11/2 Buổi chiều Khoái Lạc đầy cảm xúc và hưng phấn khi đc bé 06 Thị Tẩm

Lượt xem: 3,611

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em đồng râm. Sau những tháng ngày mai danh ẩn tích, tu luyện trên núi thì tại hạ cũng đã bế quan xuống núi.
Trước hết cập nhật lại tình hình các cơ sở sau tết thì đa số các cơ sở đều có các bóng hồng mới cập bến, sau khi xem xét kỹ càng thì tại hạ quyết định chọn cơ sở massage P.A relax ( đây là lần đầu đệ vào đi vì bình thường đệ chỉ đi bên KH th nên bữa nay thay máu đổi mới)
Khoảng 5h30 đệ làm xong vác xe chạy tới P.A cũng 6h00 chắc do mùa dịch hay sao nên lúc đệ vào cũng còn vắng chứ k đông lắm vì vậy hầu như các số đều rãnh. Tới nơi gặp lễ tân book ngay vé VIP Thái 500k ( do đệ xài app Cama nên đc giảm 100k chỉ còn 400k th) xong thì bé lễ tân có hỏi mình yêu cầu bé nào k thì mình nêu ra 1 số bé trên diễn đàn nhue 06,18,20,.. r kiu bé chọn đại cho mình trong mấy số đó. Xong xuôi ngồi đợi chưa đc 2p là đã có phòng rồi.
Về csvc thì không có thang máy nha các bác phòng mình thì ngay lầu 1 nên đi k mỏi chân như mấy lầu cao. Phòng ốc rộng rãi, trên bàn thì có đầy đủ khăn giấy, trái cây, kẹo mứt, nước suối đầy đủ về giường thì cái giường ở đây rất rộng và thoải mái nha các bác. Vào thì mình có ngồi xông hơi mà k biết do mình yếu hay phòng xông quá nóng mà ngồi chưa đầy 5p là chịu hết nổi phải đi ra.
Ngồi thở tầm 5p thì bé vào ấn tượng đầu tiên về bé là có gương mặt xinh duyên dáng ,body minhon dễ thương rất có cảm tình bé rất thân thiện bắt chuyện vui vẻ. Trò chuyện tý thì đi tắm, bé tắm rất kỹ ik chang mẹ tắm con :))
Massage khỏe: bé làm rất đủ bài lưng,tay,chân đấm bóp đầy đủ có thêm đá nóng khi làm bé cũng nói chiện mình rất vui vẻ và hay nghịch bi mình làm tê quá trời :)) sờ suốt các bác ạ.
Massage Thái: bé cởi đồ ra hết lun nha mọi ngưòi để lại mỗi quần chíp bé tý th, bé này làm âm thanh 3D ta nói chiện nghiệp đã v còn làm đc nhiều thứ tiếng rên hơn mấy đứa JAV lun ấy các bác, bé trờn sau lưng r lên phía trước ta nói trờn ngay thằng nhỏ chịu k nổi mà đó h đi Thái đây là lần đệ thấy phê nhất và hài lòng nhất nó sướng thứ gì chịu nổi.
Massage mệt: tới đây ae chắc đủ biết r bé có nhiu skill chơi hết lick ti, đá bi, BJ,HJ đầy đủ đa số BJ phê lắm các bác trong time bé làm cho mình, mình rãnh làm gì phải khám phá ta nói bé minhon người k có lipit cái gì cũng vừa tay V4 né khít lắm các bác ạ sờ mà sướng rùng mình sao tầm 15p cũng chào thua với bé với màn trình diễn âm thanh quá sống động.
Xong xuôi nằm nghĩ trò chuyện với bé tý thì biết bé quê An Giang người miền tây da trắng bím xinh :))) nằm được xíu thì bé tắm lại r rút quân về núi tu hành tiếp.
Tóm tắm về bé KTV 06 P.A relax là 1 bé đáng check làm việc rất có tâm, thái độ vui vẻ hòa đồng nếu bé có đọc bài viết của anh thì ib trò chuyện tiếp hehe :))
Csvc: 8đ vì k có thang máy th còn lại đều ok hết
Về bé 06
Face: 9đ đối với mình v là quá đẹp
V1: 8đ hệ cam sành vừa tay phê lắm các bác ạ hàng real 100%
V2: 9đ thon gọn như ngọc trinh :)))
V3: 8đ vừa tay th các bác ạ gu mình là mông to vú bự :))
V4: khít rịt mà còn sâu và nhiều nước chắc có nhiều bác thích
Thiệt hại
Tic: 400k vì có cama giảm 100k loại vé Vip Thái nha các bác
Tip: 600k
Locker: 50k
Giữ xe: 20k
Quá sung sướng cho 1 cuộc tình bữa nào quay lại chắc chơi vé osen hay vé nào 2 lần lên mây cho phê pha quên lối về mới đc. Ngoài ra góp ý thêm cơ sở mà đầu tư thêm vụ tắm phao nữa thì tuyệt vời. Phải nói 3 năm ăn chơi trong môn này thì lần này là lần sướng nhất hài lòng nhất 10 điển về chất lượng :)))) chúc cơ sở đông khách

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
9đ cho xinh xắn là chuẩn rồi đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé . Huynh mà chiến onsen 2 cùng bé thì xác định lên mây lun á B11

• Like

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
75
Long Khánh
0 ₿
Hậu mỗ gửi lời thăm hỏi tới 2 Đệ @Chanhhuutai1 & @Mr...P .. vì ngưỡng mộ tình bạn, tình đồng dzâm chí thân của cả 2.
Luôn luôn mạnh khỏe, luôn luôn may mắn khi đi Mát xa nha 2 Đệ.
Hậu mỗ lại mang bình OXY lặn một thời gian nữa đây, hehe.

• Like

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