôn 1 shot có 700 có camapro thì còn 350k
tip bằng vé 700

Massage An Khang

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
80
533
138
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở . Hẹn gặp anh lần sau có nhiều trải nghiệm mới thú vị hơn