Gò Vấp 11 Vui Tính

Lượt xem: 1,345

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
36
16
32
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn a LAK đã tặng code vào ngày 15.02 mà đến nay mới trả RP, lý do bữa đó vui quá về cái trái táo đời thứ 13 của em bị trắng màn hình đến hôm nay tgdđ mới trả lại cái máy khác, mà máy tính dùng các user cty nên không dùng đăng nhập linh tinh được, sợ lưu vết IT nó biết haha.

Lâu rồi chưa đăng ký điệp vụ nên ngày 15.02 thử vận may ai ngờ sau 1p30s được a LAK quăng cho cái code osen tại Ánh Dương - Gò Vấp nên cũng tranh thủ ghé thăm cơ sở mới, trước mình từng đi cơ sở cũ nên cũng đã biết đến AD. Về CSVC thì mới, sạch sẽ,....đặc biệt bồn tắm có massage, chỉ có cái không có remote điều chỉnh máy lạnh nên khi tắm ra lạnh quéo :))

Lúc đầu mình chọn bé 06 do bữa đó có nhiều RP về bé mà loker báo bé off nên nói random. Sau khi xong hơi tầm 10p thì có 1 bé lên rất chủ động trò chuyện, vui tính (lúc này chưa biết là bé 11) và rất nhiệt tình. Từ pha nước tắm đến dịch vụ chăm sóc "sau sinh" rất chu đáo.

Về gói vé cũng nói lên dịch vụ rồi nên mình ko nói thêm, có điều massgae khỏe em làm rất tốt và khỏe, mình khá nặng nhưng em vẫn cố thực hiện các bài bẻ khớp chứ ko bỏ bài nào. Về MS mệt thì em trườn tới đâu thì da gà nổi tới đó và cho anh em tự do khám phá, có thể 69 nếu anh em có nhu cầu.

Về bé 11 thì không còn gì để bàn, bé có dáng mình dây cây cảnh, 3 vòng căng đét, V1 to tròn , V2 thon gọn, V3 sạch sẽ gon gàng.

Mình sẽ còn quay lại AD vì bé 11.

• Like
Điểm cảm xúc: KAMA SUTRA

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
hờ hờ . mừng bác ngon chim. mà delay cả tháng vậy dễ bị ngân hàng xếp bác vào nợ xấu lắm nha :ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Lần đầu Tàn thấy rp 1 tháng... :ami-(47):
Bé 11 cưng... dễ thương... 8 chuyện là hết ý...
Mừng bác... :ami-(10):