Q.1 - 105 DBQ1 số HOT không bao giờ làm bạn thất vọng. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 105 DBQ1 số HOT không bao giờ làm bạn thất vọng.

Lượt xem: 1,245

Jay89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/7/24
Chủ đề
1
1
7
35
Bình Thạnh
0 ₿
Biết Dubai Q1 luôn luôn kẹt phòng
Mình thích Onsen 1 nên hẹn phòng trước và book cho bằng được số 105. Vì nghe ae review bé này đã lâu. Tính mình một khi muốn gặp ai là phải book cho bằng được. Sau rất nhiều lần book bé hụt vì mấy ông chen nhau tranh thủ book bé quá thì nay tôi mới có cơ hội để gặp đc e. Sau khi vào phòng xông hơi 5-10p cho khỏe người. Mở cửa ra thì ẻm đang pha nước, dáng người cao - mình dây, nét xinh-duyên lắm, da trắng- vòng nào ra vòng nấy. Tôi ngắm body ẻm đẹp tuyệt vời liền ôm ẻm từ đằng sau mà thằng e đã ko chịu nổi rồi cứ ngốc đầu lên chào e suốt kaka. Ẻm liền quay qua hỏi thăm vội lau mồ hôi cười với tôi nụ cười giết chết bao người gục ngã kèm theo giọng nói bao ngọt. Chính thức SỤP HẦM Dubai từ đây nhé.
Tắm tiên: E tắm kỳ cọ rất kỹ, trong lúc tắm mà ẻm cứ nghịch vuốt chọc thằng e của tôi suốt. Tôi cũng đâu chịu thua đành khám phá cô bé một xíu sờ đến đâu thì nước ra đến đấy kekee. E dùng cặp bưởi chà rửa mà sướng tê người- thằng e muốn bùng nổ cmnr.
Khỏe: Tôi ko quan trọng phần này nên kêu bé lướt qua lẹ để đến phần mệt kekee.
Mệt: Đi thái thì khỏi chê với cặp bưởi to tròn cùng chiêu kiến bò đê mê gây kích thích mạnh…. Mình chào thua chiêu này nên out trong sung sướng
V1: to tròn có tha thu nhé
V2: con kiến
V3: đủ sài nhìn là muốn nắc
V4: khít ngọt nước (cái này ae tự khám phá nhé)
Mình rất ưng và bị u mê ẻm chính thức sụp hầm bé từ đây. Chính thức đóng đô ở đây vài tháng kekee.
Bé cưng 105: 9/10
Đến với bé này chắc chắn sẽ ko khiến các bác thất vọng từ body thái độ hay kỹ năng của ẻm, yêu chiều số 1 - take care cực kỳ tốt từ lúc bước vào phòng cho đến lúc về. Hứa hẹn đầy cảm xúc cháy bỏng cùng bé.
Bé chủ yếu thế mạnh là thuần mệt nên làm mình mệt từ trong bồn cho đến lên giường phê muốn lết về luôn kekee. Sẽ quay lại thăm bé rất NHIỀU LẦN nữa. Về nằm ngủ vẫn nhớ đến khuôn mặt và nụ cười của ẻm mà ko ngủ đc.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời với bé cưng 105 ạ... Cảm ơn huynh đã giành chút thời gian đến ủng hộ đặt khu 41 bên em...Chúc huynh đầu tuần luôn vui vẻ và hạnh phúc ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ huynh cứ dành chút thời gian đến trải nghiêm thử đi ạ sẽ không làm huynh thất vọng đâu ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ huynh cứ dành chút thời gian đến trải nghiêm thử đi ạ sẽ không làm huynh thất vọng đâu ạ:cuteonion41::cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: Bé Tan

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿

• Love
Điểm cảm xúc: Bé Tan

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,103
1,008
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