1 Tối Lạc Lối

Lượt xem: 16,110

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Chào các chiến hữu,
Lâu rồi Titan mới làm 1 quả rì sì phọt
Sau chầu nhậu sương sương thì thằng lớn nhức phần trên thằng nhóc mỏi phần dưới, lên Camapro thấy đang ở gần An Thuận Phát nên thẳng tiến ngay. Phải nói hơi khó kiếm do ko có bảng hiệu đầu hẻm, nhưng quay lại thì dễ tìm do có tiệm lotteria và 1 tiệm karaoke đầu hẻm
Tính book thử bé 06 bác nào rì phọt cũng được, Locker bảo em nó mới lên vip thái. oh shi... ren đôm luôn. Sau khi xông hơi quay hấp các kiểu, chờ thêm 5' thì nghe tiếng cốc cốc quen thuộc, em nó bước vào. Mặt nhìn không xinh nhưng có nét, thôi cũng được.
phần khoẻ lành mạnh thì em đấm bóp bài bản tầm 30' rồi gõ kẻng báo đến giờ trả bài rồi
Em nó cũng thành thật khai báo mới học làm thái gần đây, có gì anh chỉ bảo thêm. Chưa được nhuần nhuyễn lắm nhưng mình thích em nó ở chỗ rất nhiệt tình.
Đến phần chăm sóc baby thì ôi thôi, xd cmnr. kỹ thuật em nó cũng vào hàng khá, lại có chiêu bú ngược tê tái cmnr. Sau khi chống đỡ đến kiệt lực thì mình cũng xuất tinh đại pháp trong sung cmn sướng.
Tổng kết:
+ Số: 27
+ Face: 6đ,
+ Height: 1m55
+ Zú vừa tay
+ Mông bóp sướng
+ Hang hóc: cho thoải mái nhưng phải nhẹ nhàng
+ Services: full, đầy đủ không thiếu gì hết, cứ như Japan Anti Virus
+ Thái độ: chịu khó cày bừa, nhiệt tình hợp tác
+ Đấm bóp: ổn
+ Tổng thiệt hại: 500k tip + 300k ticket code + 20k locker
Tạm biệt em hẹn gặp lại 1 ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Facata

Songvitien1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/16
Chủ đề
1
39
0
29
0 ₿
Bác ơi e nó số mấy thế. Mình cũng sắp khám phá chỗ đó

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Em ni chưa bằng em 7 đâu. Em 7 bá đạo trên từng hạt gạo . Kum alo yhif tip thêm 1 tý

Bò Kho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/17
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Bé bj ngược giống 11 đồng khánh hả bác

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Kiểu này cứ phải thân chinh một lần bác ợ. Đầu tuần sau tui sẽ liều mạng. Có anh em nào cảm tử đi chung với Phương không?

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Pác chọn ngày kiếm giờ inbox Titan đi với pác xông pha

Trai có Bồ

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/5/17
Chủ đề
0
84
16
0 ₿
Mới gặp 27. Mặt bình thường, thấp người, ngực vừa tay, được cái khá nhiệt tình, miệng 90 tay 10, bb cia đầy đủ. Chỉ có điều em mới tập thái hay sao mà vẫn còn hơi luống cuống

Massage An Thuận Phát

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/2/17
Chủ đề
1
3
0
45
0 ₿
Dạ, các bé cũng mới tập tành làm thái cho bằng chị bằng em, vẫn mong các anh hướng thêm cho các em lên tay nghề ạ. Các bé lúc nào cũng nhiệt tình và yẻu nghề lắm ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Atp gt vài số đẹp cho a e đồng râm ủng đi