Q.8 1 shot xong sướng cùng em 68

Lượt xem: 430

fahad

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
31/12/21
Chủ đề
4
9
12
0 ₿
nay được thằng em mời qua windy trung sơn chơi , nó kêu bên này với windy 2 cũng giống giống nhau được cái bên này nhiều gu hơn , coi sơ qua hình nó gửi thì ưng ưng con bé mà hỏi ra mới biết là bé này số 68 , ok rồi chờ nó qua rước , đợt này đi là tự trả nên thoải mái phết , qua tới thì nhìn bên trung sơn này cảm giác rộng hơn thì phải phòng ốc cũng đẹp nữa , mới sạch sẽ , thanh toán đưa code xong xuôi thì chốt luôn bé 68 rồi lên phòng

vô ngồi xíu thì bé gõ cửa rồi bước vào , nhìn body ta nói ngọt nước nuột , thêm mặt trái xoan tròn tròn 2 cái má nhìn là muốn cắn rồi , em cười cười rồi ngồi vào lòng mình , em nhẹ nhàng cầm tay mình đặt lên zú mà nhìn zú em vậy mà to phết nắn bóp thì quá êm xả stress cũng tuyệt vời

nói chuyện xong xuôi là mình được bé tắm cho , vào bồn em vừa ân cần vừa nhẹ nhàng xoa từng chút trên cơ thể mình , em liếm tai rồi xuống cổ thêm mấy miếng hickey , trên cổ nữa thì thằng em mình cũng được bé thành công đánh thức , bé hj nhẹ nhàng rồi cúi xuống bj , thấy điềm không lành tới rồi nên mình kêu em ra giường rồi làm tiếp , cho thằng em hồi lại xíu chứ bắn luôn thì uổng , lau người lên giường nằm bé làm tiếp bài trườn thái rồi bú nóng lạnh , phê cũng tê tê rồi kêu em vô thế 69 rồi vừa bú em vừa để em bú mà công nhận skill em tốt cứ vào miệng em là mình lại muốn bắn và kết thúc luôn trong thế này với màn cia trọn tinh túy trong miệng em
bé 68 mặt xinh baby , dáng ngon , nói chuyện dạ thưa dễ thương
v1 vừa tay , mềm
v2 thon gọn
v3 tròn căng
v4 khít gọn gàng nhìn rất nắng cực
tic 399 (camapro)
tip 1tr tròn vì bé đáng yêu

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
24
15
0 ₿
Bé 68 trẻ , mặt xinh , vòng 1 hơn nhỏ nhưng vòng 4 đẹp tuyệt vời.