11 - Con số đem lại may mắn!

Lượt xem: 1,679

FLC

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/4/18
Chủ đề
1
6
8
24
0 ₿
Tối chủ nhật quyết định cai Bóng đá, nên lang thang thế nào đến kv q10...

Phải nói là lâu nay quan tâm đến matxa khoẻ nhiều hơn, nhưng nghe đồn PA hội tụ đầy đủ cả hai nên quyêt định vào thử...

Chọn gói Vip Thái 500k, mấy số nóng hôi hổi kẹt hết, tự dưng con số 11 luẩn quẩn trong đầu nên order 11 xem sao... (tại hy vọng MU cầm hoà Man City)

Chẳng phải đợi lâu, vừa bước ra khỏi phòng xông đã thấy em đứng đợi với nụ cười tươi:
- Hình như e chưa làm a lần nào? E vừa nói vừa lau người cho tôi, tự dưng thằng nhỏ vươn mình hiên ngang:
- Nó mà quen đã chẳng chào em thế đâu... (Màn chào hỏi khá thú vị). Mà nó ko chào cũng phí. Em khá là đẹp người miền tây cao tầm 1m6, da trắng v1 to chắc chắn (hàng thật) v2 vừa vặn, v3 bóp đã, v4 có tỉa tót... rất hấp dẫn!

Nói về matxa khoẻ thì khá là ok, đá nóng, thảo dược chả kém 40 nguyễn văn đậu là bao, em làm bài bản nên rất đã....
Tuy nhiên phần matxa mệt này mới làm nhiều bác ‘rớt hàng’. Em cởi áo lộ tấm thân nõn nà, chà nhẹ lên khắp người, chiếc lưỡi ‘nham hiểm’ của em khám phá mọi ngóc ngách trong cơ thể tôi, đi đến đâu là dựng đứng đến đó... Tự nhủ ko đc mềm yếu phải kiên định thế nhưng cái lưỡi điêu luyện của e cứ quấn lấy thằng nhỏ. Em bảo anh cứ nghĩ đến cảnh bị hổ rượt thì sẽ lâu hơn ( mẹ nó đểu thế). Mà trong đầu mình toàn nghĩ đến cô gái trong phim *** vừa xem hồi chiều, và rồi cái gì càng kìm nén thì càng bật mạnh, một dòng tt bắn xối xả vào khuôn mặt xinh đẹp của em... (còn tiếp) (sợ dài quá các bác chán)

Cu Vang

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/3/18
Chủ đề
0
36
3
0 ₿
Hấp dẫn quá!

• Like
Điểm cảm xúc: FLC

FLC

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/4/18
Chủ đề
1
6
8
24
0 ₿
Chắc các bác sẽ thắc mắc: tại sao lại may mắn. Số là ngoài trái bóng của chị em, em còn là đệ tử của môn túc cầu. Trước khi vào matxa e tiện tay đặt 5 xị tỷ số 1-1 thêm 5 chai vào thằng MU... (trước giờ đánh man chét tơ ra ju ven tút ko à)
Matxa xong thấy tỷ số 3-2 nghiêng về MU - Thế không may mắn là gì!

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