Q.8 1 thoáng trung sơn và bé 19

Lượt xem: 985

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
55
62
0 ₿
cuối tuần rồi có ghé qua Trung Sơn đi khám phá vì thấy có mấy bé cũng ok , đến nơi lấy vé xong thì được dắt lên phòng. Đập vào mắt mình là căn phòng ngăn nấp, sạch sẽ. Sau đó mình vào xông hơi, mình chỉ ngồi được 5p thì không chịu được nên đi ra. bước ra khỏi phòng xông hơi thì bé cũng vừa vào. Bé còn trẻ, dễ thương và xinh xắn. Người nhỏ con tuy nhiên rất dễ thương.
V1: cam VN
V2: lipit ít
V3: căng tròn
V4: nước nôi đủ xài
Bé vừa lấy khăn lau mồ hồi cho mình rồi mới ra ghế ăn trái cây nữa , chờ khô người rồi tắm, nghe sướng hết cả người kiểu được quan tâm chăm sóc , sau khi ngồi tí cho khô người thì được bé tắm táp khá là kỹ. Tắm xong bé lau khô và nói mình lẻn giường để chinh chiến.
Về massage khoẻ : mặc dù người nhỏ con nhưng béđấm rất khoẻ. Làm đủ bài, đủ lực , hoạt ngôn bít bắt chuyện
Về massage mệt : bé đi lưỡi và ngực khiến mình tê hết cả người. Lật lại bé tiếp tục dùng lưỡi và ngực đi 1 vòng rồi bắt đầu đá trứng cút, lau cột. Bé còn chủ động xoay lại 69 với mình, sau một hồi vật vã cũng đành buông súng với bé , nằm tám với em nó tới hết giờ mới về
tic : 420k có code , tip 700k