Q.1 Mỹ nhân [11] HÔM NAY LẦN ĐẦU CÓ CẢM GIÁC NÀY

Lượt xem: 3,695

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Xin chào ae,

Chưa bao giờ từng nghĩ cuộc đời tôi cũng có ngày hôm nay, khi mà không biết phải đi về đâu. Đúng hơn là không có nơi nào để về lúc này. Đúng là ngã rẽ của cuộc đời thật mà. Haizzz

Nghe theo con tim hay là lí trí đây. Nhưng con tim này yếu đuối quá, thế là lại nghĩ đến em. Không còn cách nào khác lại nhấc điện thoại lên gọi ngay bé Ngân, vừa nghe giọng tôi là bé hiểu book ai mấy vé :)). Hôm nay thứ 7 tôi cũng đoán dc là em sẽ rất bận và cũng sẽ rất là mệt. Nên tôi cố tình book đến hết ca bé làm luôn để cho bé được Off và nghỉ ngơi.

Chắc nhiều ng cũng thắc mắc book nhiều vé thì làm gì trong đó. Hôm nay tôi sẽ review 1 lần như vậy.

Đêm thứ 6 ngày thứ 7 chắc chắn 1 điều là khách đông làm rất áp lực và sẽ rất mệt, nên nay muốn làm gì đó cho bé được hồi phục, Đặt lịch lúc 19h nhưng từ lúc 17h đã suy nghĩ và đi chuẩn bị làm shipper cho bé, chưa có nhiều kinh nghiệm trong vụ này lắm nên lên list món ăn chính và tráng miệng cho đơn giản. Chạy vòng vòng sài gòn từ bình dương lại qua phú nhuận mà vẫn chưa có món nào, thôi thấy quán nước nhìn cũng dc dc tấp vào mua 3 ly 1 ly ép cà rốt, 1 bơ, 1 sapoche đá riêng. Và mua thêm 1 món chính, đi trên đường thấy mãn cầu ngon quá dừng lại mua thêm 3 trái to đùng. Tôi book qua lễ tân mà bé linh cảm dc hay sao đó nhắn hỏi thăm dò, chắc là đoán ra tôi book rồi. Thì cũng biết được bé đã vừa mới ăn xong nên không đem món chính lên mà để lại trên xe.
Công tác cbi đã xong giờ tiến thẳng 41 LTHG giờ đường đến đây đã thuộc lòng rồi. Đến nơi thì bước vào chưa kịp nói gì thì lễ tân vs locker kêu a ngồi rồi, chắc là nhìn tôi là thấy số 11 rồi quá. Thủ tục xong thì dc e trai locker quen thuộc dẫn lên phòng. Đến phòng thì tôi cũng tranh thủ vệ sinh răng miệng sạch sẽ, trước khi em lên.
Tôi không xông hơi hay thay đồ mặc vậy luôn, sắp xếp đồ ăn uống lên bàn đợi em lên, 5p thì em bước vào, tôi quay nhìn em tôi cười, em cũng cười, đây là lần thứ 13 gặp em, mà cứ như lần đầu vẫn cảm giác xao xuyến đó.
Tôi kéo em lại ôm 1 cái nhẹ thật lâu cho thoả nỗi nhớ mong, trao cho em 1 cái hun nhẹ lên má và kéo em ngồi xuống ghế, em vẫn nụ cười giết người đó, nhưng mà hôm nay tôi thấy em hiện rõ sự mệt mỏi không biết ai đã làm em tôi ra vậy?
Thấy đau lòng quá tôi liền lấy ly nước cà rốt đút cho em uống, tôi nói chắc thỏ thì chắc thích cà rốt phải không? Em nghe cười liền, cho em ăn uông hết mấy món tôi mua qua xong, thì em nói tôi qua giường mà lạ lùng chưa tắm táp thay đồ gì mà kêu qua giường làm gì ta???
Vừa tới giường em bảo a nằm xuống tưởng có gì hay, ai dè em kéo tay tôi lại nằm gọn trong lòng tôi và nhắm mắt ngủ. Ơ ơ ơ gì z???

