Q.1 [11 DUBAI] Seri Phim dài cùng em [AT]-tập 16 LÀ ĐIÊN HAY YÊU.

Lượt xem: 2,522

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
18h30-26/10/2022

Hôm nay là ngày thứ 33 biết em,Lần 16. cũng như mọi ngày cảm giác lại nhớ em rất nhiều. Nên cũng đúng giờ đó khung giờ trưa như mọi hôm tôi lại cầm điện thoại lên và gọi tới số bạn thân quen thuộc DUBAI Q1 bạn này rất dễ đặt gì cũng OK không như em cái gì cũng khó. Và thế là bạn thân tôi đã xác nhận tôi đã có 2 vé lúc 18h30. Tôi mong cơ sở sẽ cho ra thêm cái vé nào thời gian dài 1 chút khoảng 5 tiếng chỉ ngồi và nói chuyện thôi. Vì tôi khá quậy và nhây với em nên đã bị em hạn chế chỉ tiếp 2 vé. Nên mà có cái vé 5 tiếng thì 2 vé được 10 tiếng thì quá tuyệt vời.
Chiều tan ca tranh thủ ra sớm 17h. Chạy vòng vòng làm shipper trước công việc này cũng khó khăn không tưởng vì phải vừa biết đường biết quán nào ngon và đặc biệt phải đoán dc e thích ăn gì. Nghe đã thấy khó rồi. Nhưng mà làm sao cản dc bước chân này. Cuối cùng cũng đủ và vội qua chạy địa chỉ quen thuộc số 41 LTHG.
Đến nơi gửi xe và lên quầy gặp bé Ngân làm thủ tục xong locker dẫn lên phòng căn phòng nào cũng quen thuộc cả (trừ phòng lồng chim)

Ngồi sắp đồ ăn ra sẵn, đợi em lên, 5p sau em đẩy cửa bước vào, trước mắt tôi vẫn là em nhưng hôm nay lại diện 1 bộ cosplay khác nhìn khác hẳn mọi hôm, làm tôi đứng hình mất vào giây và cử chỉ e thẹn. tôi nói với em rằng em như thế này biết đến khi nào a chán được em hả? Em chỉ nhìn tôi cười. Em ngồi trên ghế và tôi ngồi dưới đất tôi lấy từng miếng đồ ăn cho em, trao cho em toàn những cử chỉ yêu thương.
Ăn xong thì đến màn tắm, nay tôi dành pha nước pha sao lạnh ngắt nên xả bớt bật nóng, rồi cùng em lại giường tâm sự rồi quên cha mất cái vòi nước nóng đang xả làm cho hết cái vé đầu tiên mà chưa tắm xong.
Đến vé thứ 2 thì cũng tắm xong, kéo em qua giường. Nay nhìn em khá là hấp dẫn. Trước miếng mồi ngon thì ai lại bỏ qua. Nên cũng đã làm những gì cần làm.
Còn thời gian nên nằm tâm sự. Hôm nay câu chuyện của tôi và em đầy sóng gió có lúc tưởng chừng đã không giải quyết được căng thẳng dâng trào thì đồng hồ báo hết giờ và bị gõ cửa. Nên tôi không thể nào về được, tôi muốn 1 vé nữa, nhưng tôi đã hứa chỉ đi 2 vé 1 lần, vi phạm lởi đã hứa thì hậu quả bi thảm. Nhưng chưa giải quyết xong chuyện sao có thể về được. Sau 1 hồi năn nỉ ỉ ôi, thì em cũng đồng ý tiếp tôi 1 vé nữa? Hên là mọi chuyện dc giải quyết êm đẹp nên đúng 12h20p tôi đồng ý ra về.
Có lẻ nhiều người tò mò mqh giữa tôi và em là gì? Đơn giản là 1 mqh giữa 1 KTV và Khách có khác chút tôi là khách quen của em nên được đối xử tình cảm hơn 1 chút. Và tất cả cuộc gặp gỡ đều là tại nơi làm việc của em, thời gian gặp em được tính bằng vé tất cả đều dc trả bằng tiền. Thì đúng là tình cảm gì ở đây? Chỉ khác em là CRUSH của tôi.
Tình cảm là cảm nhận riêng của từng người, không thể nói cần bao nhiêu thời gian để yêu 1 người. Có thể mượn 1 câu nói quen thuộc để diễn tả tình cảm của tôi bắt đầu như thế nào?
"Uống nhầm 1 ánh mắt,
cơn say theo cả đời.
Thương thầm 1 nụ cười,
cả 1 đời phiêu lãng."

