[12-DBBT] Chắc Tay, Dịch Vụ Tốt, Nhiều Trò Thú Vị

Lượt xem: 2,936

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
131
80
0 ₿
Tic thì mình nhận được từ Ad Dory sau khi tham gia event hôm 02/01 và đoạt giải. Vì vướng công việc nên đến hnay mới report được.

Sau khi nhận được code thì tranh thủ giải quyết công việc rồi tạt ngang qua Duibai Bình Tân. Gửi xe, show code, đợi chuẩn bị phòng, mọi thứ diễn ra nhanh chóng, tác phong nhân viên chuyên nghiệp.

Vào phòng xông hơi, đc 2 phút thì em vào. Dáng người nhỏ nhắn, hòa đồng và dễ bắt chuyện. Mình xông hơi xong e liền ân cần lau khô người mình và dìu mình ngồi nghỉ ngơi uống tí nước. Rồi e dìu mình đi tắm, e tắm rất kĩ mọi ngóc ngách và cũng không quên tinh nghịch "chào hỏi" thằng nhỏ làm mình khá nóng trong người :D. Sau đó, e lau khô mình rồi dìu mình lên giường massage.

Mass khỏe: Em làm rất chắc tay, bài bản đầy đủ, nếu bác nào cần chắc tay thì nên đi bé này.

Mass mệt: Em đi đường lưỡi làm mình suýt gục ngã, đi mọi ngóc ngách từ trên xuống dưới, từ wc cho tới mang tai, từ đá trứng cho tới nóng lạnh, phê không tưởng. Đường thái của em thì cũng bình thường. Nhưng rốt cuộc cũng không gồng nổi trước các skill thần thánh của em.

Face: 6đ, ưa nhìn
V1: 7đ, hệ cam săn chắc
V2: 7đ eo thon có tí mỡ
V3: 6đ trung bình
V4: Phê quá chưa test

Tíc: Ad Dory
Tip: Mặt bằng chung.
CSVC: 8đ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
show code k bị chèo kéo, niềm nở như đi b.thường là thấy thích rồi chứ vô mà lễ tân cứ chèo kéo nâng cấp lên vé cao hơn thì tụt 50% cảm xúc

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chúc mừng bác. em vừa đánh con 35 thì ad về con 34, cay dái quá :(

Sáu12

Tập Sự