Q.1 [11 DUBAI Q1] Biết làm sao khi mà đến bây giờ cảm giác vẫn như lần đầu. Và ngày nào đó không gặp được em nữa thì sao?

Lượt xem: 3,660

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
7/1/2022 23h30 Quận 1

Đêm nay phố sài gòn những ngày gần tết se lạnh, ngồi một mình bên đường gần nơi em làm, chợt nghe giai điệu 1 bài hát quen mà nhớ em quá. Nhưng giờ này em đã tan làm. Nên K còn cách nào phải viết cái gì đó ra để vơi đi bớt nỗi buồn. Chứ không là k thể chịu đựng nổi mất.

Ngày hôm qua,
6/1/2022 19h30
Qua 77 Yersin hớt tóc vừa xong, gần với 41 LTHG quá nên lấy điện thoại gọi xem e có rảnh ko qua gặp em 1 chút, Gọi lần 1 gặp a Lễ tân báo bé 21h có hẹn khách, sợ k đủ giờ nên k nhận khách tiếp dc nha a. Xong tôi cúp máy, nhưng mà muốn gặp lắm rồi cũng chỉ muốn nhìn em 1 cái rồi về. Nên gọi lại lần 2: a ơi e gần đây e tới liền với em không cần hết vé mới ra. 20h30 e về sớm để bé làm tua sau. Hên là nhận sau cuộc gọi thứ 2.
2p sau có mặt tại 41. Rồi lên phòng, ở đây phòng nào cũng đã qua còn phòng hồ bơi là chưa biết. Hôm nay đến bất ngờ nên em chắc sẽ không biết khách quen đến thăm đâu. Nên thay đồ đem hết những thứ mà em biết vào hết phòng xông hơi. Vào trốn trong đó.

5p sau em lên em đi vào lại mở nước, lại giường trãi khăn, bên trong tôi nhìn ra là biết chắc là không biết khách quen ghé phá rồi. Định ngồi lâu thêm cho ở ngoài đợi cho lâu chơi. Ở trong 10p tôi chịu gần hết nổi nóng quá mà vẫn ráng k ra, cho đợi chơi. Thấy em bên ngoài cũng sốt ruột thấy ngó vào phòng xông suốt. Ở trong nhìn ra thấy z tôi cười khoái chí. Cho đợi thêm tức chơi. Ai dè e nhìn vào thấy tôi mang đôi dép quen thế là biết là khách quen rồi, em đứng dậy lại cửa kéo cửa ra, tôi giữ cửa lại không cho mở. Em nói em biết rồi bước ra mau, tôi mở cửa bước ra, em kêu tôi, Dạ M ơi?Có Dạ không? tôi dám không dạ. Do dám chọc em để e đợi. Nhưng mà lòng vui vì gặp được em.

Hôm nay cũng là lần 45 gặp em tại 41, cũng không biết sẽ kiên trì dc đến bao lâu nữa.
Em hn vẫn như lần đầu tôi gặp
Em rất xinh, vẫn nụ cười duyên giết người đó,
Mặt em rất duyên và đáng iu vì e chưa sửa gì hết vẫn còn nguyên nét tự nhiên tôi thì lại rất thích như vậy? Chỉ là nay có 1 điểm lạ là em cười sao mà răng trắng và sáng thế, định hỏi em dùng loại kem đánh răng nào để mua về dùng thử.

Lỡ xông rồi nên tôi vào bồn tắm còn em lại giường ngồi. Tắm xong tôi mặc đồ lại, Gấp quá sát giờ tua sau nên ngồi nói chuyện với em 1 chút rồi về, dù sao dc gặp em như vậy cũng đủ vui r.

Đánh giá về em:
KTV: 11
-Khách quen của e nhưng chưa bao giờ dc em mát xa cho nên không đánh giá dc.
-Chắc chắn 1 điều ai gặp em đều rất thích vì bên em cảm giác như bên người yêu vậy. Chỉ cần vậy thôi là cũng đủ để chọn em rồi không cần gì nhiều.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
T chỉ cần đọc tiêu đề khỏi coi nội dung cũng biết ông nói về em 11 rồi. Bữa t đi thăm em 11 có hỏi về ông, ẻm nói ông book 8 suất luôn + tip x 8 thì đủ biết ông đại gia cỡ nào rồi, vậy thì vấn đề này của ông dễ lắm
1. Nếu ông còn độc thân, chưa có gia đình thì rước em về làm vợ luôn là chuẩn bài, cuộc đời matxa gần 20 năm t đã từng thấy khá nhiều khách cưới luôn ktv mà họ yêu thương
2. Nếu ông đã có gia đình thì với điều kiện của ông thì ông dư sức làm sugar daddy chu cấp cho em ấy hàng tháng
Còn nếu ông k chịu đc cả 2 phương án này thì thôi cứ xác định đi matxa bình thường, mọi cảm xúc bỏ lại hết sau khi ra về

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Trời, đồn z chết lun á, làm gì có 8 suất mà còn típ x8 toàn đi nợ tip. Nên hk có phương án nào dùng dc

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn bài report đầy tâm trạng của huynh. Cơ sở rất hân hoan vì sự ủng hộ lâu dài của huynh ạ Chúc huynh ngày mới vui vẻ !

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Dersa and Cô Bé Mùa Đông

VôDanh1000

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Thì ra idol book tour từ 12h trưa đến 2h sáng là Cô Bé à? ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Xin đính chính chút là t ghi nhầm, đúng ra là 8 tiếng chứ không phải 8 suất =)) mà dám book 8 tiếng là đủ biết chủ thớt tài chính mạnh cỡ nào rồi nha =))

• Like

VôDanh1000

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Vậy thì có 1 idol mà book 1 bé nào bên Dubai từ 12h đến 2h nữa á. Hehe, đợt WC có nằm ngủ trong đó nên đc nghe kể. Há há

• Like

VôDanh1000

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Vậy thì có 1 idol mà book 1 bé nào bên Dubai từ 12h đến 2h nữa á. Hehe, đợt WC có nằm ngủ trong đó nên đc nghe kể. Há há

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Xin đính chính lại là nghèo nha, nợ ngập đầu. nhiều khi sức mạnh của con tim nó mạnh hơn sức mạh của đồng tiền, nên vs ng mình iu thích thì k tiếc thứ gì... có những thứ k thể nào bằng tiền có thể có được, mà cũng mong dc tài chính mạnh như ông nói, để dễ dàng hơn. Haha

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Tui cũng nghèo lắm ông ơi, thậm chí tui thuộc hàng nghèo rớt mồng tơi trong cái forum này luôn đó, ai biết tui từ thời matxa20k là rõ nhất, tui giờ cũng còn 1 số khó khăn nhất định nhưng giờ tui tâm niệm cứ sống lạc quan, ngày mai trời lại sáng, mọi thứ rồi sẽ ổn vượt qua hết

• Like