Điệp Vụ - Thủ Đức - 1 tuần công tác may mắn cùng bé cưng 05 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Thủ Đức 1 tuần công tác may mắn cùng bé cưng 05

Lượt xem: 341

Jusin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
3
46
47
123/no trang long
0 ₿
Trước tiên thì xin cám ơn ad @Anh 3 Trinh Thám đã cho mình được trúng event
- Mình thì tuần nào cũng vào SG công tác nên cũng hay tò mò táy máy đi tham quan các cơ sở , nhưng từ khi bé cưng 05 qua BL thì tuần nào mình vào công tác đều ghé BL để tham quan vì tính tò mò . Nhưng tuần này thì khác mình tò mò hơi nhiều vì cơ sở có quá nhìu số Hot ... Nay gặp thêm may mắn được trúng event nên sẵn tiện làm bài rv cho cơ sở với bé Cưng 05
_ Vào ngày đẹp trời đáng lẽ là phải bay về lại HN , nhưng vị có đối tác vào SG nên mình nán lại 1 thêm 1 ngày để tiếp đối tác . Cũng như thường lệ đi ăn uống tiếp đối tác xong thì có thêm 1 số tiết mục phụ đi kèm , thế là lên diễn đàn sẵn đang có event nên thử vận may xem có hên trúng event hay ko . Ai ngờ trúng thật , vừa ngồi ăn uống xong thì nghe ting ting báo tn của Ad gửi vé event . Thế là cầm đt lên inb cho cơ sở hỏi xem giờ đó có bé nào làm thay vì hỏi bé cưng 05 ( vì lướt qua group thấy từ chiều đã báo bé full lịch ) . Được 1 lúc thỉ cơ sở báo các bé làm việc trong khung giờ đó , mình nhìn lướt qua thấy 05 chưa kiệp nhắn thì bạn lễ tân đã nhanh tay hỏi mình bé 05 đang rãnh a chốt luôn ko . Thế lả chốt luôn vì bé cưng đang rãnh , chốt xong là chuẩn bị lên đường qua thăm bé cưng . ( mặc dù là mới gặp bé cưng trước đó 1 ngày )
_ Vẫn như thường lệ gẩn tới giờ xách đít lên chạy qua cơ sở , vửa tới nơi đi lên thì vẫn là những gương mặt lễ tân quen thuộc ra tiếp đón . Mời vào ngồi dùng trà nước trong khi đợi tư vấn các gói và chuẩn bị phòng , mặc dụ là tuần nào cũng ghé chai mặt r ( tuần này chắc ghé 4 lần á ) . Nhưng mấy bạn lễ tân vẫn hỏi thăm và tư vấn về các gói rất nhiệt tình , và câu chốt là a lại đi thăm bé cưng của a hả . Về phần các bạn lễ tân đánh giá 10 điểm nha ( nhớ mặt khách hàng và để ý sở thích của khách hàng )
_ Sau màn tiếp đón của lễ tân thì mình lên phòng xông hơi đợi bé cưng , xông hơi đâu đó tầm 5-10 thì bé vô phòng nhưng mình vẫn chưa ra ngồi lỳ trong phòng xông hơi thêm tí nữa . Bè vào phòng và chào mình ( vì chắc bé ko biết là mình mới đi đây mà đã quay lại thăm bé típ ) , mình cứ ngồi im đợi bé quay lưng lại thì mình bước ra thế là sẵn tiện tạo bất ngờ cho bé luôn . Bé thấy mình thì khá bất ngờ và hỏi sao a bảo hôm nay a bay về HN , thì mình cũng kể lý do là vị tiếp khách nên nán lại . Mình với bé ngồi nói chuyện trên trời dưới đật được 1 lúc thì mới biết là vì khách book bé giờ này có việc bận nên hủy lịch ( thế là may mắn được gặp bé cưng trước khi về lại HN hihi ) . Hỏi han nhau xong bé mời mình vào tắm . Bé cởi đồ mình và mời mình vào trước trong khi đợi bé chuận bị , vào bồn đợi bé ko quên ngắm bé vẫn là khuôn mặt ấy vẫn dáng người ấy làm mình điêu đứng .
-- tới phần quan trọng --
_ Bé vào tắm cho mình rất kỹ , sau khi tắm xong thì tới phần mệt trong bồn với bé . Bé đi lưỡi khắp người , đi tới đâu là bùn rũn tới đấy . Mình với bé quấn nhau được tầm 15p thì cũng chào thua với kỹ năng của bé , xong bé tắm rữa lại cho mình và mới mình ra giường .
_ Lên giường đợi bé massage cho khỏe người để lấy tinh thần chiến hiệp 2 . Phần massage khỏe bé làm đủ bài đủ lực ( phần này mình lướt qua nha ) , massage khỏe xong bé bảo để e làm cho a mệt nha , thế là vào tư thế huyền thoại được 1 lúc thì mình mệt thật . Xong việc thỉ mình và bé đi tắm lại và cũng đến lúc chào tạm biệt bé để mai về lại HN .
Đánh giá cá nhân của mình :
_Cơ sở mới sạch + đẹp , phòng óc nhìn bắt mắt nhưng có điểm trừ nhẹ là giường với bồn tắm hơi nhỏ ( vì mình 1m76 ) còn lại mọi thứ đều ok
_ Lễ tân nhiệt tình vui vẻ luôn lắng nghe ý kiến khách hàng 10 điểm
_ Còn riêng phần bé cưng thì ko cần cho điểm vì đã là bé cưng thì cho bao nhiêu điểm cũng ko đủ ( phần này chắc ai đi bé rồi cũng biết )
** Tổng thiệt hại : free vé onsen ( nhưng mình thì đó giờ chỉ đi CIA 2 ) nên úp vé : Tip + Tick : 1 củ 7

An Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
16
100
63
0 ₿
Chúc mừng bro, vượt chông gai sung sướng với bé cưng là quá ngọt ngào rồi

• Love
Điểm cảm xúc: Jusin