Q.1 12 cute siêu nhiệt tình

Lượt xem: 1,105

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
thấy hình bé 12 bên này có vẻ đúng gu quá nên mình cũng tranh thủ 1 chuyến thám hiểm qua Queen cho bít , cơ sở vật chất ấm cúng hiện đại , sạch sẽ .
Mình vô quầy gặp bé lễ tân chọn vé onsen xong check code rồi được đưa lên phòng,đánh giá chung csvc 7/10
Mình xông hơi giữa chừng thì bé bước vào, mình ra chào bé thì quả không thất vọng , xinh mà ngực cũng đẹp nữa , em chào mình lễ phép rồi mời mình ngồi lấy khăn lau giúp nhẹ nhàng tình cảm cực kỳ .xong xuôi bước vào cái bồn nước ấm áp , em sục mình làm mình phê quá mình cũng sục lại em, sục qua sục lại 1 hòi mới chịu ra khỏi bồn
Về phần khỏe mình đánh giá em còn hơi yếu
Về khoảng mệt thì theo mình bé làm rất ổn , đi thái với lưỡi trọn vẹn cơ thể mình , làm rất nhiệt tình chứ không qua loa , chịu hợp tác , chiều chuộng, chủ động tạo điều kiện cho mình khám phá cơ thể em , v4 rất ẩm ướt và thơm ,mình không ngận ngại mà bảo em vô thế 69 để húp cho ngon miệng, em thì bú liếm rất nhiệt tình thằng nhỏ của mình lau cột điện, súc bình xăng con nhiệt tình , sau một hồi chiến đấu mình cũng xả hết vào cái miệng nhỏ nhắn của em nó. Khúc sau ra tắm lại ngồi tâm sự ngắn dài với em nó 1 chút thì cũng chia tay để về
tic + tip 1400, lễ tân + locker 50

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom and Đi Tàn Tàn