1 vụ cưỡng hiếp kinh khủng ở Minh Long

Lượt xem: 5,560

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Tối qua về đuối quá, lăn ra ngủ, sáng nay dậy bay vô viết liền cái report cho ae cẩn thận để ko bị....như mình :(
Tình hình là hqua từ sáng tới chiều, trời nóng bức, việc thì vừa nhiều vừa rối, chạy muốn rã người, nên quyết định đi tẩm quất phục hồi sức khoẻ, sẵn rủ thằng chiến hữu đi cùng luôn. Qua sự khai sáng của các ae trên diễn đàn :D, nên quyết định giao thân cho Minh Long, thế là móc dt set ngay 2 vé Thái và 2 bé (09 và 89 nhưng 89 ko có nên book luôn số 10).
Chạy tới nơi, làm xong thủ tục, nhận e (09 cho mình, 10 cho thằng chiến hữu), lên phòng cởi đồ nhảy vô xông cái cho nhẹ người. Đang xông thì thấy e nó vô, e thấy mình đang xông nên mở sẵn nước vô bồn rồi ra ngoài. Xông xong thì cũng đúng lúc e vô lại, đập vô mặt là cái V1 (chỉ 1 từ "đã"), mặt khá xinh, cặp mắt nhìn như muốn hút hồn mình. E chào rồi nói "a mới xông xong, nghỉ chút rồi hãy tắm ko thôi dễ bệnh", nghe là thấy vui rồi (mấy chỗ trước mình đi ko có e nào nói vậy), rồi e lấy nước mời mình uống. Xong e dìu mình vô bồn, e tắm cho mình mà cứ như mẹ tắm cho con :oops:, tay e lướt tới đâu là người nó tê tới đó :p. Xong ra e lau người, vừa lau vừa nói chuyện, đang trả lời e thì giật cứng người, nhìn lại thì e đang hung hăng bóp 2 hòn bi mình rồi cười cười "lát nữa e hiếp cho nó teo luôn" :confused:. Leo lên giường nằm sấp xuống cho e massage, e massage khá tốt, bàn tay mềm mềm mát tới đâu là nhẹ tới đó, người gì đâu mà vừa mịn vừa thơm. E vừa mát vừa nói chuyện rất sôi nổi, đang nằm nc với e, vô tình quay lại thì...... trời ơi! 1 toà thiên nhiên hiển hiện ngay trước mắt, muốn xịt máu mũi ngay lập tức :eek:, thì ra e cởi ngay từ lúc bắt đầu mát cho mình rồi, nhìn chỉ muốn nhảy lên vồ lấy e mà úp mặt vô 2 bầu sữa đó nhưng phải ráng kiềm chế (thanh niên nghiêm túc mà :oops:). E đi đủ bài, sau đó qua Thái, lại... trời ơi! Phải nói là bộ ngực của e quá tuyệt, e chà khắp người mình, từ chân đến vai rồi lại xuống mông, e đi đường lưỡi phải nói là điêu luyện, đi tới đâu là da gà nổi lên tới đó. Mình phải cố gắng đem toàn bộ tinh thần để trấn áp thằng e ko thôi sợ lủng cmn 1 lỗ trên giường thì ko biết sao mà đền :confused:. E chà đi chà lại, hành hạ cái lưng mình, e vừa thổi tai vừa hăm "e sắp hiếp a rồi đó" :eek:. Và như để chứng thực lời nói của mình ko phải là doạ suông, e lật ngửa mình lại và thể hiện sự bạo dâm của mình. E đè mình ra liếm khắp người, rồi e chồm lên liếm lỗ tai, trời ơi! (lại trời ơi! :oops:) lúc đó cặp ngực của e đè lên mặt mình muốn ngộp thở, phải quơ tay xin tha, e mới thả ra cho thở lấy hơi. E nhìn mình thở mà nở nụ cười đầy nguy hiểm rồi e trườn xuống, e rê lưỡi 2 bên đùi, vô bẹn, đá bi rồi ngậm luôn vô miệng đẩy qua đẩy lại, rồi e tấn công thằng e của mình trong lúc nó ko kịp đề phòng. Lưỡi e liếm dọc rồi đá ngay đầu, đâm vô lỗ, rồi ngậm hết dần dần...lút cán. Nhìn miệng e đi xuống lút cán mà mình chỉ có biết thở dốc như con cá mắc cạn :oops::confused:. Đập tay lên giường xin e tha cho mà e nhất quyết ko buông, e nói "lúc nãy e nói e hiếp a mà a ko tin, giờ cho a chết luôn". Ko còn biết nói gì, chỉ đành âm thầm kêu khổ sao lại để ra nông nổi này :(. Sau một lúc chống cự quyết liệt cũng đành thúc thủ buông tay, mình phải la lên "e hãy cho a dc chết trong e đi", "ok a" và e ngậm sâu hơn, mạnh hơn, nhanh hơn và cuối cùng mình out trong sung sướng, đê mê và phê (e ko để 1 giọt nào rơi ra ngoài). Xong e ra ngoài vệ sinh 1 tí rồi vô rửa lại cho mình, ngồi nói chuyện 1 chút, mặc đồ, ôm e 1 cái rồi ra về sau khi ko quên hẹn e bữa sau quay lại để phục thù.
Còn thằng chiến hữu, ra gặp thấy mặt nó đờ đẫn, hỏi thì té ra là nó đang phê chứ đờ khỉ gì :confused:.
Về 2 e:
- 09:
+ Face: 7/10: nhìn dễ thương, teen teen.
+ V1: 9/10 (cam Mỹ ko so dc với e), theo quan điểm riêng của mình
+ V2: 7.5/10 (ôm rất đã, mình thích tròn tròn tí)
+ V3: 8/10 (e khá nhạy cảm vòng này, mình rờ chút mà e nổi da gà hết lên :D)
+ V4: có rờ chút nhưng lúc đó ở trên mây rồi nên cũng ko rõ, ko biết đánh giá sao (lần sau đi lại sẽ check kỹ hơn)
Tổng thể: 8.5/10
1 e quá tuyệt, thậm chí là trên cả tuyệt vời.
- 10: Nghe thằng bạn nói lại thì e này nhìn có nét, 3 vòng ok, skill good (ko CIA), nói chuyện rất hay.
Tổng thiệt hại:
- Tic: 280 * 2 = 560 (có code)
- Tip: 400 * 2 = 800
- Giữ xe: 10k (hết tiền lẻ dzoi)
- Và hàng trăm triệu tinh binh :oops::D
Kết thúc 1 buổi tối cuối tuần quá ok.
P/s: mình chỉ tiếc 1 cái là bị e hành phê, đê tê mê quá mà ko còn biết gì nữa, ko kịp khám phá, hưởng thụ 2 cái bình sữa tuyệt vời đó.
Văn chương mình dở, chỉ biết tường thuật lại thôi nên hơi dài dòng tí, ae thông cảm :).

