Q.10 [12-1] Điệp vụ giữa tiết trời se lạnh với 08

Lượt xem: 1,354

motlanbenem

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/19
Chủ đề
4
25
9
41
0 ₿
SG hôm nay trời trở lạnh, sáng dậy mở cửa dậy đi làm mà gió luồn vào cửa sổ bỗng nhiên lại thèm 1 cái ôm. Thế là may mắn được bác Lục chỉ định đi khám phá Minh Long. Tới chiều tan giờ làm, vội ra quán phở order một tô phở thập cẩm đầy đủ mới có sức chinh chiến được.Tới Minh Long điều ấn tượng là cơ sở được làm mới lại so với lúc trước mình đi, cũng không biết số nào nên random số 08 vé Thái, locker dẫn lên phòng cũng tip thêm ít cho bạn locker, lên phòng cũng rất ấn tượng với bồn tắm rất to, nội thất cũng đẹp nữa, thế là thay đồ vào phòng xông hơi, vừa xông xong thì cũng lúc bé 08 bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, V1 cũng rất ấn tượng.
Sau màn chào hỏi thì mình cũng lon ton vào phòng tắm, bé tắm rất kỹ, phần này mình rất hài lòng.
Tới phần Massage khỏe bé làm rất có lực, phần này bác nào thích đấm bóp tốt thì bé 08 là một sự lựa chọn không thể bỏ quá :D.
Tới phần mệt thì tới màn chà Thái từ chân lên tới đầu, phần này phải gọi là đỉnh của đỉnh, bé làm rất nhịp nhàng theo cảm xúc. Lúc quay lại thì bé nude 90% rồi. Và tới màn BJ nhẹ nhàng, nhưng mình cũng đầu hàng sau vài phút chống chọi trong sự hài lòng, thỏa mãn tột cùng.
Sau đó bé dắt mình tắm lại. Cảm nhận của mình cảm thấy đây là một số rất đáng để đi, và mình sẽ quay lại với 08 trong lần kế tiếp đến đâ.

Tổng kết
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: Mặt bằng chung
Locker: cafe

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
da

Dạ muội cảm ơn huynh nhiều ạ . Trời lạnh lanh này mà có gấu 37° ôm thì khỏi chê luôn hé huynh. Hi. Hôm qua vì bị mất nước nên hơi khá lu bu. Huynh thông cảm nha. Muội đã khắc phục xong rồi a.