Nhìn e tôi biết em đã nhiều ngày mất ngủ, và cứ thế mà nhìn em ngủ mấy giờ đồng hồ, không dễ tìm đâu 1 người con gái mà nằm gọn trong lòng mình mà ngủ 1 giấc ngon vậy? Cảm giác không biết ai hiểu không? Rất vui và hp.

Tôi nhìn gương mặt em cạnh mặt tôi, tôi thầm hun trộm em nhiều cái và nói nhỏ vào tai em "anh thích em" không biết ngủ có nghe được không nữa??? Hay giả bộ làm lơ đây??? Mà thấy nằm im ru...
Gần hết giờ thì em tỉnh dậy hỏi sao a không ngủ? Xong ngủ đã rồi khoẻ khoẻ được chút bắt đầu dở thói, đuổi tôi về, gì kỳ z trời...??? Chịu nổi không??? Chưa làm gì mà??? tôi sợ e làm tiếp lại uổng hết công sức của tôi hôm nay nên hỏi đi hỏi lại a về là e Off hết ca phải không? Nếu còn làm thì a book tiếp đó..
Thế là thời gian ngắn ngủi bên em cũng đã hết em đưa tôi ra thang máy, tôi cũng không quên trao e những nụ hôn lưu luyến tạm biệt em.

Thông tin về em [KTV 11] thì đã có rất nhiều bài đánh giá nên xin phép không ghi ra nữa.

Tic thì tuỳ bữa nhiều bữa ít
Tip ( chắc gôm lúa đưa e 1 lần đi trừ dần quá)

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Bệnh nhân này đã miễn nhiễm với thuốc. Chúng tôi xin phép bó chân giữa =]]…

• Haha
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
E quá chu đáo và quan tâm tới bé từng ly từng chút thế này rồi bé sẽ cảm nhận đc.
Bái phục bái phục...mong các bác hãy nâng niu bé như @Cô Bé Mùa Đông.

Đoạn đường vào tim bé còn dài và nhiều chông gai...hãy thật lòng và chân thành

• Love

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
34
0 ₿
Đỉnh cao , t ngày xưa nghĩ có mình t yêu mấy ẻm thôi chứ , cũng book mấy tour để e ngủ hoặc nằm nói chuyện sau này đi chơi riêng rồi êm thích ngược lại kì kèo thời gian mới hiểu đc 2 thế giới khác nhau , rồi cũng phải dừng lại , mong bro kiên định ty vĩnh cửu này :))

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Chỉ cần những phút giây hiện tại gặp nhau lun vui vẻ là cũng vui rồi, nói j den chữ sau này. "TUỲ DUYÊN"

• Wow
Điểm cảm xúc: lâm nam huỳnh phát

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Cua đc mấy em KTV chắc bác phải đỉnh lắm hoặc giàu có lắm hoặc cả 2. Rất hy vọng bác có bài chia sẻ chi tiết hơn để biết thêm về khía cạnh tốt đẹp vui vẻ của massage hehe

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Những phút giây mà bác mua bằng tiền, tính bằng vé là đã ko có chuyện sau này r, cái kết "sau này" là nó chỉ dừng ở thời gian vé quy định r. Nói chung là ko có sự bắt đầu mối quan hệ trong môi trường này ngoại trừ là khách hàng, muốn có cái duyên thì cũng ko phải ở môi trường này.

• Like

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
2 bác nói đúng rồi, ng làm vp như tôi sao nuôi dc hay nghĩ đến chuyện cua đổ dc 1 e KTV chứ? Những gì tôi có thể làm được chỉ có thể là đến gặp bé tại nới bé làm. Dành những sự quan tâm với thời gian ít ổi dc tính bằng vé. Ngoài ra k thể lm dc gì hơn. Dù gì tình cảm này cũng chỉ là từ 1 phía tôi. Nhớ bé thì cứ vào thôi... vào đến khí nào k gặp dc nữa ko còn tung tích bé nữa thì thôi... Chắc tôi chỉ làm dc tới vây?

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
34
0 ₿
Sẵn lòng lun bác dù gì cũng là kỉ niệm vui nhưng mà viết bài ở mục nào thì đc phép vậy bác

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022