1 tối ngọt ngào bên em

Lượt xem: 2,456

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Được bác Logan chiếu cố sau 1 thời gian ngắn hoạt động trên diễn đàn congdongmassage. Thanks so much Logan!
Chiều qua nhận được pm mã code từ bác Martin (thanks Martin), mình phi từ Cty ở BD xuống HCM city (thực ra ngày nào mà chả đi về HCM, nhà ở đó không về thì về đâu kakaka:D:D:D) trên con ngựa sắt của thằng bạn (bình thường đi xe 4 bánh mà:(:().
Thật tình mà nói thì lâu rùi cũng không đi MS Thái nhưng lên diễn đàn hàng ngày thì cũng nắm bắt được xu ... chiêng như thế lào.
Hùng dũng tiến vào PA Relax, giao xe cho anh giữ xe và vào bàn tiếp tân móc điện thoại ra đưa cu, sorry lộn rùi, là đưa code VIP thái. Nằm chờ 3 phút thì em locker kêu lên phòng cho xông hơi chờ em 22 chút xíu. Không biết có phải bác @loveofsex đang ở trong ko nữa kakaka.
Các anh em làm việc ở đây rất nhiệt tình, không đòi hỏi, thái độ khá chuyên nghiệp (five stars)

Vô phòng thì nhìn ngó chút xíu ( em ko dám oánh cái giá nên chỉ nhòm thui)
- Cơ sở vật chất ở đây chắc ai cũng biết rồi (report quá trời từ các members mà) nên em chỉ nói thêm phần cảm nhận của mình thôi : Cở sở vật chất rất tốt, sạch sẽ, bài trí khá bắt mắt.
- Trên bàn thì nhiều đạo cụ và dĩa trái cây nhỏ xinh.

Vào chủ đề thui: Em vào thì nhìn khá xinh, sau đôi kính cận là cặp mắt khá ...dâm
Thân hình khá thon, có dáng
- Em tắm táp khá kỹ (mình thích vệ sinh sạch sẽ), chọc phá thằng nhỏ để nó biểu tình mặc cho thằng lớn gồng hết sức nhưng ... thua ẻm.
- Mát gần luôn vì thằng nhỏ biểu tình chỉa thẳng đứng sao nằm úp được. em không nude như mình tưởng, chỉ vén cổ áo xuống và dùng đôi gò bồng đảo ms cho mình. Tuy nhiên đường lưỡi của bé rất tuyệt vời là mình quên đi luôn vụ nude mas thái.
Mình ko BB nhưng CL rất feeling, em làm từ tốn và có cảm giác. V1 của em rất mềm, mát và 100% hàng thật. mình chỉ ngắm và xoa nhẹ nhàng chứ ko check.
Em đi đường lưỡi từ đùi tới cổ rùi CL với mình vài lần. Em trượt từ trên xuống dưới và bắt đầu BJ, xoáy nòng, đá bi, .... sau đó em đứng xuống đất cho mình ôm và em tiếp tục BJ. Đang check V3 thì ẻm kéo tay mình vào V4 và rên a a á a á â b c... gì đó:D:D. Nhớ bão 13 đi qua lâu rùi mà sao lũ còn kéo tới. V4 của em rất đẹp.

em làm rất hứng và feel, san sẽ đều các chỗ nên mình cầm cự khá lâu (so với bình thường) và out rất, rất nhiều.

2 anh em quần nhau mà quên cả gói thảo dược nóng và đá thì gần như nguội luôn kakaka. Em thấy vậy thì kê gói thảo dược cho mình và đắp mặt nạ, massage chân và tâm sự đêm khuya :p:p

Sau khi lột mặt nạ ra thì nằm sấp xuống như con heo quay đang trên thớt chuẩn bị chặt. em massage khỏe cho mình cho lại sức sau khi mệt. Làm đủ bài nhưng do đá nguội nên mình bảo ẻm đấm bóp được rùi.
Xong phần khỏe thì ẻm hỏi làm short 2 nha, Mình cười cười nhưng thôi để bữa khác

Maxa xong ngồi nói chuyện tâm sự, em đút trái cây cho mình ăn và cả CL. Cảm giác giống thời sinh viên đang nằm với người yêu vậy đó.
Gần hết giờ thì mặc đồ zìa. Ra cửa thấy 1 em rất trẻ, xinh mà ko hỏi.
Hẹn gặp lại em và anh sẽ bù sau

Tip: 500k (tính tip hơn nhưng lần 2 thì phù hợp hơn lần đầu)
Quên em locker bữa sau bù (do đi xuống lầu là về luôn). Giữ xe 10k

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Mấy bác ơi, nếu shot 2 thì mình tip bn là chuẩn vậy mấy bác ?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Hấp dẫn quá nhỉ

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
từ lúc biết bé 21 và gặp được bé 22 thì chỉ muốn cắm liều ở P.A à.

Jeep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/17
Chủ đề
1
22
5
0 ₿
CL tự ẻm làm hay mình đề nghị vậy pác thớt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.