Điệp Vụ Q.1 10-03 - Dubai Tân Định - một buổi chiều vui vẻ

Lượt xem: 773

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Sau khi họp mặt với khách hàng xong, thì cả buổi chiều T6 được rảnh. Sẵn cũng đang muốn kiếm chỗ nào massage thư giẵn tốt ở Q1, thì nhắn tin vơi LAK, thì vừa nhắn xong, không ngờ LAK trả lời cũng quá nhanh, sau 1g thì mình có code để trải nghiệm điệp vụ tại Massage Dubai Tân Định.

Về cơ sở vật chất thì lần đi này so với phòng ốc thì thấy cải thiện hơn trước nhiều, và vào các hệ thống Dubai thì vẫn thích nhất là cái giường rất rộng, và nằm rất là thoải mái.

Nhận code xong rồi thì do thói quen đi nhiều nơi, thông thường ko bao giờ book số trước, cứ đến nơi xem hình các em và lưạ thôi. Nhưng hôm nay khi đến nơi thì chỉ còn đúng 1 em, và cũng do sự nhiệt tình của các bạn trai Dubai, nên mình OK luôn.

Về các thủ tục thì các anh em cũng biết; sau khi vào xông hơi xong, thì ngồi đợi 1 chút, thì em đó vào, nhìn chung là bé này với mình cũng OK, gương mặt dễ nhìn, thì cũng như các lần trước, với phần Ôn sên thì đầu tiên em cũng đưa mình vào tắm và thật sự mà nói, nếu các anh đi massage nhiều, thì em nào mà không đẹp thì kỹ thuật bù lại. Vào trong bồn tắm, em tắm rửa rất kỹ và nhất là cặp ngực của em cứ massage ngay vị trí nhạy cảm, rất là kích thích. Mình thì đi nhiều thường để các em tấn công, riêng em này thì cứ lây tay mình thọc vào vị trí của em và còn chỉ mình cách làm cho em kích thích nữa, quá dâm luôn.

Sau khi tắm em mời tôi lên giường và thực hiện đấm bóp, các kĩ thuật của e đều rất bài bản, xoa dịu các cơ, uốn ép, bấm huyệt từ đầu đến chân. Các kỹ thuật đấm bóp của em quá tốt luôn; đấm đến đâu là khoẻ đến đó. Sau khi đẫm xong, thì em dùng dầu và sử dụng cặp vú của em để chà sát khắp người và lại đưa về tư thế 69 để mình dễ dàng kích thích em. Sau một hồi chiến đấu thì cuối cùng cũng ra trong sung sướng.

Đánh giá sơ bộ: SBD 19
- Khuôn mặt: dễ nhìn, không phải trẻ
- V1: to, bóp đã tay
- V2: có tí mỡ, nhưng OK
- V3: căng, bóp đã, sạch sẽ

Nếu các bạn nào đi và muốn vừa trải nghiệm massage khoẻ trước mệt sau thì em này cũng là một số để anh em lựa chọn.

Cảm ơn LAK và cộng đồng đã tạo sân chơi cho trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and KAMA SUTRA

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh trai đã ghé thăm cơ sở, chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng bé 19. Cơ sở mong sẽ được tiếp tục phục vụ anh thêm nhiều lần nữa. Chúc anh trai 1 buổi chiều vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: anbinhbank123

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Thanks cơ sở, sẽ tiếp tục ghé để trải nghiệm các em mới

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Nếu chọn về làm khỏe và thư giản ngon thì 19 là ứng viên tui chọn.

• Like
Điểm cảm xúc: Chú hàng xóm

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
trước đi có bé có cái cây massage nữa . không nhớ số mấy.