Quận 10 [12-1] Điệp vụ giữa tiết trời se lạnh với 08

Lượt xem: 672

motlanbenem

Bé Tập Massage
9/10/19
25
10
39
SG hôm nay trời trở lạnh, sáng dậy mở cửa dậy đi làm mà gió luồn vào cửa sổ bỗng nhiên lại thèm 1 cái ôm. Thế là may mắn được bác Lục chỉ định đi khám phá Minh Long. Tới chiều tan giờ làm, vội ra quán phở order một tô phở thập cẩm đầy đủ mới có sức chinh chiến được.Tới Minh Long điều ấn tượng là cơ sở được làm mới lại so với lúc trước mình đi, cũng không biết số nào nên random số 08 vé Thái, locker dẫn lên phòng cũng tip thêm ít cho bạn locker, lên phòng cũng rất ấn tượng với bồn tắm rất to, nội thất cũng đẹp nữa, thế là thay đồ vào phòng xông hơi, vừa xông xong thì cũng lúc bé 08 bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, V1 cũng rất ấn tượng.
Sau màn chào hỏi thì mình cũng lon ton vào phòng tắm, bé tắm rất kỹ, phần này mình rất hài lòng.
Tới phần Massage khỏe bé làm rất có lực, phần này bác nào thích đấm bóp tốt thì bé 08 là một sự lựa chọn không thể bỏ quá :D.
Tới phần mệt thì tới màn chà Thái từ chân lên tới đầu, phần này phải gọi là đỉnh của đỉnh, bé làm rất nhịp nhàng theo cảm xúc. Lúc quay lại thì bé nude 90% rồi. Và tới màn BJ nhẹ nhàng, nhưng mình cũng đầu hàng sau vài phút chống chọi trong sự hài lòng, thỏa mãn tột cùng.
Sau đó bé dắt mình tắm lại. Cảm nhận của mình cảm thấy đây là một số rất đáng để đi, và mình sẽ quay lại với 08 trong lần kế tiếp đến đâ.

Tổng kết
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: Mặt bằng chung
Locker: cafe

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    da
    SG hôm nay trời trở lạnh, sáng dậy mở cửa dậy đi làm mà gió luồn vào cửa sổ bỗng nhiên lại thèm 1 cái ôm. Thế là may mắn được bác Lục chỉ định đi khám phá Minh Long. Tới chiều tan giờ làm, vội ra quán phở order một tô phở thập cẩm đầy đủ mới có sức chinh chiến được.Tới Minh Long điều ấn tượng là cơ sở được làm mới lại so với lúc trước mình đi, cũng không biết số nào nên random số 08 vé Thái, locker dẫn lên phòng cũng tip thêm ít cho bạn locker, lên phòng cũng rất ấn tượng với bồn tắm rất to, nội thất cũng đẹp nữa, thế là thay đồ vào phòng xông hơi, vừa xông xong thì cũng lúc bé 08 bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, V1 cũng rất ấn tượng.
    Sau màn chào hỏi thì mình cũng lon ton vào phòng tắm, bé tắm rất kỹ, phần này mình rất hài lòng.
    Tới phần Massage khỏe bé làm rất có lực, phần này bác nào thích đấm bóp tốt thì bé 08 là một sự lựa chọn không thể bỏ quá :D.
    Tới phần mệt thì tới màn chà Thái từ chân lên tới đầu, phần này phải gọi là đỉnh của đỉnh, bé làm rất nhịp nhàng theo cảm xúc. Lúc quay lại thì bé nude 90% rồi. Và tới màn BJ nhẹ nhàng, nhưng mình cũng đầu hàng sau vài phút chống chọi trong sự hài lòng, thỏa mãn tột cùng.
    Sau đó bé dắt mình tắm lại. Cảm nhận của mình cảm thấy đây là một số rất đáng để đi, và mình sẽ quay lại với 08 trong lần kế tiếp đến đâ.

Tổng kết

Tổng kết
    Dạ muội cảm ơn huynh nhiều ạ . Trời lạnh lanh này mà có gấu 37° ôm thì khỏi chê luôn hé huynh. Hi. Hôm qua vì bị mất nước nên hơi khá lu bu. Huynh thông cảm nha. Muội đã khắc phục xong rồi a.

Mở ảnh nền