Q.9 (102)KO EM CHỨ AI.ĐỐ A TÌM ĐƯỢC AI GIỐNG E THỨ 2.

Lượt xem: 1,301

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
May mắn dự đoán được tỉ số ck Fa cup và nhận đc code của mod dory. Chọn 1 ngày đẹp trời xách con xe tới samdi. Trước khi đi thì đc biết cơ sở có 2 bé mới 100 và 102 nên nhắn tin hỏi cơ sở đc tư vấn thì mình chọn bé 102 (kinh nghiệm nhiều hơn).
Đến nơi check code sau đó lên phòng. Có 1 điểm trừ là phòng vip 04 cái giường hơi rách nha cơ sở còn lại mọi thứ đều ok. Xông hơi 10p thì bé lên mình cũng tranh thủ ra gặp bé. Bé cao tướng mình dây mặt xinh hơn trong ảnh. Mình tranh thủ đánh răng sau đó nước đầy rồi bé dắt mình vào tắm. Vừa vào bồn thì bé thay đổi ngay biến thành dâm dâm cô nương liền. Bắt đầu bằng masage chân bằng ngực sau đó đi lưỡi khắp người. Lưỡi bé đi rất đã đi tới đâu nổi da gà tới đó đang click ty thì bất ngờ bé đưa từng ngón tay mình vào miệng bé mút từng ngón như mút kem vậy nhìn mặt dâm thì thôi rồi. Thầm nghĩ mút kỉu này thì thằng e mình chắc lên bờ xuống ruộng với bé đây. Quả thật mút tay xong bé bắt lấy thằng e mình mà mút lấy mút để cho vào sâu nhất có thể. Mình chỉ bik ngồi mà tận hưởng phê dã man. Thấy bé cứ ngụp lên ngụp xuống mình mới kêu bé ngồi lên thành bồn mình quậy bé xíu. Bé cũng nghe lời mình đc dịp khám phá cơ thể bé. Cặp ngực săn chắc vừa tay ,ti nhỏ hồng hào, mông vỗ đen đét, v4 chạm nhe thì nước nôi thôi rồi. Càng ngoáy vào thì bé rên như trong phim. Được 1 lúc thì mình cũng đứng dậy để bé chăm sóc thằng e mình. Bé làm nhẹ nhàng kết hợp với đá trứng cút hết sức thuần thục. Được 1 lúc thì thằg e mình chịu ko nổi cũng phun trào hết vào miệng bé và bé CIA tới khi thằng e mình nó xìu mới thôi.
Mass khoẻ tay nghề của bé cũng khá ok đấm bóp có lực.
Mass mệt bé thoa dầu nuru khắp lưng chân sau đó bé vừa trườn thái vừa đi lưỡi từ chân lên lưng đặc biệt bé có skill ngậm nước nóng đi đến đâu nó tê tới đó. Lâu lâu bé tung chiêu thả kiến nữa nổi cả da gà. Đc 1 lúc thì bé tét vào mông mình cái hiều ý mình nhấc mông lên cho bé dọn wc. Lật người lại bé cũng trườn thái và đi lưỡi kết hợp. Sau đó bé dùng v4 cạ cạ thằng e sát rạt làm thằng e phải gồng xém nữa out lần 2 rồi.
Chịu ko nổi mình kêu bé nằm xuống để a chén e tý. Tuy skill ko nhiều mà nhìn bé cũng rên la chắc bả cũng sướng toàn me lỗ tai mình mà rên. Thấy sắp hết giờ mình cũng kêu bé vào tư thế 69 huyền thoại bé cũng tranh thủ bj nhiệt tình chuyện gì đến cũng đến out lần 2 trong sung sướng. 2 ae tranh thủ tắm lại rồi xuống quầy làm tô mì rồi về.
Tổng kết bé tên Thư sinh năm 2k4 người miền tây nhẹ nhàng tình cảm.face dễ thương
V1 cam việt săn chắc ti nhỏ hồng
V2 ko lipit
V3 hơi cong cong
V4 nước nôi đầy đủ
Tick code bóng đá úp vé sexqueen
Típ= vé
Locker 1x
PS: Hãy cứ vô tư và lạc quan lên e ơi chỉ là chuyện ko vui thôi sao phải buồn nè he.
Thanks mod dory đa tài trợ vé.

• Like
Điểm cảm xúc: Bất Lưu Danh and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc Tàn phải tranh thủ thôi... Gu Tàn đây mà... mừng bác...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Bất Lưu Danh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/23
Chủ đề
4
33
31
Sành Thài
0 ₿
1 chiếc report thú vị :p

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng & ủng hộ dịch vụ SamDi. Hẹn ngày gần nhất bé 102 lại được phục vụ bác.
Trân Trọng!!!