1000đ kỷ niệm ngày đầu tiên

Lượt xem: 3,921

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
Nhớ lại lần đầu tiên bước vào đời đi massage, chạy vòng vòng ks PLT kiếm chổ gửi xe, nhưng k thấy nên chạy qa An Đông gửi r đi bộ tới PLT2 ;)) (công nhận hồi đó cũng rãnh)
dzo gặp chú locker hỏi "vip nha a" r mình gật đầu kái rụp lun. Lần đầu đi k bik kái vụ bo cho locker 20k , hèn j thấy ổng đứng trc cửa cứ nói "để em tuyển em út dễ thương cho a nha" nói 1 hồi thấy k ăn đc ổng đi lun :)), mà lúc đó cũng hên gặp được em siêu teen mới 18 19t, tên Tin, lúc đó vé vip có 250k tip 300k.
Trở về hiện tại
trưa đổi code lấy vé xong đi liền cho nó nóng, gửi xe bên hông ks (đầu hẽm bên trái, đối diện bên hông quán cafe) chạy xe tới là thằng giữ xe ra. Cửa sau đang sửa chữa nên đi cửa chính lun ;)),
bấm thang máy lên lầu 5 phòng xông hơi khô .... thấy cũng rộng, sạch sẽ.
Riêng từ khăn lớn tới khăn nhỏ kể kả kái quần (quần max rộng, dây thun bao dãn lun) có mùi hắt, k bik có giặt hay k, hay giặt mà k có xà bông
locker hỏi mình có kêu ai k, mình nói đi ramdom
bước vào vòng em số 8
face 7/10 cũng hơi đứng tuổi
v1 chanh mỹ
v2 bình thường, có xíu lipit
v3 ok
v4 nước nôi lênh láng
đấm bóp như sợ ng ta đau hay sao ý, k dám đấm mạnh, mệt cũng k có skill j hết ~~
là nói lun đi thường k có bj, để bữa nào test thử vip có k

• Like
Điểm cảm xúc: LWK

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Tui đi ở đay cách đay 1 time khá lâu . Csvc sạch , nhìn ok lắm . Có điều chỉ hj ( lúc đó đi thường ) . Lúc ra tính tiền xong về thì gặp 2 em tương' tá hot lắm . Tới giờ cũng chưa quay lại vì con mải mê bên .... ( chỗ quen thuộc , vì tính mình đi ưng chỗ nào là đi chết chỗ đó )

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
chà, đi thường coi em nào ngon rồi hãy đi VIp gọi :D. Chứ lân la vào VIp mà gặp cá sấu thì đắng lòng :rolleyes:

kristadanie

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/11/19
Chủ đề
0
4
0
42
0 ₿
Có thể chi tiết hơn được không? Mình cũng đang cần thêm thông báo về mặt hàng này

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.