Q.1 11 DBQ1: Đơn giản em là thiên thần!

Lượt xem: 1,507

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
Chào mọi người, từ đầu tháng tới giờ ít lên 4rum & đi matxa do công việc lu bu & kiêng cử ăn chơi tháng cô hồn đặc biệt do bữa rằm tháng 7 lúc 3h sáng ngay trước cửa nhà Hido có vụ nhậu xỉn lái xe tông cột đèn chết tại chỗ nên ám ảnh luôn, giờ qua rằm tháng 7 rồi nên giờ đi chơi cũng an tâm hơn ^^
Sáng cuối tuần bốc điện thoại alo tới Dubai Q1 để book phòng, tự nhiên giọng lễ tân nào lạ hoắc (chắc là lễ tân mới), ban đầu hẹn lễ tân book số 11 lúc 3h trưa thì em lễ tân nói 3h hả anh, thôi 1h trưa a vô luôn đc ko? 1h luôn đi anh! =)) Ấu Yeah, lần đầu tiên thấy lễ tân mà còn nóng ruột hơn khách, kêu mình vô sớm luôn, tính ngủ trưa xong rồi mới đi matxa but thôi, ko kẹt gì nên ok 1h trưa luôn! Em lễ tân thích thì mình chiều!
Ăn cơm trưa xong thì chạy xe tới Dubai đúng giờ hẹn, quả nhiên k sai, Dubai có e lễ tân mới, e này xinh đẹp dễ thương quá chừng, body 3 vòng thì quá đẹp (ước gì có...bồ đẹp như e này thì sướng biết mấy! =))
Do em lễ tân này mới vô làm đc 2 ngày nên check in ko nhanh gọn lẹ như e lễ tân cũ, nhưng đâu cũng vào đó thôi, đúng 1h trưa lên phòng và vô cái phòng nhỏ ở tầng 2, ko thích phòng nhỏ này cho lắm nhưng thôi kệ, hnay mình gặp em gái mưa yêu dấu thì còn lo gì
Vô xông hơi 10p thì em gõ cửa bước vào, thấy mình em vui mừng ôm mình chào đón nồng nhiệt, ôm e cái rồi nói e chờ a xông hơi 1 chút
Vô xông hơi thêm 5p rồi ra e lau khô người rồi 2 đứa leo vô bồn tắm làm onsen
Ưu điểm của bé 11 mà mình thích nhất là em rất nồng nhiệt trong bồn tắm, 2 đứa ôm nhau mơn trớn quậy tưng trong bồn tắm như trong phim JAV
Sau khi onsen xong thì lên giường nằm ôm nhau cho ấm người, vừa ôm vừa tranh thủ matxa khởi động sơ, bú sữa, vét máng em sướng rên a ơi, cảnh tượng như e Yua Mikami trong phim
Khởi động làm nóng sơ thì mình và em vô hiệp chính, 1 màn matxa nuru em liếm láp khắp cơ thể, từ ngón chân liếm lên tới cổ rồi áp 2 bầu sữa ngon tuyệt vào mặt mình cho mình bú sữa tha hồ, vừa bú vừa nghe tiếng em rên vì sướng rồi cạ bướm sát cây súng cảm giác thiệt phê như đang matxa với em Yua Mikami chỉ thiếu điều muốn đút súng vô luôn mà e k cho, bú sữa xong thì em bắt đầu "bắt cọp" mình và BJ tư thế 69 rất đỉnh, bướm em non tơ nhiều nước húp thiệt ngon và ngọt, đúng như ngon từ thịt ngọt từ xương =)) Sau 20p BJ phê tới nóc và 2 đứa vã mồ hôi, mình nói em kết thúc bằng màn bắn pháo bông vô miệng, em dùng tuyệt chiêu hấp tinh đại pháp hút hết từng giọt tinh khí của mình phê lên 9 tầng mây
Kết thúc màn bắn pháo bông em dắt mình vào bồn tắm tắm rửa lại rồi thay đồ xuống ăn tô mì bò trứng tẩm bổ ra về mà lòng vẫn còn lưu luyến em, ngất ngây trong sung sướng, em đích thực là thiên thần

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: LSO and highlatency

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