Massage Khoẻ 1 vài chia sẽ về dịch vụ lingram mới tại Thảo Mọc Spa.

Lượt xem: 2,461

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
45
317
186
0 ₿
Chào toàn thể ae. theo dõi ae bình luận về Thảo Mọc cũng khá lâu nhưng do vị trí địa lý và 1 số lý do khác nên hôm nay mình mới có dịp ghé tiệm để trải nghiệm.
1. về cơ sở vật chất thì khá mới phòng ốc sạch sẽ.
2. Có nhiều loại vé cho ae lựa chọn 1 là ms khỏe , 2 là trị liệu lingham ae thích gói nào đi gói đó dĩ nhiên cái gì cũng có giá của nó nhé ae
3. về ktv thì hôm nay mình đi random trúng bạn tên Ý, mặt tròn người nhỏ con da trắng mịn em cười có nét xinh xinh.
4. về kỹ thuật massge thì chia làm 2 phần, 1. đấm khỏe dây ấn nguyệt xoa dầu nhức chổ nào ae báo lên mấy em làm chổ đó nhiều cho ae khỏe, 2. phần lưng xong xuống phần chân mấy em vuốt sâu lên tới bẹn dĩ nhiêu có đụng chạm phần nhạy cảm. Em Ý làm chậm từ từ ae cứ việc nhắm mắt nằm tận hưởng cảm giác nhẹ nhàng thư giãn đầu óc với âm nhạc dịu nhẹ kèm những động tác phê tới nóc, có bận quần lót giấy khi em vuốt sâu nó kẹt chỗ khe đít nhột nhột đã đã. xong bài úp thì quay người lại làm bài ngửa chủ yếu làm từ thắt lưng chở xuống phần chân, chủ yếu xoa dầu miết ấn nguyệt lòng bàn chân rồi vuốt cao lên bẹn, bụng dưới ( tùy KTV có hoặc ko có), xung quanh hạ bộ rồi từ từ tới bộ phận làm cho em đê mê nhất, kéo nhẹ quần xuống 1 tí ẽm sẽ xoa bóp nhẹ nhàng xoay đầu khất vuốt xung quanh bìu, rồi xoáy trụ động tác rất nhẹ nhàng mang lại cảm giác đê mê, được nâng niu như báu vật chứ ko phải tới khúc này sục lấy lệ cho ae ra rồi xong, theo như e chia sẽ thì bài này chủ yếu trị liệu tuyến tiền liệt chứ ko phải kiểu như 1 số chỗ khác là làm thư giản công nghiệp HJ nên ae chỉ cần nhắm mắt tập trung tận hưởng đi, chả cần đòi hỏi dụm chạm KTV làm gì để cho mấy em thoải mái làm bài như thế ae mới tận hưởng hết cảm giác mang lại đc, riêng mình cứ nằm yên rồi ẽm làm nhẹ nhàng đâu chừng 15-20p phê quá xì hồi nào không hay, chả cần quá xô bồ nhẹ nhàng mà đem lại cảm giác chân thực đê mê là thấy quá ok rồi ae. ae xác định mình đến đây để hưởng dịch vụ gì, tận hưởng như thế nào. TM SPA cái tên đã nói lên tất cả rồi, dịch vụ chủ yếu là chăm sóc sức khỏe nhẹ nhàng chứ ko phải kiểu xôi thịt, ae đến quán ăn chay mà đòi ăn mặn ối dòi ôi rồi. thích chạm KTV thì thiếu gì chổ để ae chơi phải không nè, riêng mình thấy dịch vụ dịu nhẹ nhưng đem lại cảm xúc là được không đòi hỏi gì thêm
5. về dịch vụ mình thấy giá cả cũng hợp túi tiền, đối với dịch vụ massage khỏe ( ko tip) 70p mà có 350k trong không gian mát mẻ dễ chịu thì cũng khá ok. mình đi đấm bóp thuần túy vách ngăn cũng hết bà 300k cả tịp rồi ae. còn vé Lingham thì 400k cho 70p nếu đi phòng vip + 100k tip tối thiểu 250 trung bình 1 lần ae đc thư giản 750k nếu đi vé 100p thì 850 = 1 suất ae đi ms xôi thịt chứ mấy, nhưng ae đi xôi thịt thì nó lại ko đc tận hưởng như cái này, mình thấy cũng hợp lý cho 1 cuộc chơi, ae tự cân đối túi tiền của mình để sử dụng dịch vụ tối ưu. ae đi nhiều sẽ có ưu đãi khi tích lũy đủ điểm cái này khi ae tới quán sẽ có bản giới thiệu nhé.
bài này chủ yếu chia sẻ về dịch vụ lần đầu mình trải nghiệm cũng như là 1 số ý kiến cá nhân về loại hình này không nhằm mục đích pr hay hạ bệ 1 ai cả chúc ae có 1 ngày thư giãn vui vẻ!!!

