Q.1 [11 DUBAI] Bài viết cuối và cũng là lần cuối cùng gặp em.

Lượt xem: 4,046

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Có ai đã từng yêu qua ánh mắt đầu tiên chưa? Ai không tin chứ tui là tin nó có thật rồi đó. Vì tui là người trãi qua nó mà. Sau hôm gặp định mệnh 24/9/2022 đó. Thì là chuỗi ngày thao thức bồn chồn, Hình bóng và khuôn mặt đó cứ xuất hiện trong đầu mãi không lúc nào quên được. Để rồi 1 chuỗi ngày dài liên tục điên cuồng suốt 8 tháng cứ vào 41 lê thi hồng gấm để gặp em. Giờ này mà đếm chắc là không đếm nổi nữa. Cũng buồn khi viết lên những điều này. Nhưng biết sao giờ cuộc sống mà. Không gì là mãi mãi cả. Vui lên mà sống tiếp thôi.
1/5/2023 sau 1 chuỗi ngày dài em nghĩ làm, ai cũng đồn tui là người bắt cóc. Nhưng ước gì lời đồn đó là sự thật thì cũng hạnh phúc rồi. Hôm đó em bắt đầu làm lại. Đúng là em khó book thật chắc em cũng là người nhận được yêu cầu nhiều nhất nhì dubai nếu em nhận số 2 không ai dám nhận số 1. Không book sớm khó mà gặp được. Nhưng mà trước giờ tui tự tin tui là người book em chưa bao giờ hụt. Biết sao k? Tại vì tui là người quan tâm em luôn dành hết mọi thứ tui có cho em và tui cũng luôn là người gọi sớm nhất nên tui luôn book được em.

Nay ngày đầu tiên em làm lại nên tui đoán chắc là sẽ có hàng dài người chờ gặp em. Nghĩ thầm lâu ngày không gặp với mới lên chắc không làm nổi đâu. Nên thôi tui book luôn 5 vé tới 10h tối để gặp em và sẵn cho em nghỉ ngơi.

13h tui chạy xe tới vẫn là chú gửi xe dễ thương. Tui tới lúc nào chú cũng nói con vào đi khỏi số để xe đó cho chú. Thường thì lúc nào tui cũng phải gửi tip trước cho chú vì là lúc tui vào thì trời sáng còn lúc tui ra thì lúc nào cũng trời khuya tối nên không gặp được chú. Nên tui thường gửi tip trước cho chú là vậy.

Vào quầy thủ tục rồi dẫn lên phòng đa số là mình đều quen hết mấy a ở đây. Nên vào mấy a cũng rất thân thiện dễ mến.

Lên phòng ngồi đợi e lên. 1 lát sau e mở cửa vào câu đầu tiên e nói "a có bị khùng không làm gì book 5 vé, điên rồi" sau đó e nói e mệt lên ngủ nha. Rồi lên 2 đứa nằm ngủ lúc nào không hay. 3 tiếng sau bắt đầu tình dậy, thấy đói bụng nên tui đặt grab giao đồ ăn tới 2 đứa Ăn. Ăn xong ngồi nghỉ xíu thấy nóng nên tui đi tắm. Cũng từ rất lâu rồi tui k không biết cảm giác tắm chung 2 người là ntn em làm cho tui quên lun rồi. 1 mình tui tự bơi trong bồn xong rồi ra mặt đồ vào ngồi nói chuyện với và đùa giỡn với em đến 10h.
Có lẻ là đây là lần cuối tui gặp em. Nơi bắt đầu và cũng là nơi kết thúc. Tui cũng không ngại ngùng gì mà giấu diếm. Vì em là người tôi yêu thật sự bằng hết tất cả con tim. Dù biết rằng chỉ là những câu chuyện tình tại 41 nơi em làm việc. Nhưng với tôi nó cũng đủ làm cho tôi mãi khắc cốt ghi tâm. Cảm ơn em đã xuất hiện trong 1 khoảng thời gian 8 tháng của cuộc đời a. Trước a cũng từng ước. Ước gì ông trời cho a gặp được 1 người mà tui yêu say đắm. Dù ngắn or 1 2 ngày cũng được. Tui nguyện dùng hết tất cả sinh mạng và tất cẢ những gì tui có để đánh đổi... điều ước đó có lẻ là đã thành hiện thực. Vì em chính là người đó.. những thứ a mất đi. A không hối hận vì ông trời đã cho a được gặp em. 1 điều mà trước giờ nó chỉ là điều ước.... ai không tin. Chứ tui cũng đã tin là điều ước là có thật... vì chính tui đã trải qua nó.
Cảm ơn em đã xuất hiện trong cuộc đời anh. Những kỉ niệm đã qua a sẽ k bao giờ quên.

