Q.1 [10] phân vẹn một chỉ vàng Dubai DJC 28/09/2022

Lượt xem: 1,425

Alibaba86

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/16
Chủ đề
4
102
31
0 ₿
Sáng thứ 4 mở mạng thấy bài viết siêu phẩm team Wowy SBD 10 đã quay trở lại, không thể kềm lòng được trước hình ảnh quá mlem gu em, nên 9h30 sáng đã bốc máy alo book với cơ sở. Đúng 2h chiều đá chống xe, công thành Dubai quận 1 trong cơn mưa lất phất.
Thủ tục nhận phòng như thường lệ, không quên cảm ơn locker/em trai lễ tân như mọi lần. Sau màn xông hơi khoảng 10 phút thì em cũng gõ cửa bước vào. Đập vào mắt tôi là cặp loa Bose đã được nâng cấp toàn diện, thiết kế đẹp mắt - chất âm đầy đặn, áp tai (hay áp miệng) nghe cả ngày không chán. Sau màn chào hỏi thân mật - chuyện trò rôm rả dù mới gặp em lần đầu, là màn thủy chiến. Trời mưa lạnh nhưng em vẫn rất nhiệt tình tắm gội và chăm sóc đường lưỡi trên từng cm2 vuông trên cơ thể. Sau khi thỏa mãn phần nhìn - thị giác thì cuối cùng tôi cũng được chìm sâu trong vùng đồi núi, áp mặt vào cặp loa 93 ấy, thưởng thức âm vang của núi rừng, ah không, phải là âm vang sóng biển quê em mới đúng. Kỹ năng điêu luyện của em đánh thức ngũ quan và 40 tên cô hồn trong bồn, tôi phải kiềm chế và xin em tạm dừng để bước vào vòng 2 - trên giường. Sau khi lau khô, em lại ngoan ngoãn nằm kế bên, bày biện nguyên dàn trái cây cho tôi mặc sức thưởng thức. Ăn em mải miết hồi lâu, em bắt tôi nằm sấp để em ôn lại chút bài vở sau 2 tháng dừng chân. Đó là màn trườn nuru ấn tượng nhất tôi có dịp trải nghiệm với vòng 1 bốc lửa và vòng 4 được cắt tỉa gọn gàng của em. Chốt đơn là màn 69 đê mê tung tóe trong tiếng đấm bóp của phòng kế bên =)))))
SBD 10 - Dubai Jewelry Company (DJC)
Vòng 1: 9
Vòng 2: 9
Vòng 3: 9
Vòng 4: 9
Tic: 900k onsen 1
Tip: làm quen lỡ tay phá giá 1tr5 - anh em bỏ qua
Cafe: lễ tân - locker - gửi xe
Cảm ơn anh em đã đọc bài.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Quá nhanh quá nguy hiểm

• Love
Điểm cảm xúc: Alibaba86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @Alibaba86 đã giành chút thời gian quay trở lại gặp người quen cũ đã lâu, có đêm nồng cháy cùng bé
Anh gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn cho lần sau, rất vui được phục vụ anh

• Love
Điểm cảm xúc: Alibaba86