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Về rùi, 2 shot, phê quá, chưa rãnh viết rp cho ae coi , he he, số 9 đúng là vãi chưởng thặc :)

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác viết nên xuống hàng, phân thành vài đoạn cho dễ đọc :D mừng bác ngon trym

• Like

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Vãi huynh, 2 shot, huynh làm 2 shot/vé thì phải gọi huynh là sư phụ rồi. Kiểu này chắc phải ngưng tụ công lực để làm 2 shot với e nó giống huynh quá chứ 1 shot chưa đủ đã với ẻm:p

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Số 9 này có phải là 19 tây thi, và 19 hoa mai trước ko. Mặt bé giống ca sĩ khởi my phải ko bác. Nhớ trước bên tây thi ngực bé nhỏ, mà sau này thấy anh em rp nói bưởi, ko biết là giờ mới nâng cấp hay sao. Hay là 1 e mới nữa ?

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
chẹp chẹp , phê phê quá , mừng bác gặp được số ngon

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Viết rp chất quá bác ơi.

• Like

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Số 09 V1 mình đi thì thấy là hàng remark mà.
Nhưng đẹp và khá hợp với dáng em nó.

• Like

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
siêu nâng câp rôi chú giờ là nghet thở

• Like

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Tây Thi với Hoa Mai mình chưa đi nên ko biết có phải ko nhưng đúng là e cắt mái ngang + face nhìn thoáng qua thì có nét giống Khởi My. (E nó quê ở Phan Thiết)
Nghe 2 bác nói sao thấy hoang mang quá! Bữa đó phê quá, mình cũng ko có đụng nhiều nên ko rõ, nhưng riêng mình thì chỉ thích tự nhiên thôi chứ tu bổ hay nâng cấp thì giảm hứng xíu :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Nếu xét về skill thì 16 ngon hơn 9 khá đó.
RP đã viết xong, mai post :)

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and paul2017
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.