Chúc em sẽ tìm được người thương em nhiều hơn a. Và lo lắng được tương lai của em.

Hành trình của a đến đây chắc có lẻ đã kết thúc. Không có cuộc vui nào là không tàn. Không gì là mãi mãi. Tạm biệt em. Người a đã rất thương. A sẽ rất nhớ em. Dù chỉ là chuyện tình đơn phương.
Em không ai khác chính là SUPPER STAR 11 hay tên thường gọi là bé thỏ.

Face: tự nhiên càng nhìn càng xinh, chắc chỉ riêng tui mới biết điểm đẹp nhất khuôn mặt của em.
V1234: đẹp
Chắc em là người gây thương nhớ nhiều nhất ở đây.
Điểm số mà tui dành cho em chắc là 10/10
Và cộng thêm rất nhiều điểm. Vì em là không thể so sánh được với ai.

Tic: 5 vé có code camapro giảm còn 2500
Tip: 5000
Quầy lễ tân giữ xe: 300
Xin cảm ơn BQT diễn đàn camapro, cơ sơ dubai Q1 và các ae dd. Đây là bài viết cuối cùng của tui.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Đồng cảm và chia sẻ với tâm trạng vui có, bùn có của bác. Chúc bác sớm bình tâm nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mạnh mẽ lên bác Cô Bé :2onion16:

• Sad

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Cố lên bác ơi, chuyện gì rồi cũng sẽ qua đi thôi :5onion22:

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác mà số 2 ko ai nhận số 1 book liền 5 tua.
Chỉ vì tình yêu thương vô bờ bến.
Thay vì quay đầu là bờ.
Tại sao mình ko bước tiếp. Vì sang bên kia cũng là bờ

• Like

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Tôi hiểu và đồng cảm với bạn, vì tôi cũng đang giống bạn, nhưng khác chút ở cách tiếp cận, quan trọng mình làm được gì cho người ấy vui và hạnh phúc thì mình làm

• Like

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Đồng cảm với b, nhưng cũng tức vì sự suy tình của bạn. Mấy đứa này nó có biết tình nghĩa gì đâu mà bác yêu mù quáng như vậy chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: nikovac and Cô Bé Mùa Đông

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Nói thật là nếu đủ điều kiện về cả 2 mặt : Thời gian kinh tế thì chắc mình cũng sẽ biến thành Cô Bé Mùa Đông ver 2 như bác ạ . Cũng hên là mình thiếu cả 2 :( . Sau lần đầu gặp bé thì thực sự cảm xúc bị chi phối rất nhiều , nếu không có tháng 3 chạy deadline liên tục thêm một đống việc nhà chắc mình đâm đầu vô 41 cả tháng đó luôn quá . Ngắt được mạch cảm xúc sau khi gặp T đúng là ko dễ tí nào , nhưng mình ngắt đc rồi . Bác cố lên nha !!!

• Like

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Bác ngắt dc rồi thì mừng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Đích Tôn

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Quan trọng ở chổ
Có phải số 11 bé Thỏ chổ Cô bé mùa đông ko kkk

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Nói về thời gian thì mình chắc cũng không rảnh nhiều đâu? Cũng đi làm ngày 8 tiếng. Kinh tế thì cũng lo cơm áo gạo tiền thôi. Nhưng mà khác ở đây mình sẵn sàng hi sinh mọi thứ cho ng ấy. Không tiếc bất cứ giá nào... luôn để ng đó là ưu tiên số 1. Dù có mất mát gì đi nữa cũng chấp nhận không bao giờ hối hận.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cũng như là muốn thì sẽ tìm cách và không muốn sẽ tìm lí do

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Tất cả đều là sự hi sinh, k tiếc gì. Chấp nhận, chấp nhận mọi kết quả. Dù chỉ là trong một thời điểm của cuộc đời. Cũng mãn nguyện... nhớ e quá.... ước gì.... haizzz

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Nếu mà tui còn 1 đồng cuối cùng của đời mình. Tui vẫn sẽ dùng đồng cuối cùng đó để gặp được em. Haizzz

• Sad
Điểm cảm xúc: Đích Tôn