Q.10 10 "Dạ"

Lượt xem: 1,709

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Vào 1 ngày không trăng không sao, lướt hình KTV P.A Relax thấy cô bé số 10 có chiếc răng khểnh liền inbox cở sở đặt hẹn làm quen. Chốt kèo, xách xe chạy tới, thủ tục nhanh như chớp.

Gặp em thì vẫn nụ cười có chiếc răng khểnh duyên, mà khuôn mặt hơi ốm hơn so với ảnh. "Dạ chào anh" U là trời!!!

Em nhanh nhẹn lấy khăn lau cho khô mồ hôi, "Dạ anh ngồi chờ chút, nước đầy rồi mình đi tăm hen". Em ngồi lên đùi vừa tiếp lục lau mình vừa nói chuyện làm quen. Mình thì vừa nói chuyện vừa vuốt ve, mơn trớn làn da mềm mại.

Vào bồn tắm thì em nhẹ nhàng, ôm ấp, mơn trớn, đi lưỡi khắp người, đá bi, BJ. Mình thì cũng nhẹ nhàng hôn hít, đôi tay thì xoa đôi gò bồng đảo vừa vặn, căng tròn, ti hồng, nho nhỏ. Sau một hồi thì em nói mình ra nhe anh thôi kẻo lạnh. Em tắm lại cho mình, mình tắm lại cho em. Tranh thủ ôm em từ phía sau, hai ôm trọn V1, lưỡi đi một đường từ tai, cổ, gáy, dọc sống lưng, xoay vòng quanh V3, đánh xuống V4. Trên đường đi lướt nhẹ qua WC thì em rùng mình, bật thành tiếng. Em cúi người để cho mình tiện thăm khám và gồng mình rên nhẹ. Một lúc em nói "dạ, mình ra giường nhe anh".

Ra bồn, em lấy khăn lau cho mình, lúc quỳ đằng trước, em bất ngờ làm 1 cái BJ lút cán, bất ngờ đúng hình 2s, liền phối hợp nhịp nhàng đẩy đưa, chừng 1 phút em liền nói "dạ, để dành chút nữa nhe anh". OK, món ngon để cuối mà.

Massage khỏe, em làm nhẹ nhàng, đá nóng, gối thảo dược, đủ bài nhưng với da trâu của tui thì chưa thấm lắm.

"Dạ em làm thử giản cho anh nhe". Em nhẹ nhàng trườn thái kết hợp đường lưỡi, dọn WC luôn và thêm màn BJ ngược. Trước khi chuyển qua nuru, em còn hỏi nảy em làm BJ ngược anh có đau không? Tiếp tục là màn nuru, sấp rồi lại ngửa. Chiêu cưỡi ngựa và cho thằng ciu chạy dọc khe thiệt là tạo cảm giác mạnh. Em chủ động chuyển thế 69 và mình nhanh chóng tấn công vào khe suối nước róc rách. Em dường như cũng muốn hưởng thụ nên miệng vẫn ngậm thằng ciu, nhưng nằm yên, sát xuống người mình, hai tay ôm lấy đùi minh, mông thì chổng lên để mình tiếp tục thọc sâu đánh mẹo. Rồi Em tiếp tục BJ, và out trong thăng hoa. Lau sơ người xong, em quay lại cười nói "Anh cũng giỏi quá ha".

Em nói mình nằm nghỉ chút, và xin phép đi xúc miệng, tắm trước. Em quay lại, vừa massage đầu, tay vừa tâm sự. Điều hay nhất của em là mỗi khi mình trả lời câu gì thì em đều dạ. Nghỉ ngơi một chút rồi đi tắm và hẹn gặp lại em lần sau.

Tic 800k, Tip 1000k
Locker 50k, giữ xe 20k

Kết thúc một bữa trưa ấm nồng.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
135
84
0 ₿
tiêu đề ngắn gọn xúc tích, mê cái chiêu bj ngược nha

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin gửi lời cám ơn đến anh ạ, cơ sở rất vui khi anh có trải nghiệm hài lòng tại đây và rất mong sẽ được tiếp tục phục vụ anh nhiều lần hơn ạ B11

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Title gì mà ngắn gọn quá dzậy =))