Q.10 1 TỐI TUYỆT VỜI CÙNG SỐ 09

Lượt xem: 2,532

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Thân chào các member congđongmassage, hôm nay may mắn trúng được code free Thái. Còn chờ gì nữa, phi ngay gặp các thánh nữ của tui chớ.
Cảm nhận lần đầu ghé PA Relax, csvc sạch sẽ, sang trọng cho anh em chúng ta cảm giác như vua. Thiếu sót duy nhất là chỉ có xông ướt, ko có xông khô (mà tui cũng chả bao giờ xông khô nên ko ảnh hưởng gì). Lần này tui chọn bé 09, hot của P.A Relax.
Sau khi vào phòng, thay đồ xông hơi 1 lúc thì bé vào, thánh nữ vào rồi thì xông gì nữa, ra gặp ẻm gấp . Vừa ra thì bé lấy khăn lau người rồi ngồi ghế nghỉ ngơi uống nước (phải công nhận bé lau nhẹ nhàng, nâng niu, để lát nữa bé dập hết cỡ). Sau đó bé ngồi lên đùi ngoáy ngoáy v3 láng mịn, không quên bắt chuyện cho không khí bớt căng thẳng. Bắt đầu khởi động, bé triển khai ngay trên ghế, nào là lick ty, nào là liếm tai,.. Thằng lớn không tha, thằng nhỏ cũng chẳng bỏ. Banh nóc tập 1 (may còn kiềm được).

Vào hiệp 1, bé dẫn vào bồn tắm. 2 đứa bắt đầu lăn lê, bò, trườn. Bé bắt đầu sử dụng tuyệt kỹ thánh lưỡi. Rà không sót chỗ nào. Banh nóc tập 2. Nhưng mà bé ác bảo em còn nhiều chiêu lắm, không cho a ra đâu.

Tắm xong và làm sạch những chỗ cần sạch thì ra ghế ngồi nghỉ chút, a cũng muốn nghỉ mà bé có cho đâu. Tấn công dồn dập từ bồn tămms ra ghế. Cho a đc trải nghiệm kỹ năng đỉnh của đỉnh của e. Phê tập 3, nhưng vẫn ráng kiềm đc. Quá khó khăn với 1 newbie như tui mà.

Sau đó bé lại tiếp tục rủ lên giường. Giờ thì bao nhiêu kỹ năng phô ra hết. Màn WC huyền thoại tái hiện và tui đã gục trong sung sướng.

Lúc này mới chợt nhớ ra, hình như bé chưa massage khỏe (đang nghĩ không có cũng không sao, bởi mới hôm qua đi massage khỏe xong). Thì bé bảo đợi chút để bé lấy đá nóng lên làm khỏe cho a (tui nghĩ oan bé rồi). Bé làm khỏe rất tốt, bài bản như các ktv massage khỏe, amazing goodjob
Kết thúc 1 buổi massage đầy đủ khỏe mệt.
Xin cảm ơn bác Dory và PA Relax đã tặng vé để mình có trải nghiệm đầy sảng khoái và đúng chất relax.
Bé 09
V1: hệ cam vừa tay
V2: không chút lipit (bé ăn kiêng, tập luyện thường xuyên)
V3: vỗ đã tay
V4: thơm ngon

Tic: code thái + up vé
Tip = tic bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
09 chăm sóc thì không còn lo lắng gì, đầy đủ các bài.