Q.1 12 fyou

Lượt xem: 762

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
cuối tuần đi qua bên Fyou trải nghiệm tiếp , vẫn như cũ ghé quầy làm thủ tục check code này nọ rồi lên phòng, phòng ốc ok sạch sẽ , vào phòng thấy anh locker nhiệt tình quá móc luôn 50k gửi ít cafe, đang ngồi xông hơi tầm 5p phải chạy ra vì nóng quá , hơi phà ào ào chịu không nổi , thôi đi ra ngồi lau người đợi em nó, chưa kịp lau thì thấy em nó vào rồi, em nó cũng dễ thương thật , chào hỏi xong lấy khăn lau cho mình rồi mời đi tắm , tắm như tắm heo thôi được cái tay em nó kỳ cọ cũng kỹ , mà kỳ chỗ thằng nhỏ kỹ quá, đụng chạm hồi tự nhiên thằng nhỏ chào cờ lun , rồi lau mình lên giường nằm.
em đi bài khỏe khá tốt, đá nóng, túi thảo dược đủ cả, hỳ hục gần 30p mới hết bài , xong em nó thi triển luôn bài mệt , cặp ngực to tạo cảm giác sướng phê pha, vừa đi ngực kèm thêm đi lưỡi nữa làm thằng nhỏ chào cờ lần nữa, cộm cộm không nằm sấp được mình phải xoay lại , lật lại chưa kịp thì em nó ép ngực tiếp, em nó cười cái xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti , sắp chịu không nổi rồi mà em nó còn chơi cả bánh mì kẹp xúc xích , đưa tay chụp 2 trái cam việt tươi xanh mơn mởn , sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá, đưa tay vào đã thấy khe suối ướt đẫm từ bao giờ, mình bảo em nó quay lại 69 được 5p thì cũng out trong sung sướng, em ra làm vệ sinh rồi vào mát xa đầu rồi mới đi về
tic + tip 1200, locker 50k