Quận 10 [12-1] Điệp vụ giữa tiết trời se lạnh với 08

Lượt xem: 466

motlanbenem

Bé Tập Massage
Reaction score
10
SG hôm nay trời trở lạnh, sáng dậy mở cửa dậy đi làm mà gió luồn vào cửa sổ bỗng nhiên lại thèm 1 cái ôm. Thế là may mắn được bác Lục chỉ định đi khám phá Minh Long. Tới chiều tan giờ làm, vội ra quán phở order một tô phở thập cẩm đầy đủ mới có sức chinh chiến được.Tới Minh Long điều ấn tượng là cơ sở được làm mới lại so với lúc trước mình đi, cũng không biết số nào nên random số 08 vé Thái, locker dẫn lên phòng cũng tip thêm ít cho bạn locker, lên phòng cũng rất ấn tượng với bồn tắm rất to, nội thất cũng đẹp nữa, thế là thay đồ vào phòng xông hơi, vừa xông xong thì cũng lúc bé 08 bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, V1 cũng rất ấn tượng.
Sau màn chào hỏi thì mình cũng lon ton vào phòng tắm, bé tắm rất kỹ, phần này mình rất hài lòng.
Tới phần Massage khỏe bé làm rất có lực, phần này bác nào thích đấm bóp tốt thì bé 08 là một sự lựa chọn không thể bỏ quá :D.
Tới phần mệt thì tới màn chà Thái từ chân lên tới đầu, phần này phải gọi là đỉnh của đỉnh, bé làm rất nhịp nhàng theo cảm xúc. Lúc quay lại thì bé nude 90% rồi. Và tới màn BJ nhẹ nhàng, nhưng mình cũng đầu hàng sau vài phút chống chọi trong sự hài lòng, thỏa mãn tột cùng.
Sau đó bé dắt mình tắm lại. Cảm nhận của mình cảm thấy đây là một số rất đáng để đi, và mình sẽ quay lại với 08 trong lần kế tiếp đến đâ.

Tổng kết
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: Mặt bằng chung
Locker: cafe

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • B bossjupi:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
  • P Phuocvuivuive:
    bossjupi nói:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
    p.a relax thấy còn á
  • camthy camthy:
    Bác Dory inbox em code event với nha. Sáng giờ inbox bác mà chưa thấy bác gởi
  • H Chat Bot:
    Hungcanh has joined the room.
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
  • MrxXx MrxXx:
    hùng cá chép nói:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
    xem bài tổng hợp code ở dưới kìa bạn
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    ở đâu vậy broooo !
  • chiendz chiendz:
    xin codeeeeee
  • N Chat Bot:
    nhut nhut has joined the room.
  • Q Quang265:
    Bác lục
  • hiếu nè hiếu nè:
    helooooo ae
  • huy quần đùi huy quần đùi:
    hello
    hiếu nè nói:
  • J jonson cường:
    có ae nào biết massage ở quy nhơn cho nào hot ko.chỉ mình với.
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    còn cho nào free vé ko anh em
  • T Tuấn Khanh:
    lấy code miễn phí ở đâu ae DB Tân Định ấy chỉ với ae
  • Ximendo Ximendo:
    Gọi sdt ấy bác
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    @Tuấn Khanh, tân định còn free hả bác
  • T Tuấn Khanh:
    Gọi cái đó chỉ có code giảm 100k họ yêu cầu có pass nữa mới có free
  • T Tuấn Khanh:
    Còn chương trình 1000 vé free mà họ yêu cầu có code và pass nữa mà ko biết pass ở đâu
  • Nettop Nettop:
    trong bài viết chần đần đó ko thấy sao
  • SoDeep SoDeep:
    lấy code tới đó đọc pass congdongmassage
  • Anh Grab Anh Grab:
    Còn chỗ nào free thái nữa các bác ơi
  • Anh Grab Anh Grab:
    Mừng bác ngon tryn
  • Kangminsuk Kangminsuk:
    Hello ae
  • M Mu.Rain:
    mình mới đi bé 84 về đây bồ

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    Reaction score
    424
    da
    SG hôm nay trời trở lạnh, sáng dậy mở cửa dậy đi làm mà gió luồn vào cửa sổ bỗng nhiên lại thèm 1 cái ôm. Thế là may mắn được bác Lục chỉ định đi khám phá Minh Long. Tới chiều tan giờ làm, vội ra quán phở order một tô phở thập cẩm đầy đủ mới có sức chinh chiến được.Tới Minh Long điều ấn tượng là cơ sở được làm mới lại so với lúc trước mình đi, cũng không biết số nào nên random số 08 vé Thái, locker dẫn lên phòng cũng tip thêm ít cho bạn locker, lên phòng cũng rất ấn tượng với bồn tắm rất to, nội thất cũng đẹp nữa, thế là thay đồ vào phòng xông hơi, vừa xông xong thì cũng lúc bé 08 bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, V1 cũng rất ấn tượng.
    Sau màn chào hỏi thì mình cũng lon ton vào phòng tắm, bé tắm rất kỹ, phần này mình rất hài lòng.
    Tới phần Massage khỏe bé làm rất có lực, phần này bác nào thích đấm bóp tốt thì bé 08 là một sự lựa chọn không thể bỏ quá :D.
    Tới phần mệt thì tới màn chà Thái từ chân lên tới đầu, phần này phải gọi là đỉnh của đỉnh, bé làm rất nhịp nhàng theo cảm xúc. Lúc quay lại thì bé nude 90% rồi. Và tới màn BJ nhẹ nhàng, nhưng mình cũng đầu hàng sau vài phút chống chọi trong sự hài lòng, thỏa mãn tột cùng.
    Sau đó bé dắt mình tắm lại. Cảm nhận của mình cảm thấy đây là một số rất đáng để đi, và mình sẽ quay lại với 08 trong lần kế tiếp đến đâ.

Tổng kết

Tổng kết
    Dạ muội cảm ơn huynh nhiều ạ . Trời lạnh lanh này mà có gấu 37° ôm thì khỏi chê luôn hé huynh. Hi. Hôm qua vì bị mất nước nên hơi khá lu bu. Huynh thông cảm nha. Muội đã khắc phục xong rồi a.