Ngay lần đầu gặp em trong lòng đã định sẵn đây là mẫu người mà tôi từng tìm kiếm. Đến tận bây giờ tôi mới được gặp. Có phải là đúng người sai thời điểm không? nên tôi biết rằng sau này tôi chắc chắn sẽ yêu em, nên tại sao ngay lần đầu mình lại không yêu em luôn, để khỏi phí phút giây nào? Và dần thời gian đã cho tôi câu trả lời là cảm giác ban đầu rất đúng. Nên chỉ cần 1 ánh nhìn cũng đã đủ yêu.
Cũng không ít lần tôi hỏi em cho tôi 1 cái hẹn bên ngoài chỉ đi cafe, xem phim thôi được không? Em nói thẳng luôn là không? Rất dứt khoác mà không cần nghĩ. Nói chung cũng rất buồn nhưng mà tôi tôn trọng quyết định của em. Nên nhớ em thì tôi tới nơi em làm để gặp thôi.
Hôm nay gặp em xong khá là tâm trạng nên không gặp e xong ko muốn về nhà, chạy qua bến Bạch Đằng để cảm giác như cùng em hít chung 1 bầu không khí cũng vui rồi. Có phải là tôi ĐIÊN hay là ĐIÊN vì YÊU rồi nhỉ?
Ngồi 1 mình uống nước và nhìn cảnh đêm, nhìn các cặp đôi trẻ bên nhau mà ganh tị, sao mình không tìm bên ngoài để dc như vậy? Sao cứ chọn khó khi thích 1 KTV. Nhưng mà chuyện tình cảm ai biết được.

Đúng là thức đêm mới biết đêm dài, nhờ vậy mới biết được con tim này chỉ có hình bóng của em và yêu em đến dường nào.

Ngồi đến 5h chạy lên công ty và có bài viết này. 1 trãi nghiệm quá đáng nhớ tại DUBAI Q1
Có lẽ nhiều người sẽ nói tôi điên hay ngu gì cũng được, nhưng mà mấy khi tìm được 1 người mà mình yêu. Nên cứ điên thôi.

Cảm ơn a đã đọc, đây là 1 bài report thật của 1 lần ghé DUBAI mátxa nhưng mục đích khác nên nội dung không giống format cho lắm.
Nên mong các MOD thông cảm bỏ qua. Và cho nó được nằm ở đây. Để xem là 1 kỉ niệm.

KTV11
Tic: 3 onsen
Tip: Đưa trước trừ dần.
Lễ tân, locker, giữ xe ly nước.

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 đã có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc và có bài chia sẽ chân thật về bé
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn bé trước ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Ngay lúc anh gặp em là anh biết anh see tình, nhưng rốt cuộc chỉ là anh tự đa tình mà thôi...

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Tôi cũng đi mát xa gặp dc nhiều người. Nhưng ng trước tôi cũng đi thư giãn thôi. Hoàn toàn đi xong ko có cảm giác gì. Nhưng riêng em con tim đã bị chết ngay ánh nhìn đầu tiên và dần dần tôi biết được ở em có tất cả những điểm mà tôi thích, khi bên em tôi luôn có cảm giác cực mạnh rất thích. Cảm giác như đó là ng tình kiếp trước của tôi. Chắc kiếp trước tôi nợ tình em ấy, nên kiếp này tôi phải trả... Cảm giác yêu mà yêu đơn phương rất khó chịu...

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
1
55
20
38
Tphcm
0 ₿
đã là hoa chắc chắn sẽ nở việc của mình chỉ nên ngắm và thưởng thức nó thôi hà cớ gì phải quan tâm ai là người chăm bón đôi khi có những chuyện nó k đi theo quỹ đạo của chính bản thân mình.Tỉnh táo lên người ae ,mình có xem nhiều bài viết của bạn về bé 11 này rồi mình thấy bạn trông có vẻ lạc lối bởi dòng suy nghĩ chính bản thân mình và bạn có bao giờ hỏi bé cần gì và thật sự ước muốn như thế nào hay chưa hay là chỉ bản thân mình “TỰ ĐA TÌNH” mà thôi đôi khi có thể sự thật nó đắng cay như thế người ae ạ,hay có bao giờ bạn tự đặt câu hỏi cho mình là ai? mình ở vị trí nào hay chưa?tình cảm nó đến từ 2 phía mọi sự cố gắng vun đắp đơn phương thật sự nó k là gì cả lời nói này có thể sát muối tấm chân tình người ae nhưng nó là sự thật bạn à .Thân hi vọng bạn tìm dc niềm vui của mình
Hoa nở là hữu tình
Hoa rơi là vô ý
Hoa nào rồi củng tàn
nhưng chưa bao giờ là vô tri
nhưng chuyện mình có ngã ngũ
Ngọt ngào hoá vô vị
Anh vẫn yêu e điên cuồng
bất chấp mọi khía cạnh vô lý