Samantha

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/5/24
Chủ đề
0
2
0
101996
0 ₿
Book ẻm q
Mình cũng được ông bạn giới thiệu bé Ý, lần nào qua cũng thấy bé đi ngang dẫn khách lên mà không book ẻm được ngày nào hết ta, buồn ghê ae

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
614
748
Sài Gòn
1 ₿
Nói chung MS Lingam ko phải chỗ nào làm cũng đúng bài, vì nó sai xíu là thành sục công nghiệp, TMTB công nhận là họ đào tạo rất tốt mảng này ^^

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
13
8
29
0 ₿
mới trải nghiệm thử tuần này nên t cũng cho ý kiến. Trước đây t cũng đi khi chưa có lingam thì thấy ktv làm khá ok, vừa đủ chạm cảm xúc. Đi về xong cảm giác là muốn bùng nổ và xả ra ngay. Hôm trước đi lingam thì bạn làm cho t ko ko đủ kỹ thuật (bạn này khác bạn lần trước t đi nhưng t cũng ko tiện nêu tên). Bạn làm rất rời rạc. Kiểu như làm lưng là lưng và chân là chân, đùi là đùi, ko có sự xen kẽ hoặc chuyển tiếp để làm cảm xúc thăng hoa. Đùi bạn làm ko cao như những chỗ thuần khoẻ mà t từng trải nghiệm. Bạn cũng có cố gắng lingam ngược, và lúc lật ngửa chỉ chăm lingam thôi nhưng ko kéo được cảm xúc t quay lại. Và tay của bạn cũng hơi khô ráp nên lúc massage nếu tinh ý các bạn sẽ cảm thấy một chút hẫng. Nói chung đây cũng là dv mới ở thảo mộc đáng để trải nghiệm. Tuy nhiên dàn ktv ở đây ko đồng đều về tay nghề (có thể cần tg để training lên), và cũng ko đều về ngoại hình. Nếu nâng cấp dc 2 điều này thì nơi đây xứng đáng trải nghiệm cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: jonhny21 and Thich Phong Sinh

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,026
358
38
0 ₿
cs đang hot không nên ghé vào thời điểm này.

jonhny21

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/6/24
Chủ đề
0
2
0
hcm
0 ₿
thấy cs có bài pm hỏi định book mà em k cho lựa ktv, k dc đổi nếu ktv k như ý mình, chỉ đổi nếu tay nghề hay kỹ thuật k đúng, cái tay nghề và kỹ thuật này thì nếu m nói k thì các bạn bênh nhau nói đúng như thế thì m cãi lại dc đâu kkk.
thấy có vẻ như nhắm mắt đưa chân vậy, vào gặp kiểu ng k hợp ý m làm thì sao mà vui vẻ thoải mái cho dc.
các bro có thâm nên nhã ý nên góp ý phần này chứ như thế này giống hầm hố đang chờ đợi vậy

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
63
68
0 ₿
Chắc người ta muốn cho có chút cân bằng về thu nhập cho các ktv. Lúc đi bác nhắn hỏi cơ sở bé mình ưng ý có rảnh ko, ok thì tới, không thì thôi đi chỗ khác. Đi massage thư giãn vui vẻ chứ có đi tìm người tri kỷ tâm đầu ý hợp đâu mà căng thẳng.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
542
312
39
0 ₿
vụ phụ thu phòng vip 100k theo tui là ko hợp lý. Vì ko có phòng tắm riêng ở trong phòng. Phòng thiết kế đơn giản, chỉ có cái niệm, kế bên là kệ đựng khăn, treo áo quần. Riêng tư hơn phòng thường - cách nhau bằng rèm hay màn
Đã mặc quần lót giấy, làm lingam phải có phòng riêng, diện tích vừa đủ là đc
Điểm bất cập là ko đc chọn ktv, ktv ko xinh.

• Like
Điểm cảm xúc: Anchoinhe

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
13
8
29
0 ₿
Uh đồng ý với bác. Tui k biết vip khác thường ntn nhưng tui đi phòng thường thì csvc chán. Phòng tắm ở ngoài, phong massage thì ngăn 2 bên thì phải. nhỏ và ko thoải mái. Ktv thì k hơi dừ nữa. Phân khúc này t thấy orchids q7 vẫn ok hơn. Kể cả csvc lẫn tay nghề, ngoại hình. Mong cơ sở tiếp nhận feedback cởi mở để nâng cao chất lượng dv cạnh tranh nhiều thì khách hàng sẽ dc lợi.