25 Em gái nhỏ miền Tây......nguyên!

Lượt xem: 1,516

Lý Ưng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/14
Chủ đề
3
44
14
0 ₿
11-10 , 1 ngày sau chiến thắng sát nút của đội tuyển Việt Nam. Cảm giác sung sưỡng vẫn còn lâng lâng thì sáng sớm tôi đã nhận được tin nhắn báo trúng thưởng vé đi để gặp em. Thật may mắn khi người trên tôi sai quy định để có thể đến lượt tôi. Chia buồn cùng người bạn đó. Dự đinh thứ 7 mới đi nhưng thời gian BQT giao làm nhiệm vụ phải là ngày thứ 6. Sắp xếp tất cả công việc để qua 1 bên. Nhiệm vụ sung sướng là ưu tiên hàng đầu, tôi đã phi ngựa sắt đến Minh Long. Trên đường đi kẹt xe ghê gớm. Nhưng quyết tâm hoàn thành nhiệm vụ sung sướng đã thôi thúc tôi cố vượt qua. Đến nơi đưa code, chụp màn hình.....xong các thủ tục thì lên lầu thôi.
Vào phòng xong hơi đợi em, 5 phút sau em cũng vào. Em mặc áo không nội y, cặp ngực tuy nhỏ nhưng lấp ló đâu đó làm tôi kích thích vãi. Em tắm cho, lau mình sạch sẽ rồi bắt đầu mát xa......lưỡi em như con mãng xà cứ trường trên người tôi hết chỗ này đến chỗ khác.....rồi đá bi, liếm cột, 69.......cuối cùng 25p sau cũng hoàn thành. Thấy em miệt mài với cây kem thấy mà thương.....
Đánh giá: trẻ, đẹp, v1 tuy nhỏ nhưng chắc, yêu nghề, v3 bé bé xinh xinh, thơm thơm.
Tip: theo luật
Locker dễ thương tặng 50k khích lệ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Nhưng có chút nhằm lẫn về bé số 11 rồi á

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hihi dạ không sao ạ chỉ cần huynh nhớ đến bé là muội đã rất vui rồi ạ