12 đã trỡ lại P.A và lợi hại hơn xưa =))

Lượt xem: 5,576

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿
Một buổi chiều mệt mõi ... Mình và ông a làm về hẹn nhau 1 quán cafe tám dóc đc 1 lát hứng lên nên rũ nhau đi P.A....thế là alo liền cho em 12 , " hôm nay nhớ em quá " .. " 12 : nhớ thì vào gặp em đi đang chờ anh nè :)) "
Lên lấy phòng ... Lột đồ thọt quần tà lõn vô cái là ẽm vô liền .... Vồ lấy ẽm như con hổ bắt đc mồi :))) ... Đập mặt vào cái Vê 1 ôiiii sướng vãi raaaa =)))...tắm rữa sạch sẽ lên bàn mổ ..... Đi du lịch 1 vòng việt nam xong phi qua Thái :)) ... Lâu ngày ko gặp Vê1 cũa ẽm vẫn mềm mại như ngày nào .... Và ẽm xuất chiêu cuối " bánh mình kẹp xúc xích " đc mốt lát là Out trên ổ bánh mì đó :3 " thế là xong món bánh mì kẹp xúc xích sốt mayone :)) " xong nằm tám với ẽm tí với Sờ Mờ Lờ Tờ nữa :)) ... Và ra về đc ẽm thơm cho phát sướng tê trym mấy bác ạ :))
Tổng Chuyến Du Lịch :
Tic : 400 ( code còn 350 , tại vẫn còn giá tết )
Tip : 500
Em út : 20k
Gửi xe : 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Boykhieudam

Boykhieudam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
3
1
32
0 ₿
Mừng bác tê tờ rym. Tui cũng là fan của e 12 . Sv e thì ô sờ kê roài, tui chỉ khoái phần ms khỏe vì PA đi mấy ng roài nhưng ko ai đấm tốt vs ms đủ bài như 12.bửa trc tet co vào nhưng locker nói 12 chuyển qa chổ khác roài a, thế là đành random thì gặp ngay cô bé 22 ms khỏe thì cũng đc nhưng ko áp phê gì cả, sv thì bt Hj nhìu hơn Bj, khuôn mặt đẹp nhưng tỏ vẽ hơi khó chịu. Tui thì dể lấm cũng ko phàn nàn j e ấy. Sau tết mệt mõi lại gé PA lần nữa, vào hỏi lại có số 12 ko e trai. May sao có lun, nhưng trog lòng ngĩ ko pit phải e nó ko.? Nge tiếng gõ cửa bước vào thì niềm vui x2 ôi đúng là em... 12

• Like
Điểm cảm xúc: Luvry

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