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom and Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cảm ơn lời chia sẽ rất chân thành của bác. Bác nói cũng đúng quá, nhưng tình cảm từ 1 phía vẫn được

• Like
Điểm cảm xúc: hungmaco

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Chia sẽ này cũng thật đáng để suy nghĩ, cảm ơn bác

• Like
Điểm cảm xúc: hungmaco

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tình đơn phương như là nắm cát trong lòng bàn tay, càng nắm chặt, cát càng dễ trôi qua kẽ tay, chỉ khi biết khum tay nâng niu, bạn mới gìn giữ được nắm cát ấy trong khoảng thời gian lâu nhất có thể để cố gắng duy trì mối quan hệ một chiều này.

Trên đời này, tình yêu cũng là thứ dễ dàng bị người ta bỏ lỡ nhất. Bỏ lỡ rồi thì cũng không nên nuối tiếc. Mây của trời cứ để gió cuốn đi.

Hoa rơi hữu ý, nước chảy vô tình, mọi chuyện đến hay đi đều là duyên phận.
Hãy luôn trân trọng, luôn quan tâm người ấy trong từng ngày tháng ngắn ngủi khi mà còn có thể gặp mặt và ở bên cạnh nhau theo cái cách của riêng mình bởi hok chỉ có mỗi mình crush ẻm đâu, dù biết rằng mình cũng chỉ là một trong những sự lựa chọn của ẻm thôi nhưng hok bằng cách này cũng bằng cách khác, bằng mọi giá làm sao để mình trở thành sự lựa chọn ưu tiên khi ẻm nghĩ tới khi cần ai đó ....
Học cách giữ “đầu lạnh, tim nóng” để tự bảo vệ mình tránh tổn thương sâu sắc trong mối quan hệ không tên này.
Cần tỉnh táo để hành xử có chừng mực, đó chính là “đầu lạnh”. Nhưng cũng cần có sự cảm thông, nhìn sự việc dưới góc độ của người khác, đó chính là “tim nóng”.
Tới lúc cần tới trí tuệ cảm xúc là đây ^^!

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông and El25

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chia sẻ với cảm xúc của chủ thớt. Mình thì thấy đây mới chỉ là ngày thứ 33. Nếu bạn tính đường dài, 33 ngày chưa là gì cả, cho dù là lần thứ 16 hay 26. Tình cảm cũng như cây xanh cần rất nhiều yếu tố để nuôi dưỡng, trong đó có thời gian và không gian. Cũng nên cho "cây" khoảng không riêng để nó tự lớn. Chứ ko phải cắt tỉa, tưới tắm mỗi giờ đồng hồ là tốt. Chữ "thời điểm" trong câu "đúng người sai thời điểm" ko nhất thiết là chỉ một khoảnh khắc ngắn. Có những cặp yêu nhau rất lâu nhưng đến lúc chia tay vẫn do sai thời điểm. Mình thì nghĩ thời điểm chỉ có giá trị với một hành động nhất định. Phương châm của mình là thua keo này ta bày keo khác hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Rất thích đọc những lời chia sẽ của a, cảm ơn a.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Kk, đúng rồi thời gian còn dài, thua kèo này bày kèo khác.

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
khi con người ta say: người nghĩ đến lúc đó, chắc chắn là người mình yêu thương và luôn nhớ mong, hôm nay sẽ say 1 đêm, nếu nhớ e thì tình cảm này là thật, còn k thì chắc chỉ là 1 cuộc dạo chơi...

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đêm nay trăng cô đơn vàng võ lạnh
Ta nghe lòng mình còn lạnh hơn trăng
Uống say xưa cạn chén rượu nồng
Đễ lòng này chết lặng như trăng

Uống rượu không phải để say ??
Uống rượu để biết đắng cay thế nào ??
Uống rượu không phải để sầu ??
Uống rượu để biết trong đầu nhớ ai ??

Nếu muốn hiểu đàn ông nghĩ gì, cứ để họ say đi.
Quả thật khi say mới biết mình yêu ai thật lòng. Chỉ nhớ về một người và muốn một người mà thôi. Nhưng tiếc là chẳng thể…

Say men rượu ngày mai sẽ tỉnh
Say men tình mãi mãi vẫn còn say

Một chút ái tình cũng như một chút rượu mạnh, cái gì quá cũng làm người ta mắc bệnh.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: SC17 and Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Thơ hay quá anh, quá tuyệt vời với hoàn cảnh hiện tại... khi yêu thật mới có những cảm giác và viết nên được nhưng lời như này