Q.1 118 - lần trở lại bị tuột mood

Lượt xem: 557

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
8
31
32
Somewhere in the world
0 ₿
Tuy là mem mới ở đây, nhưng mình cũng đã đóng góp 1 vài review về các bé, và thiệt sự là cái bộ môn massage này mình đã chơi từ hơn chục năm. Cũng đã gặp vài lần sụp hầm sụp hố. Lần trải nghiệm hôm nay tuy ko phải là cái hố to lắm, nhưng thật sự ko thoải mái.

Nói về bé 118, mình đã có 1 bài review về bé, ae cứ đọc, và mình cũng đã đi lần này là lần thứ 3. Trước hết, phải nói rằng nếu mình ko thích bé, ko ưu ái bé, hay bé ko hợp thì mình sẽ ko bao giờ đi thêm lần 2 lần 3....

Nhưng hôm nay là 1 ngày mà có lẽ mình ko nên gặp bé, mà chắc cũng là lần cuối, sẽ ko có lần sau. Câu chuyện cũng sẽ chẳng có gì để nói vì 2 đứa gặp nhau vẫn vui vẻ như mọi khi, 2 ae nhìn ra là người quen của nhau. Tuy nhiên, mới vào thì bé cũng có nói là bé mệt do hôm qua thức khuya đi cafe với bạn, rồi sáng cũng phải dậy sớm vì nhiều công việc khác. Hơn nữa là bé cũng sắp tới tháng. Ok, ko sao, mình nghĩ thôi thì để nay bé nằm với mình cho vui, ko cần thư giãn cho mình cũng được. Nhưng, nằm cho vui thì cũng có vuốt ve, tạo cảm xúc trong lúc nói chuyện. Đằng này là bé muốn nằm cho vui thật.:6onion17:

Ok, phải xác nhận là bé có giỡn, mơn trớn mình, nhưng có qua thì cũng có lại, chứ mình có phải khúc gỗ đâu mà nằm yên như cái xác? Tất nhiên, mình cũng giỡn lại, bé tuy vui cười nhưng kiểu ko thích mình chạm vào người luôn ? :6onion34: Mà mình là theo kiểu rất tình cảm, vuốt ve cũng nhẹ nhàng tạo cảm xúc với các bé, chứ có phải dạng thô bạo hay côn đồ đâu? Ae nghĩ đi Onsen 2, bé lên nằm quấn cái khăn ngang ngực, dù ko thư giãn, ko lẽ 2 đứa trợn mắt nhìn nhau ngồi 1 góc nói chuyện à? Bé kêu lạnh ok fine, mình thì kiểu tắt máy lạnh nghe? Ko, tắt nó ngộp lắm anh (?) Chắc bữa nay khó ăn khó ở thiệt. :4onion25: Mình lúc đầu còn giỡn nói "Hay thôi nay vô tắm rồi anh về nha?" Nghĩ là giỡn, nhưng thật tới lúc này, thì mình tuột mood quá mức rồi, thiết nghĩ muốn về luôn.

Tính mình vui vẻ, mình rất thích nói chuyện trên trời dưới đất, hay tâm sự tình cảm với các bé. Nhưng, đã ko có mood thì cái mặt cũng ko muốn nhìn. Và hôm nay mình bị rơi vô tình huống này thật. Mình kêu bé làm massage cổ vai gáy THUẦN KHỎE cho mình luôn, tầm cũng 15 phút , ko ai nói ai. Quay lại bé còn kiểu "Nhìn em anh có n*ng ko?" (ủa nghĩ sao?), mình thì bắt đầu nhìn đồng hồ, "Ko thấy hứng nữa". Ấy vậy mà bé cũng siêng năng làm cho mình ra 1 shot (cái này cho điệm cộng), nhưng shot này coi như là 1 shot công nghiệp, ko đáng vì ngay từ đầu đã ko còn cảm xúc.

