Q.1 [11 DUBAI] Bài viết cuối và cũng là lần cuối cùng gặp em.

Lượt xem: 4,106

Doãn Ca

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/20
Chủ đề
0
41
4
29
0 ₿
Mình củng đã từng như bạn, củng yêu một cô gái làm dịch vụ, nhưng khác là bọn mình đến với nhau don ra ở cùng nhau, cô ấy củng hứa hẹn với mình rất nhiều lần rằng ổn định sẽ tìm 1 công việc khác nhưng đến nay đã 5 năm từ ngày mình và cô ấy quen nhau và cô ấy vẫn chưa nghỉ được, áp lực cuộc sống áp lực đồng tiền cứ thế mà ngăn chặn lời hứa của cô ấy với mình, mình k trách cô ấy vì mình biết cô ấy phải lo cho gia đinh lo cho cha mẹ già ở quê nên mới phải vậy, nhưng thực sự mình buồn lắm, buồn vì bản thân mình bất tài bất lực k lo lắng được cho em,thì làm sao có đủ tư cách mà bảo e nghỉ làm, thật sự trong lòng mình đang rất buồn gặp phải bài viết của bạn rất giống mình năm xưa nên muốn trút nổi lòng này

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Đọc lời chia sẽ này của bạn. Mình cũng thấy đồng cảm quá. Đúng là mình k có tư cách gì để nói ngta nghỉ làm dc hết vì đơn giản k lo được cho ngta. Mình cũng rất buồn biết là khi chia sẽ trên này chắc chắn cũng chỉ là 30 40% sự thật thui. Nhưng mà dc viết ra cảm thấy nhẹ lòng đi bớt phần nào

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
5 năm thật ngưỡng mộ bạn. Ước gìzz

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Nhưng mà bây giờ bạn vẫn đang còn quen đúng k?

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Nếu được chọn lại a vẫn sẽ chọn gặp được em và yêu em thêm lần nữa..... a mong có thể a sẽ được gặp em và bắt đầu cuộc hành trình mới với em ở 1 nơi nào đó trong tương lai không xa. Dù chân trời góc biển a vẫn sẽ tìm em.........................

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lòng muốn nói rằng hết kiếp
Thề sẽ mãi yêu trọn đời không hề đổi thay
Tình khó nói, nhiều sóng gió
Nào biết trước trên đường đời bao điều đổi thay.

Tình là chi, đời là chi sao toàn buồn đau
Tình sẽ chết, đời sẽ hết
Buồn chất ngất khi cuộc tình mang nhiều đắng cay.

Bao tháng năm dần mãi trôi
Tình yêu đôi ta tan vào cõi hư vô
Yêu em (mãi yêu em) sao nhiều trái ngang
Tình yêu em trao tôi làm con tim chơi vơi.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
Thật sự đã lâu lắm rồi X mới đọc 1 bài viết hay như vậy,có lẽ bài viết chất chứa biết bao nỗi niềm, cảm xúc, tình cảm của bác trong 8 tháng vừa qua nên dễ chạm vào cảm xúc nhiều người.

Dù sao 8 tháng không ngắn cũng không dài nhưng trải qua thời gian này như trải qua 1 đời người, một mối tình đơn phương mà sau này bác có thể nhớ lại và không hối hận vì đã làm tất cả vì mối tình này

Mình ở diễn đàn khá lâu và chứng kiến biết bao mối tình như vậy nhưng kết thúc hiếm, hiêm và rất hiếm là HE giữa KTV massage và khách hàng. Nhiều anh em hỏi X sao không dính, không có bé cưng, trước giờ không thấy bé cưng nào vậy,.... Có lẽ đây là đáp án

Thích Tạo Nick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/3/23
Chủ đề
5
79
59
VL
0 ₿
Bác X thật tỉnh táo và đẹp trai. đáp án là đây chứ đâu nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
45
618
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Tại sao phải dừng cuộc chơi, còn trẻ mà cứ chơi đi khi cuộc đời còn cho phép
Không có 11 này ta có 11 khác, Không có Thỏ này ta có Thỏ, hoặc là con Nai, con Gấu, con gái...... rất nhiều
Tội tình gì phải muộn phiền thế bác
Quay đầu là bờ, và anh em đứng bờ bên kia chờ bác, đi tới hay lui đều có anh em
chai yo chai yo !!!

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and Cô Bé Mùa Đông

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hôm nào nắm tay dắt anh đi Ngồi... roài điểm hóa giúp dùm anh cho anh cũng được Giác Ngộ... luôn luôn tỉnh táo với nha người em mình.

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
đến 1 ngày bước chân mỏi mệt, bỗng nhìn lại không còn ai đứng bên ta.
Lòng người dễ đổi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
về đây đi anh, em dắt a vào động bàn tơ, lúc đó sẽ giúp anh giác ngộ mạnh mẽ luôn hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam