Q.1 [11 DUBAI] Bài viết cuối và cũng là lần cuối cùng gặp em.

Lượt xem: 4,045

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Ây daa , vậy là bác chưa có gia đình hả , chắc đây là mấu chốt khác nhau giữa mình với bác để ngắt mạch cảm xúc từ bé đó . Thường thì sau những lần thất bại vì hi sinh , đánh đổi mọi thứ cho người mình thương , nếu kết quả đem lại là tiêu cực thì người ta sẽ dừng lại . Nhưng có lẽ bác quá nặng lòng rồi . Thực tại bác ơi , trở về với nó thôi , còn nhiều thứ quan trọng trong cuộc đời bác lắm . Cảm xúc thoáng qua , nó nhanh và đẹp lắm , nhưng cũng chỉ là thoáng qua thôi .

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
192
70
25
1 ₿
Tui nói thật. Mấy bé vô đây làm cũng vì tiền. Bạn mà là đại gia 1000 tỷ thử xem. :))))) nên bớt lại đi bạn ơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Hiện tại thì tui có thể quen bất cứ ai cũng được, tui của hiện tại là 1 mình. Cảm xúc không phải là thoáng qua đâu bác.
8 tháng nếu tính ra thì số lần gặp cách 2 3 ngày 1 lần. 1 lần thì chắc 2 đến 5 vé. Nếu là thoáng qua thì tui cũng không phải nặng lòng vậy đâu. Số lần gặp và tiếp xúc với bé 8 tháng những chắc có lẽ như là 8 năm. Sâu và đậm. Không thể nào quên

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Đại gia ngàn tỷ lên đay viết tâm sự chi nưa. Im lặng mà hốt bé về nhà liền rồi. K dc nên mới lên tâm sự ae chia sẻ giảm bơt nổi buồn đó bác

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
2 ông lặm quá rồi đó nghen

Bớt sống tình cảm lại đi
Cho nhẹ lòng vấn vương.
Hoa nở rồi cũng sẽ tàn
Để nhường chổ cho muôn vàn hoa khác
Mấy bác đầy ắp trái tim yêu thương.
Ta còn có thể san sẽ ở chổ khác nữa dc mà
Tại sao lại chết lặng với cuộc tình ngoài khả năng như vậy

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Bác chia sẽ thấm quá. 1 cuộc tình ngoài khả năng. Thấy đung quá

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Đích Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
1
38
24
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Nặng tình sau first time gặp gỡ thôi bác , gặp đúng gu đúng thời điểm nó vậy đó . Mình đang chia sẻ cách để Cô Bé ngắt mạch cảm xúc với bé mà , thấy cảm xúc sau 1 2 lần gặp gỡ lệch lạc là mấy lần sau đổi địa chỉ liền qua cs khác , thị tẩm liền mấy bé đang hot tại cs là nặng tình cách mấy cũng vơi à .

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lãng tử đa tình nhưng ko dc cho phép mình bi ai lụy tình quá độ.
Đời sẽ đẹp biết bao nếu như chúng ta đặt giới hạn cho nhau ở một khoảng trời vừa tầm với tới.
Chính đối phương còn thốt lên câu ANH KHÙNG RỒI
Như một gáo nước lạnh tạt vào tim ta cho tỉnh táo khi đang rỉ máu nhịp đập của từng phút giây lạc lối.

