Event T3 Q.1 10 DB Tân Định: Tuyệt phẩm giai nhân

Lượt xem: 1,693

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
209
142
15 ₿
Hôm đó là một buổi chiều đẹp trời, không nắng cũng không mưa trời nhiều mây. Tui đang đi lang thang cafe với tâm trạng phơi phới yêu đời và có một cảm giác rằng hôm nay là một ngày đẹp và quả thiệt là may mắn tin nhắn báo lương đến , trong lòng hân hoan lạ thường tự dưng muốn đi massage thế là quyết định quay lại chốn cũ DB Tân Định để gặp các bé .

Vào đến nơi vừa nhìn thấy đống xe để trước cửa là tui thấy có vẻ không ổn rồi , khi bước vào là y như rằng 1 *** anh em đang ngồi đợi lên phòng. Sau thủ tục đưa code Camapro cho bạn lễ tân check, thấy bé số 10 ngon quá, bé này được biết cũng mời vào không lâu, tui di chuyển vị trí ra ghế ngồi kế 1 bác đang húp vội tô mì bò giao lưu nhẹ nhẹ, kê bên massage có phòng trà ngồi được nghe nhạc sóng thích thặc . Cũng phải 15 phút sau mới có phòng trống để lên và nơi tui đến là căn phòng có con số 05 quen thuộc . Phòng này tui đi cũng nhiều lần rồi, rộng rãi, đẹp, bồn tắm to, giường có rèm kích thích....
Đang ngồi xông hơi nghe tiếng gõ cửa và rồi sau đó thấy loáng thoáng bóng em ấy bước vào. Tui vội bước ra và chào hỏi em ấy. Trông em xinh hơn trong ảnh, đôi mắt to biết nói làm lòng tui xao xuyến, tâm sự tán tỉnh được 1 hồi thì em kéo quá tắm

Onsen với bé luôn là một cái gì đó rất đặc biệt, dù đã trải nghiệm ở rất nhiều nơi nhưng bé 10 vẫn có 1 điểm cộng khó tả trong lòng tui , 20p bơi lội với bé cho tui cái cảm giác được người tình chăm sóc từng tí một chứ không phải 1 ktv , mơn trớn nhẹ nhàng , vuốt ve tình cảm , ánh mắt cử chỉ của em khiến tôi say đắm trong làn nước ấm áp, bé bj cũng nhẹ nhàng tình cảm, đường lưỡi ướt át say đắm, và bé bj tăng nhịp dần, thằng em căng cứng và rồi out trong cảm xúc khoái lạc, em ấy ngậm không xót giọt nào, còn liếm nhẹ làm tê tái cả đầu thằng em, rửa sạch sẽ rồi qua giường.

Quá trình massage khỏe với bé diễn ra như bao lần, ngửa trước úp sau với đầy đủ các công đoạn bài bản. Bé làm phần massage khỏe rất kỹ luôn, tới gần 1h đồng hồ , bé đấm xong là tui lại thấy khỏe khoắn hơn hẳn, vừa đấm vừa trò chuyện xưa với bé cũng làm đầu óc tui thư giãn hơn nhiều.

Đang úp thì bỗng thấy không khí yên lăng hẳn và rồi những đường lưỡi cộng với tiếng thở nhẹ của bé làm tui run lên từng hồi, các chiêu thức thư giãn như đi lưỡi, kiến bò, BJ ngược, lick ti, BJ được bé tung ra khiến cho tui đầu hàng không lâu sau đó. Từ cách bé nhẹ nhàng kích thích tới lúc bé bắt đầu BJ luôn cho tui cảm xúc rất dạt dào.
Sau khi thư giãn xong, bé xin phép ra vệ sinh lại rồi vào massage đầu trước khi tắm lại cho tui lần nữa. Tắm xong ngồi tám với bé chút là vừa hết giờ. Chia tay bé với một cái ôm và hôn nhẹ ở má, tui ra về và không quên hẹn ngày tái nạm với bé.

Tic đồng giá 500k khi xài code Camapro ( code: JQDLVZ )
Tip: 1200k bonus thêm vì bé quá nhiệt tình
Locker 50k

Sau đây là đánh giá sơ bộ về bé:
SBD: 10
Khuôn mặt rất dễ thương, đặc biệt là đôi mắt to tròn gây ấn tượng lắm nha.
V1: bé còn rất đẹp nha.
V2: eo ót đàng hoàng.
V3: quá chuẩn rồi.
Service: Đối với tui bé làm quá ok từ khỏe đến mệt. Hoàn toàn không có gì để phàn nàn cả. Thích nhất là sự quan tâm tỉ mỉ của bé đến khách, vô cùng tình cảm và tâm lý .

Thank 2 mod @Dory@Lục A Ka đã tạo sân chơi cho anh em

1679647096489.png 1679647342103.png

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Anh Lang Thang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Xem hình bé Tàn thấy cuốn lắm... bác nói onsen đặt biệt Tàn tò mò...:3onion29:
Mừng bác...:ami-(10):