Làm xong 1 shot, thì cũng vô tình trạng như ban đầu, mình thì nằm đó, bé thì ngồi đó với cái khăn ngang người. Mình đề nghị thôi thì bé nên xin nghỉ vài ngày cuối tuần đi vì đang bị mood swing kiểu này đi làm cũng ko ai thoải mái. Về điểm này mình nghĩ cơ sở cũng nên để ý cho các bé nghỉ ngơi thêm, trong những lúc các bé quá căng thẳng, chỉ là 1 chút góp ý với cơ sở.

Đi Onsen 2 mà lần này mình lạnh ngắt, nhìn đồng hồ chỉ muốn đi về, ngồi móc phone ra xem tin nhắn bạn bè, điều mà mình ko bao giờ thích làm khi đi thư giãn, và đặc biệt là với 1 bé mình từng rất có cảm tình. Cuối cùng thì cũng xong, mình vẫn tip đầy đủ cho bé nhưng sẽ ko có lần sau với bé này nữa.

Service hôm nay chỉ 6/10 đối với mình. Ae thích trẻ trung xinh đẹp thì cứ đi bé, nhưng né mấy cái ngày mà bé ko vui ra nhé, ko thì bị bé "nướng" luôn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury xin chào anh @harry1511 ạ, cơ sở đã tiếp nhận sự việc phản anh của anh ạ. Cơ sở xin phép anh thời gian 24h để tìm hiểu sự việc và có câu trả lời sớm đến anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and harry1511

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
243
2,164
1,608
0 ₿
Chia buồn cùng bro, cơ sở sẽ giải quyết hợp tình hợp lý, bro yên tâm. Hnay đi offline với anh em cho vui

• Like
Điểm cảm xúc: harry1511

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
767
751
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tiếp nhận thông tin của member, cơ sở có 24 tiếng để tìm hiểu và giải quyết sự việc, Chi3 sẽ khóa topic tại đây. Trường hợp cơ sở có câu trả lời trước 24 tiếng thì inbox cho @Chị 3 Báo để mở lại topic.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Quận 1 xin chào anh @harry1511

Trước tiên, Massage Dubai Luxury xin gửi lời chào trân trọng và cảm ơn anh đã tin tưởng,lựa chọn dịch vụ của cơ sở ạ. Sau khi nhận được thông tin phản hồi của anh về chất lượng phục vụ của bé 118, cơ sở đã tìm hiểu sự việc là bé 118 đã có một số vấn đề cá nhân về gia đình, điều này đã ảnh hưởng đến thái độ phục vụ và sự nhiệt tình của bé. Cơ sở thành thật xin lỗi vì anh có sự trải nghiệm không tốt, bên cạnh đó bé 118 còn rất trẻ, nên có những ứng xử còn non kinh nghiệm, rất mong anh thông cảm cho bé ạ

Để khắc phục sự việc này và đảm bảo không xảy ra các sự cố tương tự, Massage Dubai Luxury Quận 1 đã làm việc lại với KTV 118 về quy trình và thái độ chăm sóc khách hàng đúng chuẩn, đảm bảo rằng tất cả nhân viên của Massage Dubai Luxury đều được đào tạo kỹ lưỡng và tuân thủ các tiêu chuẩn dịch vụ cao nhất.

Một lần nữa, cơ sở chân thành xin lỗi anh và rất mong nhận được sự thông cảm từ anh ạ. Massage Dubai Luxury Quận 1 xin phép gởi đến anh 1 món quà nhỏ trong hộp thư ạ

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123, harry1511 and Hido86

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
8
31
32
Somewhere in the world
0 ₿
Cám ơn cơ sở đã giải quyết nhanh chóng, cũng hy vọng bé ko bị ảnh hưởng gì nhiều, ai cũng có lỗi lầm cả.
@Hido86 chỉ có 1 tháng ăn chơi do nghỉ phép, nay mình đi làm lại rồi phải hẹn các ae dịp sau haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
767
751
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Cơ sở và khách hàng đã tìm ra tiếng nói chung, 2 bên giải quyết ổn thoả êm đẹp với nhau. Chị3 sẽ khoá topic, sự việc chấm dứt tại đây, mọi khúc mắc inbox @Chị 3 Báo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.