Thân gửi 2 đồng chí luôn an yên vui khỏe. Tiếp tục chiến đấu chinh phục một bến bờ xa lạ khác

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Tui biết là tui sẽ không bao giờ tìm được ng thứ 2 như vậy đâu... đó là cảm nhận của riêng tôi thôi. Nên là chỉ tốn công sức đi tìm uổng phí thời gian và tiền bạc thôi. Tui cũng đã thử 1 vài lần gặp những bé khác. Cũng có lần tui book cả 3 bé 1 lúc. Nhưng bác biết gì không tất cả cũng chỉ là không cảm xúc, và chỉ ngồi nói chuyện và không làm bất cứ thứ gì... cái này nói khó tin. Nhưng chắc chắn cơ sở tui đi sẽ biết.. vì k ai ngu mat book 3 bé chỉ ngồi nc không hết. Với tui là như vậy thiệt. Tui cũng đã thử và cuối cùng. Con tim tui chỉ hướng về bé. Và ngày cả con ch*m chỉ có gặp bé mới lên được. Haizzz đó là sự thật

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cảm ơn bác chia sẽ hay quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Bạn này nói đúng, tụi nó chỉ vì tiền thôi, nó có tình cảm gì với Cô Bé đâu, nó kêu Khùng Hả là biết rồi. Nếu là đại gia 1000 tỷ nó sẽ tự theo bạn chứ mắc gì phải vô đó ngồi để được nói chuyện. Mà bạn Cô Bé suy tình quá, với lại nếu yêu e nó thì hẹn ra ngoài uống nước, tâm sự, nói thật a yêu e, nó k chịu thì mình rút, vô đó chi tốn kém quá. Cố lên Cô Bé, quên hết đi, vì cs còn nhiều việc phải lo và còn lo cho người thân mình nữa. Cố vượt qua.

• Sad
Điểm cảm xúc: Hido86

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Chỉ là khi thân quá nói chuyện như bạn bè. Bạn bè thân mới dùng những từ khùng điên vậy thui. Như là nói yêu vậy thui. Chứ khách lạ nói vậy là xong lun à. Bác nói đúng r. Chính vì si tình quá. Nên cái danh hiệu lãng tử si tình quá đúng lun.
Cảm ơn bác đã chia sẽ

• Like

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Thật sự thích đọc chia sẽ bác mà nghe bác end thấy bùn qá , theo cá nhân tôi đời người ko ngắn ko dài , nếu gặp đc đúng người mình thương mình yêu thật lòng thì cứ tiếp tục , kết quả sao thì thời gian sẽ có câu trả lời thôi . Nếu từ trc tới h mà bác chưa gặp ai đúng ý đúng tình như bé thì gặp đc bé coi như trời định vậy ! Tiếp tục hay bỏ cuộc là do bác thôi ,ae chỉ góp ý cho bác còn quyết định cuối cùng là ở bác

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Sự thật là có những lần bé không nhận típ. Tất nhiên là vì tiền mới đi làm. Nhưng cũng không phải ai cũng vì tiền mà k biết tình nghĩa đâu. Bé mà tui thích chắc chắn có rất nhiều điểm tốt khác với mấy bé khác. Nên tui mới yêu bé say đấm vậy.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cảm ơn bác rất nhiều. Tui cũng ước rằng đây chưa phải là end

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Quote trên là từ Chế @Chị 3 Báo , nay anh xin mượn lời Chế để thay lời muốn nói vs em @Cô Bé Mùa Đông ... anh cũng đang hok ổn , hic hic

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mà lòng tôi cũng chẳng muốn em thôi
Vì tôi phải khóc bao đêm
Buồn làm chi em ơi, tình yêu đã hết lâu nay
Thay vì ta cố gắng cũng chẳng được gì nữa đâu
Tại sao không giữ những ấn tượng đẹp với nhau.

Rồi mai đây em sẽ tìm được ai đó yêu em hơn tôi
Đừng cố chấp đi tìm cảm giác đôi ta khi xưa qua rồi
Tôi mong một người nào đó cho em được hạnh phúc hơn
Vì tôi đã chẳng làm được cho em khi xưa lúc em bên tôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Bài này cũng là bài e thích nhất. Cắn rứt. 1 thời để nhớ

• Like

Doãn Ca

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/20
Chủ đề
0
41
4
29
0 ₿
Bạn có thể cho mình biết tại sao bạn lại dừng lại được không?