1 trong những cơ sở nên thử khi đến gò vấp

Lượt xem: 2,591

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Hú le a chị e cô dì chú thímmmmmm.sau khi check kèo 14h30 đến cơ sở luxury gò vấp đường quang trung trình thủ tục đầy đủ vs cô lễ tân xinh đẹp rồi đc a pv đưa lên lầu 2 phải nói cơ sở đẹp từ khi bước vào đến khi vào phòng sạch sẽ bồn tắm bự..xông ướt khô tolet đầy đủ hương xã từ phòng xông rất thơm hơi nóng lên đều ngồi đc 15p e bước vào vs 1 nụ cười thân thiện rồi đc e lau mình cho khô rồi xã nước bồn để vào tắm tiên bé gội đầu rất kĩ trong tình trạng nude 100% sau đó mình tranh thủ làm vài đường bóp vú long trải thủ phải nói bé rất hợp tác thoải mái k có biểu hiện tránh né +1 điểm rồi 2 đứa cùng ngồi xuống tắm cho nhau th a tắm nhỏ em,cô chị tắm th em của th a vs nhau rất phê lâu lâu bé lại còn khom xuống bonus 1 nụ hôn cho th em thấy rất phê k phải bj nhé nên ae có đi thì đừng hiểu lầm, mình cũng bóp bóp se se hun hun bầu ngực đẹp của em e k hối thúc là tắm lẹ rồi ra hay gì nha quan trọng mình thích thì k tắm nữa chứ bé k hối,thấy cũng lâu nên kiu e thui đc rồi ra matxa đi chứ ở trong bồn hoài tí a hiếp dâm e thì mệt..ok xog xuôi ra bé lau mình mình lau bé của bé cho khô ráo.
Matxa khỏe có lực chịu khó hỏi ý kiến của mình xem đủ lực k bẻ tay bẻ chân bẻ cổ bóp mặt xoa gối các kiểu rồi mình yêu cầu bé vô thẳng môn chính lun
Mát mệt bé chà thái từ bắp chân lên tới lưng rất nhiệt tình kèm thêm đường lưỡi làm rất có tâm làm đến khi mình thấy lâu quá k chịu đc nên kiu bé làm ngửa đi bé hợp tác và cũng làm từ chân lên tới mặt lấy cặp ngực lắc qua lắc lại mặt mình làm mình mún hoa mặt xong có chiêu bánh mì kẹp xúc xích nữa rồi bé bắt đầu bj các kiểu k chạm răng êm ái cũng có kèm hj nhưng rất ít tỉ lệ bj/hj 80/20 thấy bé nhiệt tình k hối nên mình cũng gồng mình kèm thêm bóp vú bé móc bé thì cũng out 1 cách mãnh liệt rất đã..xong xuôi bé đi vệ sinh lại rồi tắm lại cho mình
Csvc 9,5/10 đẹp sạch,phòng thơm rộng có đều là thiếu cái gương soi mặt vs lược để chải tóc còn lại đều ok
Sbd xx tên Dung do bé chưa có số nên nói tên
V1 teen đẹp vừa tay êm tay k nhão nhé.ti nhỏ k thâm
V2 ok vs mình
V3 bự chà bá
V4 sạch sẽ có lông kkk k thích 69 nên k biết cảm giác sao
Tic camapro tài trợ 50℅ vé onsen 1 nên còn 250k
Tip = vé chưa giảm nhé mn + pv 50 k
Bonus thêm là cô lễ tân xinh vs dâm quá à kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Cẩm Y vệ

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Co bị va hì ko.bác...
Chu Qua bác kia đi...gặp em moi ko pk gì
Sụp ham

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Hình như thớt là ông cao cao mặc cái quần ngắn đúng ko lúc tui đi ra thấy ông đi vô

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Là sao bạn...thì có sao nói vậy thui..sụp nói sụp..k sụp k lẽ nói sụp..cơ sở cũng đâu cho tui đc 50k

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thấy ai cũng trả rp nên e cũng viết luôn, cố viết ngắn mà thành ra dài như cái sớ kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Giang

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
bé giờ lấy số mấy bác biết không ?

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
vậy là số tại cơ sở phải không bác thớt, trước đi thì số tăng cường.