11 Trung Sơn mới mới

Lượt xem: 1,745

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Mới có mấy ông bạn rủ đi karaoke bên boss , cũng háo hức chuẩn bị đi trước khi đi cũng tranh thủ lục túi thì ui còn mỗi 1 củ mà ka cái nổi gì, thế là đành hồi lại với tụi nó, dù là dụ dỗ lắm nào là chia tiền bill cho , nào là mấy em cũng vui lắm, nhưng bộ đi xong rồi không kiếm chỗ để xả đạn hà, thôi thôi chia tay. Cũng chạy qua hướng boss nhưng đi tới tý keke, massage trung sơn.

Vẫn một phong cách phục vụ cực nhiệt tình của mấy bạn, vừa đến thì xe để em dắt, lên trên thì anh uống nước cho mát.... nói chung rất ok . chọn vé thái thôi gửi luôn tip cho bé luôn chẵn 1 củ đi random. tip trước luôn vậy cho mấy bé yên tâm.

lên phòng xông hơi tầm 5ph bé vào, số 11 . Tui hỏi em mới phải không ? bé bảo sao anh biết hay vậy anh hay đi đây lắm hả. keke. Coi diễn đàn cũng có lợi tý, vào chém gió như thần.

Tắm táp các kểu rồi lên cho em đấm bóp, khá thoải mái, đấm tý cũng ok rồi.

Thư giản. Em từ từ lột bỏ lớp áo ngoài và cặp ngực của em được thoa lên một lớp dầu gì gì đó mà nó rất là lạ khi trườn lên cơ thể, trườn đến đâu tự nhiên thấy nổi da gà đến đó, nó phê lắm, vừa ấm ấm vừa cảm giác cái bầu ngực em lúc thì áp xuống lúc thì nhẹ nhẹ, bao cảm giác bay bổng ùa vào, nằm mà thưởng thức em vừa đi ngực xong đi lưỡi và màn bj của em rất sướng từ tốn không bỏ lỡ cơ hội, tran thủ khám phá v4 em nó âm ẩm từ lúc nào, sờ rất đã, sau một thồi thì cũng out trong sung sướng. em lau người lại rồi sau đó đi vs lại xoa bóp một hồi mới đưa ra tắm lại.

Rất ưng cái cảm giác lúc em làm thái, chắc phải lần tới đi vé tắm để được làm phát trong bồn với em nữa.

Bé này 11 mới nhưng kỹ thuật rất là ổn nhé. tui đi thì thích nằm hưởng thụ nên rất hài lòng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.