Q.10 11 - Ái nữ skill - PA relax

Lượt xem: 3,368

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Tình hình là vào 1 ngày Sài Gòn trở lạnh, bỗng nhớ đến phòng xông hơi ấm áp của PA relax nên pm liền cho mod để xin 1 vé đến điều tra
Bước vào là 1 bé lễ tân ta nói dễ thương vô cùng cực. Gu tui... Chỉ tiếc là ẻm chỉ ở dưới tiếp chuyện thôi. Hụt hẫng 1 nốt nhạc
Sau là vì lâu rồi ko quay lại, nên mình bảo em cho xem ipad, để chọn em nào mới xem ok không. Sau em ấy giới thiệu có bé mới, số 11, mà chưa có hình trong ipad. Em show đt cho mình xem. Vì là người mới, nên mình ok luôn (điệp vụ có tâm mà lị)
Quả vẫn không hổ danh là đại bản doanh, phòng vẫn nóng ấm, mồ hôi vẫn chảy hà rần. Mà chắc do trời SG trở lạnh, nên mình thích ở trong phòng xông hơi lâu hơn mọi lần. Tầm hơn 10p thì bóng dáng em bước vào. Sợ em đợi lâu nên mình cũng ra chào hỏi. Chu chà, lại là gui mình. Nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thương
Vừa chào dc vài câu, em đã hun chụt chụt thằng nhỏ ở dưới. Mới chào nhau thôi, mà ta nói dự cảm chuyến này tử nạn sớm
Sau phần tắm rửa sạch sẽ ngọn ngành, em đưa mình lên mass khỏe. Vì em nhỏ con, nên lực em không mạnh. Nhưng với mình vậy là dc rồi. Chứ mạnh quá cũng tội em. Sức con gái mà
Qua phần mệt mà sướng. Thì em đi đủ bài quyền từ DDCN, em dùng lưỡi lướt nhẹ từ ngón chân lên tới cỗ, lưỡi em tới đâu, điện giật nhẹ tới đó. Rồi bầu ngực căng tràn cũng lướt lướt, kẹo thằng nhỏ mân mê. Mình ít khi khám phá, nhưng lần đầu tiên mình thích cặp ngực của em ấy. Căng tràn vừa phải. Ko õng ẽo của những bạn lâu năm. Sau vài đường lưỡi, thằng nhỏ đã tử nạn dù em nó chưa kịp làm j. Bởi mới biết skill em này đỉn của chóp. Ae nào mà yếu chắc rụng sớm.
Đánh giá chung thì csvc và dv ở PA vẫn tốt như ngày nào. Mình đi sớm nên ko phải đợi lâu. 10đ
Về em 11 thì tính diếm để dành, mà vì là điệp vụ có tâm, nên chia sẽ với ae. Hy vọng ae thương, có đi em nó cũng lịch sự nhẹ nhàng để tui còn trở lại ko bị ẻm mắng vốn.
V1: Cam sành mỹ, thơm, ngon, ngọt nước, vừa tay
V2: eo thon con kiến
V3: vừa phải đủ dùng
V4: chờ ae check report sau
Chúc anh em gặp em 11 tết này ngon miệng khỏe tay, vận may tới tấp

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Rất vui vì độ hài lòng của a đối với bé, e mới vào nên kinh nghiệm chưa nhiều, mong anh chỉ giáo thêm

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Nghe từ “nhỏ nhắn” là cụt hứng rồi. Mình chỉ thích cao ráo bự con thôi