Euro 2024 - Q.1 - 119 - Anh biến thái quá hà | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 119 - Anh biến thái quá hà

Lượt xem: 909

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
51
665
269
4 ₿
Chào các bác,
Đợt này Euro khó lắm mới kiếm dc 1 trận thắng nên bay lẹ tới DB để tận hưởng, thank @Dory vì cái code quá đúng thời điểm. Nhận được code là tui nhắn ngay cho bé kẻo lỡ thời cơ, đúng giờ phóng nhanh tới 41 và gặp bé N để làm thủ tục, dc cái thủ tục với bé N cực nhanh và gọn lẹ và 3p sau lên phòng.
Giữa trưa nắng nên ko thèm xông, lên phòng tui leo lên giường nằm đợi bé luôn, tầm 10p thì bé vào. Mở cửa cái là lên tiếng liền cho biết người đẹp đã xuất hiện để gặp quái vật ^_^. 2 đứa tui quen tới mức vô khỏi cần tắm, vào là ôm luôn khỏi cần thủ tục gì cho mệt, ôm cho đã, hít cho hết mùi nước hoa rồi cạ cho sạch phấn trên mặt bé luôn mới xuống tắm. Mà con bé nó cũng lạ, ôm thì để yên cho ôm đi, tui làm gì kệ tui mà cái miệng cứ nói "anh biến thái quá hà, nhột, biến thái quá, biến thái..." nghe mà làm tui biến thái luôn cứ đè cổ bé ra mà hít, thơm, cạp nhẹ cổ 1 cái, cắn nhẹ vào tai, nhìn bé nhột rợn da gà nên, sướng. Kệ, biến thái mà sướng là được. Mà thiệt là thân quá bỏ thủ tục hết, tới lúc buông ra, xuống tắm là phát hiện còn 30p nữa hết giờ =)
Xuống tắm ti cho sạch sẽ rồi lên làm tiếp, còn 30p mà, tắm lẹ kẻo hết giờ, tắm nhanh rồi bay lên giường còn làm tiếp, con bé nó bắt đầu giở trò mà tui đâu có cho phép, đè xuống, tui cạp trước, cái cảm giác nhìn bé nó phê pha sao mà kích thích thế không biết. Tới lúc bé bảo rằng giờ e thư giãn cho a hay là a thư giãn cho e vậy, nằm xuống đi thì tui mới tha, cho bé ngồi dậy, và lúc này tới tui giở trò, cứ tiếp tục cuộc chiến tới mức bé phải buông tay, nằm bẹp lên người tui mà hổn hển, trời ơi nó kích thích. Cho bé thả lỏng vài giây lấy hơi rồi chốt hạ thôi, lần này thì bé dùng tay và tui nẩy theo nhịp, cứ như đang *** mà tui còn chơi trò khẩu dâm nữa, sau thêm 3p thì thôi, bắn pháo bông và hẹn bé bữa sau gặp lại
Thiệt hại: Tick free tip bằng vé chưa giảm
Cảm ơn mọi người đã đọc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm ủng hộ đặt khu và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé tiểu bối 119:2onion35:, xin hẹn được đón tiếp và phục vụ huynh vào những dịp sắp tới ạ, chúc huynh ngày cuối tuần thật nhiều may mắn ạ:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: