Gò Vấp 1 sự lựa chọn đúng đắn với em 89

Lượt xem: 2,336

Duy Luong Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/19
Chủ đề
2
21
6
28
0 ₿
Hôm nay mình có hứng đi massage, cũng đi ngang cái Hoàng Gia này vài lần, vào web thì thấy quán úp dàn ktv ưng mắt quá nên hôm nay quyết định ghé thử trãi nghiệm!
Vào tới nơi thì được mấy em nvien tiếp đón nồng hậu quá trời, vào lễ tân tư vấn vé đọc 1 vèo các thứ. Nghe mỗi được cái gói 900k 120p có CIA là khoái r ! Chọn gói 900k rồi lại được tư vấn lên làm 2s ! thêm 200k tiền vé và 200k tiền tip thấy ok quá quất luôn!
mình tính tiền tại quầy luôn gồm tổng tic+ tip là 1tr8 mấy gần 1tr9!
Looker dắt lên phòng r mời nước hoa quả là thấy ưng quá rồi, Phòng mới tinh nên nhìn rất đẹp và thoải mái, sạch sẽ vô cùng, máy xông hơi mạnh muốn ngộp thở, xông có 5p chạy mất tiu!
Mà mình thích ở chỗ là mình chưa kịp vô xông hơi thì em 89 đã tới :)
Em 89 này thì thật ra là do looker chọn dùm, mình phân vân k biết chọn ai vì mới tới lần đầu, nhưng có lẽ đây là quyết định đúng đắn nhất của mình !
Vừa bước vào nhìn thấy em là mình thấy em có ánh mắt rất DÂM rồi :) dự là cbi kiệt sức với e nó!
Mình vào xông hơi xong thì e nó đã pha sẵn nước bồn sục! Mình rất thích ngồi bồn sục nên nói với e ấy là có gì cho a ngồi lâu lâu, em có lạnh cứ ra trước! Nhưng không , em ấy sau khi tắm và hiếp dâm mình trong bồn với màng CIA nuốt trọn mọi khoảnh khoắc cũng ngồicùng mình 30p , duốt de các kiểu phê tận óc.
đánh giá em 89 này thì em Cao , chân dài, dáng đẹp, và thần thái rất DÂM !
v1: to tròn, mềm mịn chà thái rất phê !
v2: gọn
v3 : to, bóp rất đã
v4: cạo sạch sẽ thơm tho
Sau màng hiếp mình trong bồn thì em nó dắt mình ra giường, về MS thì rất ok , đấm đá có lực, bài bản chuyên nghiệp, đá nóng này nọ k thiếu gì, cảm giác như đi MS khỏe v ! Em mần gần 25p thì bắt đầu đỗ dầu lên, mình biết là cbi bị hiếp tiếp rồi.....
Em nó chà ngực , và dùng lưỡi k xót chỗ nào trên người :)
còn có bài Mông thì em k tiện diễn tả, cứ trải nghiệm thử mới thấy skill em nó ổn quá trời !
BJ toàn lút cán k cạ răng rất sướng ! còn có màng tự trườn dầu tự rên dù mình chưa kịp làm gì :) Gói này có 69 mà mình bị e nó hiếp dữ quá chưa kịp thử nên hẹn lần sau!

Xong xuôi tắm rửa sạch sẽ ngồi tâm sự này nọ, cũng k quên duốt de thả dê thằng em mình, trãi nghiệm 2 tiếng của mình có thể gói gọn 1 câu là k có thời gian nghỉ cho thằng em :)

Đây chỉ mới lần đầu ghé cơ sở nhưng rất hài lòng với em,em còn nhá hàng với mình là em nào ở đây cũng như v hết a cứ trải nghiệm thêm :)

tổng thiệt hại là gần 1tr9! lâu lâu bị hiếp cũng rất vui mà cũng rất khỏe mọi ngườià !

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym, đã khai phá pé 89